Thắc mắc [Tổng hợp] Thắc mắc trong quá trình sử dụng diễn đàn mới

iceghost

Cựu Mod Toán
Thành viên
TV BQT xuất sắc nhất 2016
20 Tháng chín 2013
5,014
7,479
941
TP Hồ Chí Minh
Đại học Bách Khoa TPHCM
  • Like
Reactions: Đình Hải

sonsuboy

Học sinh gương mẫu
Thành viên
19 Tháng chín 2014
5,241
62
356
21
beebeeclass.boards.net
  • Like

duclk

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
25 Tháng tư 2010
211
163
131
Mình là thành viên cũ cũ lắm rồi, lâu lâu thấy nhớ nên vào lại :) Cho mình hỏi cách xem những bài mình đã đăng như thế nào nhỉ?
Bạn lên phần đầu của trang nhấn vào tên tài khoản của mình.1.png

Bạn vào " Trang hồ sơ của bạn"

Lúc này bạn sẽ thấy mục " Các bài đăng" bạn click vào sẽ thấy thôi.

Last edited:

iceghost

Cựu Mod Toán
Thành viên
20 Tháng chín 2013
5,014
7,479
941
TP Hồ Chí Minh
Đại học Bách Khoa TPHCM

sonsuboy

Học sinh gương mẫu
Thành viên
19 Tháng chín 2014
5,241
62
356
21
beebeeclass.boards.net
góp ý,em nhìn thấy thành viên người là memvip và thành viên bình thường sao lại có màu nick và hiệu ứng nick giống nhau vậy admin?mong admin sửa lại dùm!!
còn nữa,cái này là em thắc mắc thui:Nếu như anh @Đình Hải thì có title học sinh thân yêu thì bộ danh hiệu thành viên như học sinh ưu tú,vv... thì lại không có ạ???

• Like

iceghost

Cựu Mod Toán
Thành viên
20 Tháng chín 2013
5,014
7,479
941
TP Hồ Chí Minh
Đại học Bách Khoa TPHCM
góp ý,em nhìn thấy thành viên người là memvip và thành viên bình thường sao lại có màu nick và hiệu ứng nick giống nhau vậy admin?mong admin sửa lại dùm!!
Hệ thống đâu còn MEMVIP đâu nhỉ ?
còn nữa,cái này là em thắc mắc thui:Nếu như anh @Đình Hải thì có title học sinh thân yêu thì bộ danh hiệu thành viên như học sinh ưu tú,vv... thì lại không có ạ???
Bộ danh hiệu này vẫn có chứ bạn, nếu như bạn có ý tưởng hay về danh hiệu thì cứ góp ý tại đây :D

• Like

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh

Hi Sơn,
Hiện nay hệ thống danh hiệu sẽ theo topic này Thông báo thử nghiệm bộ danh hiệu thành viên
Những thành viên có danh hiệu khác với hệ thống mới sẽ được chỉnh sửa thủ công do quá trình chuyển đổi không tự động cập nhật được. Vậy nên khi nào gặp BQT mới sửa được, mong bạn thông cảm cho sự bất tiện này. Nếu được, khi gặp thành viên có danh hiệu khác hệ thống bạn hãy thông tin cho mình để mình cập nhật. Cảm ơn bạn.

V/v tài khoản Đình Hải có danh hiệu Vì học sinh thân yêu, đây là động lực để Đình Hải phấn đấu trong thời gian hoạt động trên diễn đàn bạn nhé. Chỉ có Admin mới được sử dụng danh hiệu riêng.

Về bổ sung danh hiệu học sinh ưu tú (chưa có trong bộ danh hiệu mới) BQT sẽ xem xét đề xuất của bạn nha.

• Like
Reactions: iceghost

iceghost

Cựu Mod Toán
Thành viên
20 Tháng chín 2013
5,014
7,479
941
TP Hồ Chí Minh
Đại học Bách Khoa TPHCM
thì đó bạn xem lại cái coi,biết là chuyển mã nguồn nhưng vẫn có một vài ngươi có tới 2 nick mà!
em có ý kiến!sao admin không xóa những nick guest đi nhỉ!!!
Ý đầu tiên bạn nói gì mình chả hiểu
Ý thứ hai thì những nick guest đó k còn dùng được nữa (có thể nói là xóa rồi), nhưng nếu xóa luôn bài viết của họ, thì chả nhẽ vứt luôn những câu hỏi / câu trả lời cũ hay sao ?

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
thì đó bạn xem lại cái coi,biết là chuyển mã nguồn nhưng vẫn có một vài ngươi có tới 2 nick mà!
em có ý kiến!sao admin không xóa những nick guest đi nhỉ!!!

Mình cũng không hiểu sao gờ lại có tài khoản Guest & tài khoản thành viên cùng tên, khi kiểm tra trong hệ thống thì chỉ trả về một kết quả duy nhất nên mình không thể xóa được bạn ạ. Nhìn cũng không đẹp mắt lắm, hì hì, mình đang tìm hiểu thêm xem như thế nào.

• Like
Reactions: iceghost

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
thế sao anh @Đình Hải không cho vào phần title tự động ấy!
em nghĩ là có tự động trao title theo baifvieets và thank chứ
Hệ thống danh hiệu mới là update tự động đó bạn, khi thành viên đạt được mức điểm thành tích tương ứng thì sẽ tự động cập nhật danh hiệu thôi.
Danh hiệu Vì học sinh thân yêu hiện chưa cập nhật rộng rãi bạn nhé

le_phuong93

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng mười 2011
184
7
101
30
Nhà Gryffindor
www.facebook.com
Bạn lên phần đầu của trang nhấn vào tên tài khoản của mình.
Bạn vào " Trang hồ sơ của bạn"

Lúc này bạn sẽ thấy mục " Các bài đăng" bạn click vào sẽ thấy thôi.
Cảm ơn bạn! ^^ Có điều mình coi vẫn không có, chắc bài đăng lâu quá rồi mà diễn đàn cũng đã được sửa đổi nên ko tìm kiếm được nữa.

• Like
Top Bottom