THPT Nam Đông Quan Thái Bình

T

traiboho

sao tối nay hok có ai vô vậy...em học 11A ơi lên trường thi giới thiệu cho các bạn diễn đàn này nhe'.....:D

D

dungrommel

Dương là cô em con cậu của anh! Mà em ơi, anh nghe nói ở trường mình dạo này nhiều giáo viên trẻ lắm phải không? Anh về nhà mấy lần toàn thấy mấy cô, mấy anh trẻ trẻ thôi. Các thầy cô thời bọn anh nghỉ hưu gần hết rồi hay sao ấy.
Àh nếu lớp chú có chú nào định thi Học Viện Phòng Không - Không Quân các chuyên ngành về Kĩ Sư Hàng Không thì có thể hỏi anh, anh sẽ giúp.

M

mua_lanh_0000

hèm hèm hình như chỉ tớ với oanh là Nam đông quan thfi phải chỉ toàn thấy các bậc tiền bối Nam vô đây thui :((

D

dungrommel

Lâu lắm rồi mình không vào thăm trường.(mặc dù nhà cách trường có hơn 300m) mình nhớ lần gần nhất là tết năm ngoài có vào trường gặp cô Thúy. Từ bấy đến giờ vẫn chưa thăm lại mặc dù có về nhà vài lần. Nhưng lần nào cũng vội vã như kẻ chạy trốn vậy. Các em ơi! Trường mình đang có nhiều thay đổi, anh biết điều đó nhưng chẳng được nhìn thấy. Em nào có ảnh chụp quang cảnh trường thì post lên cho anh thấy với.

1

12idonghuy

chào các bạn mình học trường nam nè có ai muốn làm quen với mình hok vậy mình học 12i vừa ra trường nè.thiệp ui mày lên khi nèo thế thế mà hok biểu tao

1

12idonghuy

ka ka ai làm wuen với mình thì pm cho mình na yahoo mình là o0onh0c_kut3_yu3m kaka 12i chúc các bạn 12i học hành ngày 1 tốt na ai đi làm thì công việc ổn định na pipo kar nhà mình ngủ đây bùn ngủ rùi hĩ

1

12idonghuy

thầy giáo ui em nhớ thầy wua nhớ cả lớp 12i quá.giá như thời gian wuay trở lai thì hay biết mấy dk wuay lai mài trường xưa cùng thầy cùng các bạn ôn lại kí ưc dẹp của tuổi hõ tro` kakakaka west:12ivodoi.sky.vn

O

o0bubexinh0o

^^! Cựu Học Sinh Trường Nam Đông Quan đây ^^ Trường Nam Đông Quan bây giờ thế nào rùi nhỉ nhớ thật ý!

H

hoahongxanh_89

hic...hello.Mình cũng học trường NAm nè. Cùng 12A với Minh mèo 2004-2007.
Sắp tết rùi nhớ nhà quá. Sắp được về quê thăm thầy cô rùi. Minh mèo đố biết t là ai

H

hoahongxanh_89

k những thầy Lương chuyển công tác mà bjo thầy là hiệu trưởng trường Tây Thuỵ Anh đấy ( k nhớ là Tây or Đông nữa) Trường đấy to hơn cả trường Nam mình đấy. Sợ luon

Top Bottom