Trắc nghiệm: Sứ mệnh của bạn trong cuộc đời này là gì?

Minh minh Ngọc

Học sinh
Thành viên
28 Tháng bảy 2017
94
26
26
22
Thanh Hóa
Đáp án A: Cái dù lượn
Số phận kiếp này của bạn là học cách làm thế nào để giao tiếp với mọi người. Bạn rất đặc biệt, bất cứ chuyện gì đều có cách nghĩ riêng. Bạn xem mọi chuyện là tùy duyên, không nên cống hiến hết mình, cũng không cho rằng đời này nhất định phải kết hôn.

Hiện tại, bạn không biết cách làm sao để hoà nhập với đám đông, chưa biết cách nói ra ý kiến của mình. Sau tất cả, dù bạn có năng lực, thông minh, giỏi giang cỡ nào cũng không thể một mình hoàn thành, mà phải cần sự giúp đỡ của người khác nữa.

Minh minh Ngọc

Học sinh
Thành viên
28 Tháng bảy 2017
94
26
26
22
Thanh Hóa
Đáp án A: Cái dù lượn
Số phận kiếp này của bạn là học cách làm thế nào để giao tiếp với mọi người. Bạn rất đặc biệt, bất cứ chuyện gì đều có cách nghĩ riêng. Bạn xem mọi chuyện là tùy duyên, không nên cống hiến hết mình, cũng không cho rằng đời này nhất định phải kết hôn.

Hiện tại, bạn không biết cách làm sao để hoà nhập với đám đông, chưa biết cách nói ra ý kiến của mình. Sau tất cả, dù bạn có năng lực, thông minh, giỏi giang cỡ nào cũng không thể một mình hoàn thành, mà phải cần sự giúp đỡ của người khác nữa.

Minh minh Ngọc

Học sinh
Thành viên
28 Tháng bảy 2017
94
26
26
22
Thanh Hóa
Đáp án D: Mặt người
Nhiệm vụ chính của bạn trong kiếp này là làm giáo viên nghiêm khắc của bạn bè, giúp đỡ họ hướng về phía trước. Cá tính của bạn rất nhiệt tình, có chính nghĩa, tốt với bạn bè. Do đó khi bạn bè lạc đường, phạm lỗi sai, bạn sẽ nhiệt tình chỉ dẫn, giúp đỡ, giống như người thầy nghiêm khắc luôn hy vọng họ ngày càng tốt lên. Mặc dù họ mới đầu không quen, nhưng sau đó sẽ rất cảm kích bạn, hiểu được lòng tốt và sự cho đi vô điều kiện của bạn.

Top Bottom