THPT Nam Đông Quan Thái Bình

N

nguyenminh44

hic...hello.Mình cũng học trường NAm nè. Cùng 12A với Minh mèo 2004-2007.
Sắp tết rùi nhớ nhà quá. Sắp được về quê thăm thầy cô rùi. Minh mèo đố biết t là ai

Hic, nick lạ quá, tớ vào google gõ nick hoahongxanh_89 thì nó lại ra... :))
Lâu lắm rồi mới được nghe từ "Minh mèo" ^ ^ ! Nhớ lớp mình quá :)

T

traiboho

chào các bạn mình học trường nam nè có ai muốn làm quen với mình hok vậy mình học 12i vừa ra trường nè.thiệp ui mày lên khi nèo thế thế mà hok biểu tao
ai thế nhỉ ở đông huy ak trịnh trải ak hay nga hạ thuỳ nhường hay giáo sư thiều..:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Last edited by a moderator:
B

bauxo

Nếu bạn nghĩ rằng giáo viên của mình thật hắc ám thì hãy đợi đến khi bạn làm việc dưới trướng một ông chủ. Rồi bạn sẽ thấy với ông ta thì không có khái niệm nhiệm kỳ nắm quyền.”

B

bauxo

Ở trường học có thể không có người thắng kẻ thua nhưng ở trường đời thì không phải vậy. Ở một số trường học người ta còn hủy bỏ những điểm rớt và cho bạn cơ hội để bạn giành điểm cao. Trong cuộc sống thực không bao giờ có chuyện như thế đâu.”

B

bauxo

“Cuộc sống không được chia thành những học kỳ. Bạn cũng chẳng có mùa hè để nghỉ ngơi và rất ít ông chủ nào quan tâm và giúp bạn tìm ra cơ hội này. Hãy tự làm điều mình muốn trong thời gian nhàn rỗi của bạn.”

Z

zzzvicromano

Dau het ca roi. 12H khoa 2009 (sinh nam 1991). Minh o Dong Tan. Rat mong duoc lam quen voi cac ban.

K

kennycuong91

dong phong dong hung thai' beo`

moj nguoi` cho toi lam wen voi nao:)| toi hoc khoa 2006 2009
ra truong roi ma cha co ma nao nc chan e'

K

kennycuong91

dkm chan' the' co' ai o? nha` ko ola cau xem nao alooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

K

kennycuong91

ko co ai tra loi ak chan the nhi troi` mat' nhu the' nay` ma` cha? co ma nao` len^ nan the' nhj?

G

goodking

Hj
Em sắp vào trường Nam nè
Cho em kết bạn với
A!Anh Minh bạn anh Trung đây rồi
tự dưng lại gặp người quen
anh có biết anh trung không
HVQY ý

Top Bottom