Thể thao Thủ môn trước trận đấu bán kết Seagame

Thái Minh Quân

Cựu Cố vấn Lịch sử | Cựu Chủ nhiệm CLB Lịch sử
Thành viên
29 Tháng mười 2018
3,304
4,365
561
TP Hồ Chí Minh
THCS Nguyễn Hiền

Hồng Vânn

Học sinh gương mẫu
Thành viên
8 Tháng mười một 2018
1,148
3,415
441
Thanh Hóa
Sao Hoả

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời
U22 Việt Nam vs U22 Campuchia: Chọn Tiến Dũng hay Văn Toản?...theo mọi người thì ai.??

View attachment 139137

Nguồn: Khánh Huyền
Em vẫn nghĩ Văn Toản thì hơn ạ, trận vừa rồi có thể bị ngợp do áp lực tâm lý thôi. Nhưng Bùi Tiến Dũng dường như mắc bệnh ngôi sao kể từ sau U23 Châu Á 2018 nên đánh mất phong độ và hay mắc sai lầm ở cả CLB Hà Nội lẫn U22. Bùi Tiến Dũng chỉ đáng được đi diễn showbiz với cái thái độ thi đấu như vậy, suốt ngày đóng quảng cáo mà không chăm chỉ tập luyện như Văn Lâm nên chẳng bao giờ được lên tuyển quốc gia là đúng.
@Roshan Mỗi người có ý kiến riêng, mình tôn trọng nhưng mình nghĩ không nên cuồng BTD quá, phong độ ngày càng đi xuống rồi. Bạn xem thường xuyên thì mới thấy được. Gọi là "thủ môn quốc dân" nhưng lại đi theo vết xe đổ của nhiều ngôi sao mới lớn trên thế giới quá rồi :(

ihattl

Học sinh gương mẫu
Thành viên
21 Tháng chín 2019
1,962
3,052
371
Bình Định
Trường Trung học cơ sở Nhơn Hòa
U22 Việt Nam vs U22 Campuchia: Chọn Tiến Dũng hay Văn Toản?...theo mọi người thì ai.??

View attachment 139137

Nguồn: Khánh Huyền
Em chọn Tiến Dũng, anh ấy mãi luôn là một thủ môn giỏi trong lòng em ^^

Em vẫn nghĩ Văn Toản thì hơn ạ, trận vừa rồi có thể bị ngợp do áp lực tâm lý thôi. Nhưng Bùi Tiến Dũng dường như mắc bệnh ngôi sao kể từ sau U23 Châu Á 2018 nên đánh mất phong độ và hay mắc sai lầm ở cả CLB Hà Nội lẫn U22. Bùi Tiến Dũng chỉ đáng được đi diễn showbiz với cái thái độ thi đấu như vậy, suốt ngày đóng quảng cáo mà không chăm chỉ tập luyện như Văn Lâm nên chẳng bao giờ được lên tuyển quốc gia là đúng.
@Roshan Mỗi người có ý kiến riêng, mình tôn trọng nhưng mình nghĩ không nên cuồng BTD quá, phong độ ngày càng đi xuống rồi. Bạn xem thường xuyên thì mới thấy được. Gọi là "thủ môn quốc dân" nhưng lại đi theo vết xe đổ của nhiều ngôi sao mới lớn trên thế giới quá rồi :(
Theo ý cá nhân thì có thể chị ấy chọn Tiến Dũng vì chị ấy thích, đây chỉ là "ý kiến cá nhân" thôi. Nó bắt nguồn từ sở thích nên không thể trách chị ấy được, em cũng theo team Tiến Dũng :p

Last edited by a moderator:

Khánh Ngô Nam

Học sinh chăm học
Thành viên
7 Tháng tám 2019
965
1,103
146
Phú Yên
THCS Tôn Đức Thắng
Em Team Tiến Dũng ! Sẽ luôn như vậy, dù ai có nói gì vì anh ấy thật sự giỏi trong mắt em !
Em không hay xem đá bóng lắm nhưng thích anh ý lắm ! :>
Em chọn Tiến Dũng, anh ấy mãi luôn là một thủ môn giỏi trong lòng em ^^

Theo ý cá nhân thì có thể chị ấy chọn Tiến Dũng vì chị ấy thích, đây chỉ là "ý kiến cá nhân" thôi. Nó bắt nguồn từ sở thích nên không thể trách chị ấy được, em cũng theo team Tiến Dũng :p
Xí mấy người này chọn Văn Toản với Bùi Tiến Dũng hả ,xưa rồi ,em sẽ chọn ........ Văn Biểuuuuuuuuu

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời
Xí mấy người này chọn Văn Toản với Bùi Tiến Dũng hả ,xưa rồi ,em sẽ chọn ........ Văn Biểuuuuuuuuu
Suýt thì quên mất Văn Biểu :D Nhưng mình nghĩ Văn Biểu chưa bắt trận nào cho U22 mà lại bắt trận bán kết vô cùng quan trọng thế này thì có khi lại nối gót BTD và Văn Toản mất :p

• Like
Reactions: Thái Minh Quân
Top Bottom