Trắc nghiệm: Bạn nên làm gì vào thời điểm hiện tại?

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Bạn thích địa điểm nào nhất dưới đây!
1

2

3

4

5

• Like
Reactions: Hồng đậu

Vi Nguyen

Học sinh tiến bộ
Thành viên
26 Tháng tư 2017
760
900
179
21
Bình Định
THPT Chuyên Chu Văn An
2.bởi vì chúng ta ko bao giờ cảm thấy buồn,tiện nghi đầy đủ ,
những nơi kia im lặng ít người => đầy nguy hiểm
nhưng chúng ta có thể làm việc hiệu quả hơn ..........................................................................................................................

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
2.bởi vì chúng ta ko bao giờ cảm thấy buồn,tiện nghi đầy đủ ,
những nơi kia im lặng ít người => đầy nguy hiểm
nhưng chúng ta có thể làm việc hiệu quả hơn ..........................................................................................................................
Bạn rất khéo léo trong việc giải quyết vấn đề cũng như giúp đỡ mọi người khi gặp khó khăn. Nhờ sự nhanh nhẹn, tháo vát và tốt bụng của mình, bạn được nhiều người yêu quý.

Thay vì an phận với hiện tại, bạn nên suy nghĩ về những thay đổi lớn trong sự nghiệp, tình yêu hoặc tài chính. Bởi bạn có khả năng tiến xa hơn nữa trong tương lai. Ngoài ra, hãy cảnh giác với những người mà bạn đang đặt niềm tin vào họ, tránh xa những kẻ lắm lời, thích tọc mạch và bàn tán ra nhé. Những đối tượng này có thể gây rắc rối cho bạn đó!
p/s: cái này là bói vui nha :) Ghi trên tựa đề í bạn :D

Lưu Vương Khánh Ly

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng năm 2017
802
1,486
189
Bắc Ninh
A.R.M.Y ♥ BTS
sau đó bn ngồi xuống ngắm cảnh
bỗng nhiên có tên dê xồm ở đằng sau ,ko có một ai ở đây cả
lúc đó bn giải quyết thế nào
mình luôn luôn mang theo những thứ đồ cần thiết để phòng tránh những điều xấu sẽ xảy đến.mà có một tên dê xồm đằng sau nhào đến mình sẽ né sang một bên để cho hắn ngã xuống sông.

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
Mình thích nhất là khung cảnh số 1 vì nó mang lại một cảm giác yên tĩnh...
mình chọn địa diểm thứ 1
Bạn khá là kỳ quặc nhưng độc đáo và hấp dẫn. Là kiểu người sở hữu tính cách đặc biệt, hiếm có khó tìm và được nhiều người ngưỡng mộ.

Hãy chia sẻ sự vui vẻ và lạc quan của bạn với những người xung quanh để cảm thấy hạnh phúc toàn vẹn hơn nữa! Đừng lãng phí thời gian và cảm xúc của mình cho những người không xứng đáng với tình cảm của bạn. Bạn chỉ nên tập trung và hướng tới những điều thực sự quan trọng với mình. Điều này sẽ giúp bạn mạnh mẽ hơn, cũng như được sống trong tình yêu thương đúng nghĩa của những người yêu mến bạn thật lòng.

• Like
Reactions: Phương Thảo Vpt

Lưu Vương Khánh Ly

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng năm 2017
802
1,486
189
Bắc Ninh
A.R.M.Y ♥ BTS
hi hi mình là một con người luôn chuẩn bị trước nên cũng có thể mình sẽ đem lại cho các ban những ý kiến hay và bổ ích...

NYuuWindy

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
218
197
66
TP Hồ Chí Minh
THPT Củ Chi
Bạn khá là kỳ quặc nhưng độc đáo và hấp dẫn. Là kiểu người sở hữu tính cách đặc biệt, hiếm có khó tìm và được nhiều người ngưỡng mộ.

Hãy chia sẻ sự vui vẻ và lạc quan của bạn với những người xung quanh để cảm thấy hạnh phúc toàn vẹn hơn nữa! Đừng lãng phí thời gian và cảm xúc của mình cho những người không xứng đáng với tình cảm của bạn. Bạn chỉ nên tập trung và hướng tới những điều thực sự quan trọng với mình. Điều này sẽ giúp bạn mạnh mẽ hơn, cũng như được sống trong tình yêu thương đúng nghĩa của những người yêu mến bạn thật lòng.
Mình cũng thích số 1

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
Ai đó phải may mắn lắm mới có được người thân, người bạn hoặc người yêu như bạn đó. Bạn đúng là món quà mà Thượng đế gửi xuống trái đất, luôn làm vui lòng mọi người và cực kỳ khoan dung, rộng lượng, hào phóng, luôn biết cách quan tâm đến mọi người xung quanh mình.

Nhìn chung, cuộc sống hiện tại của bạn không có nhiều trở ngại, hay buồn phiền. Tuy nhiên, bạn đang sống vì người khác quá nhiều mà quên mất rằng mình cần phải thành thật hơn với chính cảm xúc của mình. Hãy nói và hành động theo đúng tâm tư, nguyện vọng của bản thân thay vì làm hài lòng người khác. Bạn cũng cần được sống theo đúng cách của mình.
p/s: bạn chọn hình giống mik quá nhỉ :D

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
Số 3. Trông nó như thiên đường
Ai đó phải may mắn lắm mới có được người thân, người bạn hoặc người yêu như bạn đó. Bạn đúng là món quà mà Thượng đế gửi xuống trái đất, luôn làm vui lòng mọi người và cực kỳ khoan dung, rộng lượng, hào phóng, luôn biết cách quan tâm đến mọi người xung quanh mình.

Nhìn chung, cuộc sống hiện tại của bạn không có nhiều trở ngại, hay buồn phiền. Tuy nhiên, bạn đang sống vì người khác quá nhiều mà quên mất rằng mình cần phải thành thật hơn với chính cảm xúc của mình. Hãy nói và hành động theo đúng tâm tư, nguyện vọng của bản thân thay vì làm hài lòng người khác. Bạn cũng cần được sống theo đúng cách của mình.
p/s: anh chọn ảnh giống em

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
Số 5 1 MÌNH 1 THẾ GIỚI

Còn đường hay hết rồi anh
Bạn là người có đầu óc và tư tưởng tự do, tiến bộ, phóng khoáng, thích sống độc lập, hết mình vì bạn bè.

Bạn nên suy nghĩ về việc tiến xa hơn nữa trong mối quan hệ tình cảm hiện tại của mình. Có lẽ bạn không nhận ra một điều là nửa kia của bạn đang mong chờ một sự gắn kết sâu sắc và bền bỉ hơn từ bạn đó. Hãy chủ động thể hiện rằng bạn cũng suy nghĩ giống y chang người ấy đi. Hai bạn sẽ có một cái kết hạnh phúc nếu quyết định như vậy.

Còn nếu đang độc thân, tại sao bạn không tiến tới với một trong những người bạn của mình nhỉ? Từ tình bạn chuyển sang tình yêu cũng rất thú vị đó. Bởi cả hai bạn đều đã có thời gian tìm hiểu nhau và biết khá rõ về đối phương rồi, cả hai sẽ cảm thấy thoải mái và vui vẻ khi ở bên nhau. Chúc bạn may mắn!

Top Bottom