[Thử sức với đề thi thử ĐH Ngữ văn khối C - 2013]

• Thread starter hocmai.nguvan
  • Ngày gửi
  • Replies 0
  • Views 2,602

H

hocmai.nguvan

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Reng reng reng!!!!!!
Sau một lỳ nghỉ tết khá dài chúng ta đã bắt đầu vào học được 2 tuần. Với các bạn lớp 12, thì đây là thời gian các em bắt đầu tăng tốc chuẩn bị cho cuộc chiến "Thi Đại học".
Tính đến thời điểm hiện tại đã là đầu tháng 3, về chương trình học môn Ngữ văn đối với những bạn thi khối C, D chắc hẳn các em đã học xong hoặc đáp ứng được 80,90% kiến thức thi ĐH.
Và để rèn luyện kĩ năng viết bài, ứng phó với đề thi, chị lập ra các topic đề thi các khối C, D để các em có thể thử sức.
Mục đích là để các em rèn luyện kĩ năng viết, ôn tập kiến thức, và các dạng đề...Biết đâu trong số các đề chị đưa ra lại vô tình rơi vào đề thi của Bộ thì sao...
Chúng ta không thể nói trước điều gì phải không? Vậy còn chần chừ gì nữa, chúng ta cùng thử thôi nào.
Mỗi tuần chị sẽ ra 1 đề, các em làm bài và post bài lên trong chủ đề này. Sau đó chị sẽ nhận xét từng bài và hệ thống đáp án lại cho các em vào thứ 7 hàng tuần.
Các em chú ý nhé, nhớ gửi bài trước 12h trưa thứ 6 để chị kịp đọc, nhận xét nhé!
Đề bài gửi trong file đính kèm!

Attachments

• ĐỀ THI THỬ ĐẠI HỌC NGỮ VĂN -KHỐI C.doc
    26.5 KB · Đọc: 4
Last edited by a moderator:
Top Bottom