Trắc nghiệm: Sứ mệnh của bạn trong cuộc đời này là gì?

Minh minh Ngọc

Học sinh
Thành viên
28 Tháng bảy 2017
94
26
26
22
Thanh Hóa
Ngọc Đạt :
Đáp án C: Thác nước chảy
Nhiệm vụ chính của bạn trong kiếp này là trả nợ tình cảm, có lẽ kiếp trước bạn nợ ân tình ai đó hoặc nợ tiền; kiếp này, bạn dùng nước mắt để trả các khoản nợ. Bạn yêu anh ấy nhiều hơn rất nhiều so với anh ấy yêu bạn. Bạn hy sinh vì người ấy trong khi họ không biết cách trân trọng. Chỉ cần vì người ấy, việc gì bạn cũng sẵn sàng làm. Thậm chí bạn sẵn sàng vứt bỏ lý tưởng của bản thân, bỏ qua những điều đẹp đẽ. Nhưng đừng quá lo lắng, khi giữa hai người trả nợ hết cho nhau, cũng là thời khắc bạn tỉnh ngộ ra nhiều điều.

• Like
Reactions: Ngọc Đạt

Minh minh Ngọc

Học sinh
Thành viên
28 Tháng bảy 2017
94
26
26
22
Thanh Hóa
Thiên trường địa cửu: mình không để ý thấy câu hỏi của bạn nên mk tl sau :

Đáp án D: Mặt người
Nhiệm vụ chính của bạn trong kiếp này là làm giáo viên nghiêm khắc của bạn bè, giúp đỡ họ hướng về phía trước. Cá tính của bạn rất nhiệt tình, có chính nghĩa, tốt với bạn bè. Do đó khi bạn bè lạc đường, phạm lỗi sai, bạn sẽ nhiệt tình chỉ dẫn, giúp đỡ, giống như người thầy nghiêm khắc luôn hy vọng họ ngày càng tốt lên. Mặc dù họ mới đầu không quen, nhưng sau đó sẽ rất cảm kích bạn, hiểu được lòng tốt và sự cho đi vô điều kiện của bạn.

• Like
Reactions: Kyanhdo

Thiên trường địa cửu

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
549
725
181
23
Nghệ An
Ngọc Đạt :
Nhiệm vụ chính của bạn trong kiếp này là trả nợ tình cảm, có lẽ kiếp trước bạn nợ ân tình ai đó hoặc nợ tiền; kiếp này, bạn dùng nước mắt để trả các khoản nợ. Bạn yêu anh ấy nhiều hơn rất nhiều so với anh ấy yêu bạn. Bạn hy sinh vì người ấy trong khi họ không biết cách trân trọng. Chỉ cần vì người ấy, việc gì bạn cũng sẵn sàng làm. Thậm chí bạn sẵn sàng vứt bỏ lý tưởng của bản thân, bỏ qua những điều đẹp đẽ. Nhưng đừng quá lo lắng, khi giữa hai người trả nợ hết cho nhau, cũng là thời khắc bạn tỉnh ngộ ra nhiều điều.
Chuẩn thế
Mình đang chán vì chuyện đó đây, muốn thành người vô tâm cũng không được

• Like
Reactions: Trường Xuân

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Ngọc Đạt :
Chuẩn đấy bạn. Mình đọc đi đọc lại 3 lần không sót 1 từ nào luôn cơ. Mình thấy đúng 100%

Chou Chou

Cựu Mod tiếng Anh
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2017
4 Tháng năm 2017
4,070
4,352
704
22
Phú Thọ
THPT Thanh Thủy
Ngọc Đạt :
mik cx chọn là đáp án C nhưg so với tình hình hiện tại của mik thì mik chưa thấy j cả....k biết sau này có thế k nữa....:(

Minh minh Ngọc

Học sinh
Thành viên
28 Tháng bảy 2017
94
26
26
22
Thanh Hóa
Jotaro Kujo : đáp án mặt người mình đã trả lời ở trên... bạn có thể xem hở trên hộ mình nha ;)

Chou Chou

Cựu Mod tiếng Anh
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2017
4 Tháng năm 2017
4,070
4,352
704
22
Phú Thọ
THPT Thanh Thủy
thế nếu là cái dù lượn hay thuyền buồm thì sao?

Top Bottom