Tình yêu là....

D

devilbatgost

hjxhjx... sao toàn là những cập đang bất hạnh hôk dzậy nà? seo chỉ cóa mình Yip là đang Happy thui dzạ? hjhj...

L

liknight_kamihame

Chậc.. Phải nói là :
Khi yêu em anh làm tất cả
Vì em là tất cả của đời anh chứ

L

luuthidungc1yd2

toi hong ieu mo ma tu van cho lu ban cung da thay dau dau lam rui co le dua nen chan cha dam.............dung vo cai do

B

blueblackgirl

Hâm hâm điên điên, việc gì cứ phải như thế này chỉ vì 1 người như thế chứ... P/s ai - đó: Giận!

T

thanhhai12a2

khó hiểu
hâm dở
yêu thì thường xuyên hết tiền mà không yêu thì thường xuyên bị những thằng đang yêu vay tiền :D

L

luuthidungc1yd2

oi tinh yeu yeu lam chi cai doi no kho co chu .ti quen loi khuyen cho nhung nguoi con gai do la dung chung tinh qua cho do kho hhh

1

123konica

Tán ai thì tán cho nó ra tình yêu chứ tán tình yêu thì tán làm gì. ;)) Tán tình yêu xong nó ra cái gì? ;))

Hí hí, yêu với đương, mệt xác! :-j

T

thanhha12a4

Yêu á...hay là thử nhở...híc...có nên không xem nó ra sao :D

Nhưng mà....đúng roài...sẽ thấy nhở và hồi hộp thì fải ^^!

Y

yurihoa

trời em thì nghĩ 9x vẫn còn nhỏ hok nên yêu sớm quá! ảnh hưởng đến việc học thì hok hay chút nào

H

honghai9x

h0h0 thất tình đây.
thêm chút thơ cho nó máu me.

Thất tình tự tử đu dây điện
Điện giật tê tê chết từ từ;)

P

peni_peni123

Ai iu được thì cứ vô tư mà iu, hok cần lớn hay nhỏ mẫu giáo lớp 1 mà còn iu huống gì chúng ta nhỉ:)):)):))
Mình đang sống trong những ngày hạnh phúc ấy đây. Ôi! Hạnh phúc we' đi thui:):\">

P

phalaibuon

peni nói đúng đó
làm sao sống đc mà hok iu
hok nhớ hok thg 1 kẻ nào
khi mình còn iu đc thì cứ iu đi
buônnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn````````````````!:)|8-|

K

kuckikute

peni nói đúng đó
làm sao sống đc mà hok iu
hok nhớ hok thg 1 kẻ nào
khi mình còn iu đc thì cứ iu đi
buônnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn````````````````!:)|8-|

Oanh nhà ta lại đang có chuyện rồi này...;)).Cứ cô đơn có phải là hay ko nào ? (Nói ra mình cũng cảm thấy hơi ngượng vì đang cưa cô bạn :x )

P

phalaibuon

Oanh nhà ta lại đang có chuyện rồi này...;)).Cứ cô đơn có phải là hay ko nào ? (Nói ra mình cũng cảm thấy hơi ngượng vì đang cưa cô bạn :x )

tên này quá đáng nhá

cứ lôi bài người ta ra nói nè

ông có khác chút nào đâu

muốn người ta làm quân sư cho thì phải bít điều chút chứ nhở???

:p
:-*

K

kuckikute

tên này quá đáng nhá

cứ lôi bài người ta ra nói nè

ông có khác chút nào đâu

muốn người ta làm quân sư cho thì phải bít điều chút chứ nhở???

:p
:-*
Vẫn bit điều đấy chứ ;)).Có điều, điều mà mình bit là Oanh đang có chuyện.Thế thui.Sao ko giãi bày cho cả nhà giúp đỡ nhỉ?

N

nghagiang

hic hic, chuyện yêu đương kiểu này làm khổ em quá.
Các anh chị thử bảo xem, đang yên đang lành thì một thằng cha khùng khùng nó đến xong rồi nó tán mình (mà em có 12 thui hic hic) Nó làm em đau hết cả đầu đây.... (nếu các anh chị muốn biết chi tiết, cứ qua bài của em mà xem)

Top Bottom