Tìm 1/2 kia

Status
Không mở trả lời sau này.
S

shizong

hoanghaily said:
duongthienhan said:
vậy quyết định làm ox của tui rùi ah
Uhm anh quyết định thế mà em có đồng ý làm bx anh ko :)
lâu lắm rùi ko post bài, kể từ ngày ra di đến h, hôm nay lại nhận đc tin offline báo hỷ của bên nhà... nên vô chúc mừng 2 bạn trẻ nhá ;) , cung hỷ cung hỷ, sớm sanh quý tử nhá ;;) ( có thể 1 năm 2 năm 3-4-5 năm hoặc lâu hơn nữa :)), nhưng cố gắng đừng để lâu nha =)) ).khi nào có tin vui nhớ thông báo đoá ;;)
p/s: chờ tin vui của 2 bạn :))=))

B

bittuot123

shizong said:
hoanghaily said:
duongthienhan said:
vậy quyết định làm ox của tui rùi ah
Uhm anh quyết định thế mà em có đồng ý làm bx anh ko :)
lâu lắm rùi ko post bài, kể từ ngày ra di đến h, hôm nay lại nhận đc tin offline báo hỷ của bên nhà... nên vô chúc mừng 2 bạn trẻ nhá ;) , cung hỷ cung hỷ, sớm sanh quý tử nhá ;;) ( có thể 1 năm 2 năm 3-4-5 năm hoặc lâu hơn nữa :)), nhưng cố gắng đừng để lâu nha =)) ).khi nào có tin vui nhớ thông báo đoá ;;)
p/s: chờ tin vui của 2 bạn :))=))
hihi ... chưa gì đã nghĩ đến chuyện quý tử gùi ... cứ để tự nhiên đi ... thúc dục là hok~ có kết quả đâu ...
rất vui khi topic của mình kết được 1 cặp ....

B

bittuot123

thế bao giờ get marry thì nhớ tổ chức trong topic này nhé, tớ sẽ cho thuê mặt bằng kiêm tổ chức cho, vì là cặp đầu tiên nên chúng tớ sẽ khuyễn mãi lấy 1/2 kinh phí ... ĐƯỢC KO
@DUY ơi bạn thấy thế nào ...

H

hoanghaily

bittuot123 said:
thế bao giờ get marry thì nhớ tổ chức trong topic này nhé, tớ sẽ cho thuê mặt bằng kiêm tổ chức cho, vì là cặp đầu tiên nên chúng tớ sẽ khuyễn mãi lấy 1/2 kinh phí ... ĐƯỢC KO
@DUY ơi bạn thấy thế nào ...
@ Duy chú chi hộ anh nốt 1/2 kia nhá :D

B

bittuot123

keo sợ ... chú rể phải hào phóng chút đi chứ ... lần cưới đầu tiên mà ... hihi

H

hoanghaily

Nhưng mà đời sinh viên nghèo lắm em ơi phải hiểu cho anh chứ :D. Không phải anh keo mà anh không có :p.
Đùa thui thế bà mối định thế nào nào ^^

B

bonjour

ấy
mối thì mối
chứ tớ là chủ hôn đấy nhá :D

ai bảo Hoàng là xếp xó thế , hư nhá

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom