Tớ tuyển Chồng......:D

K

kieu...ke....tao

sao lại em bắt đấy là em bảo chia sẻ cùng nhau mà:p còn nếu mà em bắt thì chắc là ũng phải chịu thật nhưng như thế còn jì là vui nữa

K

kieu...ke....tao

ơ em đã tự giới thiệu bên trên kìa là em hok có xinh mà còn Đk có ji` là cao đâu anh chỉ mỗi là chung tình vậy thôi chấm hết :D

M

muonhocqua

Toàn spam lung tung
pic này em í lập lên để tuyển chồng mà hội những người vô toàn để spam vớ vẩn
ko tham gia tuyên thì thui mà còn gây rối pic người ta
xin lỗi em í đi
ko thì xin 1 chân làm chồng em í hé........
Rất tiếc mình là con gái nên ko đăng kí được
chỉ thấy bất bình nên can thiệp
sr em ná

K

kieu...ke....tao

hỳ :D em cảm ơn chị lắm lắm vì đã thấy chuyện bất bình mà ra tay giúp đỡ em :D

T

thanhhai12a2

ui
hok xin lỗi cũng hok xin làm chồng bé đâu
nhưng có cần chồng không để anh giới thiệu cho bé nha :D

V

vanlongthan

kieu...ke....tao said:
Tớ muốn tuyển chồng ĐK h3m có ji` là cao đâu(vì tớ h3m Đc xinh muk`)
Tớ U92 vì thế muốn tuyển chồng hơn tuổi tớ(hay là = cũng đc :D)
1 boy hơi lạnh lùng 1 tý,hơi kiêu 1 tý(nhưng mà chỉ chút xíu thôi naZ" đừng có mà kiu wá kẻo tớ h3m với tới đc:D)
C` phải je^U tớ nhứt đấy,bik' chơi Au(hy` game tớ thick mà),h0k cần đẹp zai lắm ..chỉ cần vậy thôi con` ji` tớ sẽ bổ sung sau naZ"........
:-?
anh có đủ các tiêu chuẩn của em :-?
trừ một cái là anh ko biết chơi AU :-/
làm chồng đc ko ta :-/

S

sonmoc

kieu...ke....tao said:
Tớ muốn tuyển chồng ĐK h3m có ji` là cao đâu(vì tớ h3m Đc xinh muk`)
Tớ U92 vì thế muốn tuyển chồng hơn tuổi tớ(hay là = cũng đc :D)
1 boy hơi lạnh lùng 1 tý,hơi kiêu 1 tý(nhưng mà chỉ chút xíu thôi naZ" đừng có mà kiu wá kẻo tớ h3m với tới đc:D)
C` phải je^U tớ nhứt đấy,bik' chơi Au(hy` game tớ thick mà),h0k cần đẹp zai lắm ..chỉ cần vậy thôi con` ji` tớ sẽ bổ sung sau naZ"........

Đáp ứng đủ điều kiện ^^
Mình thích chơi Au , sinh năm 92 , lạnh lùng -> có thể , hơi kiêu ^^

H

hellboyth

Cứ nói thế chứ kon gái bây h` đắt giá lắm đóa!!Theo thống kê sơ bộ thi` hiên nay tình trạng ế vợ vì thiếu kon gái ở "Chung Cuốc" đang kéo dài!!Tình hình này còn đang kéo dần đến Vn!May mà anh đã kiếm được vợ để dành sẵn rùi!!Em nào chưa có Õ cứ yên tâm đê!!Đợi khi nèo VN hiếm kon gái thì các em ngồi ở nhà chọn thoải kon gà mái chảng cần phải nhờ bọn anh kiếm hộ đâu!!Ôi làm phụ nữ thật là khó..thật là khó quá đi..pó tay !!!

H

hoasakura

xời ơi con giá bi h thiệt là cần quái zì bọn con trai chỉ tổ mệt người thêm thôi

T

thanhha12a4

hoasakura said:
xời ơi con giá bi h thiệt là cần quái zì bọn con trai chỉ tổ mệt người thêm thôi
Kái này.........;))
Chuẩn không cần chỉnh =))
Nhưng dù sao nếu có nhu cầu anh giớ thiệu cho^^ :D, đảm bảo hàng chất lượng cao ;)) >:)

Top Bottom