Tình yêu là....

T

tieuthomatngoc

mọi người ơi kíu mình vs
jo mình ko bik làm sao nữa nản ghê
huhuhu oa oa :(( :(( :(( :((

T

tieuthomatngoc

thế này nhá lúc trước mình yêu anh C rùi anh ấy đi thi DH mình hứa vs anh ấy là sẽ đợi anh ấy thi DH xong nhưng sau đó mình lại iu 1 người người khác jo mình nói cho anh C bik nhưng anh ấy vẫn mún theo đuổi mình thêm 1 lần nữa anh ấy lập topic tỏ tình vs mình nhưng anh L (người mình đang iu) thì hay ghen lắm mình ko bik phải làm j nữa :(( :(( :((

E

echcon_lonton_dihoc

bạn nên suy nghĩ xem ai mới là người thực sự ui bạn
và bạn thực sự ui ai
nếu bạn mún bít làm sao để làm được điều đó hãy nhắn tin cho mình

T

tieuthomatngoc

cả hai đều thật sự yêu mình
huhuhu :(( :(( :(( :((
bùn _chán_nản

N

nuthantuyet1311992

thế này nhá lúc trước mình yêu anh C rùi anh ấy đi thi DH mình hứa vs anh ấy là sẽ đợi anh ấy thi DH xong nhưng sau đó mình lại iu 1 người người khác jo mình nói cho anh C bik nhưng anh ấy vẫn mún theo đuổi mình thêm 1 lần nữa anh ấy lập topic tỏ tình vs mình nhưng anh L (người mình đang iu) thì hay ghen lắm mình ko bik phải làm j nữa :(( :(( :((

bạn này hay nhỉ , nói như vậy là bạn ko tin anh C kia rùi , nếu đã iu nhau thì phải tin tưởng và chờ đợi chứ , và hơn thế nữa phải giữ lời hứa chứ , nếu 1 ngày nào đó bạn lại gặp ng khác và lại iu họ thì sao nhỉ :D

T

tieuthomatngoc

ko phải là ko tin bạn ạh chỉ là mình chờ anh ấy quá lâu và cảm thấy ko còn iu anh ấy nữa :(

V

vuduyhungchuot

Có đứa thú nhận với mình là, thích mình nhưng mà :((... Đến tận ngày cuối cùng gặp nhau nó mới thú. Khổ thế cơ chứ. Bao nhiêu ngày tặng quà, nó lờ đi. Đến cuối năm, nó mới thú. Khổ thế cơ.

N

ngocxit8bebe

xa mặt ko cách lòng mới tốt chớ bạn
nhân tiện thử kiểm tra xem xa nhau nó còn iu mình ko
thôi coi như là thử thách cho tình cảm thêm mặn mà ý mà

Z

zinzinkute

em đang thắc mắc không biết phải làm sao.huhu
em nghĩ là mình thích 1 người nhưng nhiều khi em lại nghĩ là mình quý nguời đó như 1 người anh.em rất nhớ anh ấy. nhưng em cũng không dám nói với người ấy mặc dù em biêt người đó cũng thích em.
vì em sợ rằng 1 ngày nào đó sẽ chia tay và em ghét cám giác đau khổ, nhớ mong. em biết đó chỉ la cái thich nhất thời của cả 2 đứa nen không muốn cả 2 phải đau khổ. nhưng em vẫn rất nhớ người đó.em phải làm sao đây????????? có nên nói cho người đó biết tình cảm của em ko???????

T

thanhvipbs

mình cũng vậy , mình rất thik người ấy, mình bắt gặp ánh mắt người ấy đang nhìn mình rồi lại vờ quay đi, mình biết người ấy cũng quan tâm đến mình lắm .. nhưng cả 2 đều im lặng .. mình phải làm ji đây ???????????

Top Bottom