Trắc nghiệm: Bạn nên làm gì vào thời điểm hiện tại?

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,747
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch
Bạn là người có đầu óc và tư tưởng tự do, tiến bộ, phóng khoáng, thích sống độc lập, hết mình vì bạn bè.

Bạn nên suy nghĩ về việc tiến xa hơn nữa trong mối quan hệ tình cảm hiện tại của mình. Có lẽ bạn không nhận ra một điều là nửa kia của bạn đang mong chờ một sự gắn kết sâu sắc và bền bỉ hơn từ bạn đó. Hãy chủ động thể hiện rằng bạn cũng suy nghĩ giống y chang người ấy đi. Hai bạn sẽ có một cái kết hạnh phúc nếu quyết định như vậy.

Còn nếu đang độc thân, tại sao bạn không tiến tới với một trong những người bạn của mình nhỉ? Từ tình bạn chuyển sang tình yêu cũng rất thú vị đó. Bởi cả hai bạn đều đã có thời gian tìm hiểu nhau và biết khá rõ về đối phương rồi, cả hai sẽ cảm thấy thoải mái và vui vẻ khi ở bên nhau. Chúc bạn may mắn!
Vinh dự quá:D:D

Blue Plus

Cựu TMod Toán|Quán quân WC18
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
7 Tháng tám 2017
4,506
10,437
1,114
Khánh Hòa
$\color{Blue}{\text{Bỏ học}}$
Bạn thích địa điểm nào nhất dưới đây!
1

2

3

4

5
cái nào chỉ nên chọc hoặc hù người khác

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
Mình chọn số 5
Cảm giác an toàn hihi
Bạn là người có đầu óc và tư tưởng tự do, tiến bộ, phóng khoáng, thích sống độc lập, hết mình vì bạn bè.

Bạn nên suy nghĩ về việc tiến xa hơn nữa trong mối quan hệ tình cảm hiện tại của mình. Có lẽ bạn không nhận ra một điều là nửa kia của bạn đang mong chờ một sự gắn kết sâu sắc và bền bỉ hơn từ bạn đó. Hãy chủ động thể hiện rằng bạn cũng suy nghĩ giống y chang người ấy đi. Hai bạn sẽ có một cái kết hạnh phúc nếu quyết định như vậy.

Còn nếu đang độc thân, tại sao bạn không tiến tới với một trong những người bạn của mình nhỉ? Từ tình bạn chuyển sang tình yêu cũng rất thú vị đó. Bởi cả hai bạn đều đã có thời gian tìm hiểu nhau và biết khá rõ về đối phương rồi, cả hai sẽ cảm thấy thoải mái và vui vẻ khi ở bên nhau. Chúc bạn may mắn!

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
số 1, nó đem lại cảm giác như đang đi về phía đường chân trời ấy, ko điểm đến ................a thích cái cảm giác này quá
Bạn khá là kỳ quặc nhưng độc đáo và hấp dẫn. Là kiểu người sở hữu tính cách đặc biệt, hiếm có khó tìm và được nhiều người ngưỡng mộ.

Hãy chia sẻ sự vui vẻ và lạc quan của bạn với những người xung quanh để cảm thấy hạnh phúc toàn vẹn hơn nữa! Đừng lãng phí thời gian và cảm xúc của mình cho những người không xứng đáng với tình cảm của bạn. Bạn chỉ nên tập trung và hướng tới những điều thực sự quan trọng với mình. Điều này sẽ giúp bạn mạnh mẽ hơn, cũng như được sống trong tình yêu thương đúng nghĩa của những người yêu mến bạn thật lòng.

• Like
Reactions: Aya shameimaru

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
Bạn là người có máu liều bẩm sinh, thích mạo hiểm trong mọi lĩnh vực, từ tình yêu, công việc đến các chuyến đi.

Lời khuyên cho bạn là hãy cứ sống hết mình, can đảm và liều lĩnh như bạn đang làm ở hiện tại! Đừng lo lắng về tương lai bởi những gì bạn đang làm sẽ đem lại kết quả vô cùng triển vọng và tốt đẹp về sau. Hãy tích cực lên, bạn sẽ nhận được tin vui về lĩnh vực tài chính hoặc tình yêu trong thời gian tới nếu nghe theo tiếng gọi của con tim và dũng cảm hành động!

Ye Ye

Cây bút Truyện ngắn 2017|Thần tượng văn học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
10 Tháng bảy 2017
2,064
2,347
434
Hà Nam
NEU (Dream)

mình chọn ảnh này

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn

Ai đó phải may mắn lắm mới có được người thân, người bạn hoặc người yêu như bạn đó. Bạn đúng là món quà mà Thượng đế gửi xuống trái đất, luôn làm vui lòng mọi người và cực kỳ khoan dung, rộng lượng, hào phóng, luôn biết cách quan tâm đến mọi người xung quanh mình.

Nhìn chung, cuộc sống hiện tại của bạn không có nhiều trở ngại, hay buồn phiền. Tuy nhiên, bạn đang sống vì người khác quá nhiều mà quên mất rằng mình cần phải thành thật hơn với chính cảm xúc của mình. Hãy nói và hành động theo đúng tâm tư, nguyện vọng của bản thân thay vì làm hài lòng người khác. Bạn cũng cần được sống theo đúng cách của mình.

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
mình thích bức ảnh số 4
Bạn là người có máu liều bẩm sinh, thích mạo hiểm trong mọi lĩnh vực, từ tình yêu, công việc đến các chuyến đi.

Lời khuyên cho bạn là hãy cứ sống hết mình, can đảm và liều lĩnh như bạn đang làm ở hiện tại! Đừng lo lắng về tương lai bởi những gì bạn đang làm sẽ đem lại kết quả vô cùng triển vọng và tốt đẹp về sau. Hãy tích cực lên, bạn sẽ nhận được tin vui về lĩnh vực tài chính hoặc tình yêu trong thời gian tới nếu nghe theo tiếng gọi của con tim và dũng cảm hành động!

• Like
Reactions: HUY Quang Mai

hainvvv

Học sinh mới
Thành viên
7 Tháng tám 2017
1
0
1
32
An Giang
bởi vì chúng ta ko bao giờ cảm thấy buồn,tiện nghi đầy đủ ,
những nơi kia im lặng ít người => đầy nguy hiểm
nhưng chúng ta có thể làm việc hiệu quả hơn =>> mình thích điểu này

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm

Top Bottom