Tin 10

Vệ Đằng

Học sinh chăm học
Thành viên
22 Tháng tư 2017
97
47
69
21
Hà Nội
Trung học phổ thông Phùng Khăc
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mn ơi, có ai rảnh không giúp mình làm bài kiểm tra 15p với ~~~ Mik học tin ko hiểu cái j thầy giáo cho về nhà làm bài trên máy mak ko biết làm, hết ngày mai là mik phải làm xong roy. Nếu giúp thì để lại facebook mik sẽ nói rõ sau ạ! Bài trắc nghiệm gồm 15 câu, giới hạn kiến thức từ bài 1 đến bài 3 SGK Tin Học 10 ạ, lm trong 10p nha~
Cảm ơn các bạn nhiều ạ~~~
Facebook của mik là Vệ Đằng ạ!!!

Nhất Tiếu Khuynh Thành

Học sinh
Thành viên
21 Tháng chín 2017
194
85
21
21
Thái Nguyên
Mn ơi, có ai rảnh không giúp mình làm bài kiểm tra 15p với ~~~ Mik học tin ko hiểu cái j thầy giáo cho về nhà làm bài trên máy mak ko biết làm, hết ngày mai là mik phải làm xong roy. Nếu giúp thì để lại facebook mik sẽ nói rõ sau ạ! Bài trắc nghiệm gồm 15 câu, giới hạn kiến thức từ bài 1 đến bài 3 SGK Tin Học 10 ạ, lm trong 10p nha~
mk học lớp 10 chuyên tin nè xem ra bn gặp đúng ng r;););)
cơ mà mk k dùng fb:confused::confused::confused::confused:

Vệ Đằng

Học sinh chăm học
Thành viên
22 Tháng tư 2017
97
47
69
21
Hà Nội
Trung học phổ thông Phùng Khăc
vậy cx đc, bạn lên trang hocfree.net nha, roy sau đó đăng nhập làm bài môn tin 15 phút giúp mik vs nha
Tk:pk10a1235
Mk:1192002
Cảm ơn bạn nhiều nha~~~

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
2k2 toán -tin
tin 10 thì mình nghĩ giáo viên ra đề lý thuyết thôi (trắc nghiệm )
còn tư luận bạn phải làm dc : các chuyển từ sô hệ nhị phân sang số bt và ngược lại
hệ 16 này ,,,nhớ nhé ....kĩ phần đó vào ,,,toán tin kết hợp đó

• Like
Reactions: Vệ Đằng
Top Bottom