Tớ tuyển Chồng......:D

K

kieu...ke....tao

Tớ có nhu cầu nhưng mà lương tháng trả bao nhiu, với lại công việc của trung tâm cậu là ji`...¿ để tớ xem mình có đảm đương đc hok nếu đc tớ oki! luôn nè:D

L

liknight_kamihame

Yêu cầu là chưa có người yêu.. chung tình....có tài ăn nói và ...... lương tháng thỏa thuận với đối tác :))

K

kieu...ke....tao

ui zoi` điều kiện cao vậy ak' chắc lương tháng cao lắm tớ cũng phải thử xem nào cheP. cheP. :p :D

A

anh892007

Oài,tuyển chồng cơ à,:D,bây giờ mới biết giới trẻ ghê thật,đi ngược về ngày xưa :D,hehe

L

liknight_kamihame

Phải kiếm chồng chứ.... :)) love_hocmai cũng thế hay sao mà ngăn cản các mem bé :p

K

kun.kut3_9x

Tâm Tư Tàn Tạ Tình Tan Tác . Man Mác Mênh Mông Mãi Mộng Mơ . Đớn Đau Đưa Đẩy Đời Đơn Độc . Thao Thức Thẹn Thùng Thấy Thảm Thương . Vội Vàng Vô Vọng Vì Vương Vấn . Lả Lơi Lành Lạnh Lòng Lẻ Loi . Canh Cánh Cồn Cào Càng Côi Cút . Mệt Mỏi Mong Manh Mãi Một Mình....

K

kieu...ke....tao

em tuyển chok để Chok em nấu cơm, làm việc nhà cho em còn đi học hy`:D( mà làm bài chỗ nào không hỉu em hỏi chok luôn) quá tiện.......:D

L

liknight_kamihame

he he he...Cái này công ti của anh có.. dịch vụ OX - osin xmen ... đúng thứ mà em cần đó

K

kieu...ke....tao

ui sao anh lại nói là ox-Osin đấy gọi là chia sẻ cùng nhau :p :D em mà đã có chok thì em jêu Chok em lắm làm ji` có chuyện em bắt chok em làm osin đâu :D

L

liknight_kamihame

Cái này là phụ thuộc vào em... Nếu em bắt nó làm osin thì nóa cũng phải chịu

Top Bottom