THPT chuyên Bắc Giang

V

vuonglinhbee

hà hà
có thể gọi là may mắn
hu hu
dưng mà huynh ơi
cô Hồng "nghiêm "lắm, lại còn suốt ngày chê bai lớp em nữa: nào là trầm ,nào là chưa có khóa nào như thế này, nào là cô thất bại thực sự rồi...
đau đầu+ đau lòng lắm!

cô Phi Yến thì dạy hay tuyệt luôn, lớp em còn có đứa con gái cô ấy nữa^^

thầy Hiền trước kia là hiệu trưởng bên Ngô huynh ạ

he he, còn cái forum trường mình thì chậm quá
mỗi lần muốn vào phải chuẩn bị tâm lý, thật "kiên nhẫn" haha

L

linhtho0211

vuonglinhbee said:
hix , mọi người nói chuyện vui quá
lâu lắm em mới được on
khổ thân cái bọn ở trọ như em
xa nhà, hàng đống cái để đau đầu, lại thêm cái chuyện cứ muốn on lại phải ra quán ngồi
hú, mà ngồi quán thì ...vừa ngán vừa tốn tiền... hix
:(( -------
em Linh lớp 11 Anh ơi, chị hỏi mấy đứa lớp chị về em rồi, ha ha
thứ 2 này đi học chắc chị sang tận lớp tìm xem ai là em lun ha^^
Hihi, thế các chị ý nói tốt hay nói "ko tốt" hả chị :D. Híc. Nghe chị cười ha ha khả nghi lém, híc híc.
Mừ thứ 2 nì em có đi học đâu, mà có đi học thì cũng ở chỗ khác cơ :| :D. Bọn đt chúng em chả đứa nào đi học trên lớp từ khi đc nghỉ cả :D, lười cả mừ.

L

linhtho0211

Híc, chả bít thầy Thành ví cô Phi Yến hihi. Mà anh đang ở đâu vậy, anh công tác bên đấy à? Liệu có về ko hay ở hẳn đấy thế anh?

V

vuonglinhbee

hix, chắc anh ý ở hẳn lun, huynh nhỉ?
còn co Phi Yến á?
cô ý là trưởng ban gián khảo hội thi " Tiếng hát học sinh Chuyên" ý
cô đang dạy Văn lớp chị
dạy hay cực
rồi sẽ biết mà
thầy Thành thì nghỉ hưu từ trước khi bọn em vào trường cơ^^

R

rungbachduong

linhtho0211 said:
Híc, chả bít thầy Thành ví cô Phi Yến hihi. Mà anh đang ở đâu vậy, anh công tác bên đấy à? Liệu có về ko hay ở hẳn đấy thế anh?

Có chứ, về chứ! Anh đang ở Nga, anh đang viết dở luận án TS ở bên này. Các cụ nhà mình bảo: "giàu thì đi Đức, trí thức đi Nga"... Bây giờ có vẻ ko đối trọng thế nữa. Nền giáo dục Nga có truỳen thống, và hiện đang đào tạo số lượng trí thức VN lớn nhất trên TG nhưng bên cạnh đó các nước khác cũng ko kém phần hấp dẫn về chất lượng, thậm trí còn hấp dẫn hơn bởi học bổng cao nữa. Sẽ tuyệt vời hơn nếu vừa học tốt, vừa có cơ sở tài chính, đúng ko các em. Anh thấy trường mình có một số bạn đang ở Pháp, Anh, Úc... tuyệt vời đấy! Các em cố gắng nhé!
Tất nhiên, có em nào quan tâm đến du học Nga anh có thể cung cấp thông tin cho các em.

R

rungbachduong

Linhtho đang học đội tuyển thì cố gắng nhé! Kiếm cái giải cao cao để khẳng định mình. Đằng nào cũng mất thời gian này dành cho nó. Ngày trước học đội tuyển, bọn anh ko tập trung, có hôm còn bỏ đi đá bóng. Cũng may thầy ko giận, lại điểm hóa cho cách nghĩ đúng đắn nữa. Anh biết ơn thầy, phục thầy và kính trọng thầy lắm!
Thầy Hiền, giờ đang dạy Lí ở Hàn Thuyên - Bắc Ninh thì phải!

L

linhtho0211

Híc, em vẫn lười như hủi. Nhưng mà dù sao em cũng lạc quan lắm, ko đc gì chả sao :D

R

rungbachduong

linhtho0211 said:
Gửi tới anh rừng bạch dương,
blog của em có clips hôm văn nghệ 20-11 ở trường mình đấy. Nếu anh thích thì có thể ghé qua :D

OK! Thanks Linhtho nhe!
Anh xem rồi, very good, anh thích lắm!
Có cái ảnh cô Lân với cô nhóc nào và 3 ca sĩ đang chào khán giả nữa. Bài biểu diễn tuyệt vời (có tặng hoa chắc chắn là hát hay rồi) nhưng ko nhìn thấy khán giả nên ko biết có vỗ tay không :)!!!
Mà cô Linh là cô nào trong đó nhỉ!

M

miomeo37

bọn em năm nay toàn học các thầy cô giáo trẻ măng thôi...Được cái thày cô nào cũng vui và nhiệt tình...Có cô Lự dạy lí với cô Dung dạy hóa là già roài thoai

M

miomeo37

rungbachduong said:
linhtho0211 said:
Gửi tới anh rừng bạch dương,
blog của em có clips hôm văn nghệ 20-11 ở trường mình đấy. Nếu anh thích thì có thể ghé qua :D

OK! Thanks Linhtho nhe!
Anh xem rồi, very good, anh thích lắm!
Có cái ảnh cô Lân với cô nhóc nào và 3 ca sĩ đang chào khán giả nữa. Bài biểu diễn tuyệt vời (có tặng hoa chắc chắn là hát hay rồi) nhưng ko nhìn thấy khán giả nên ko biết có vỗ tay không :)!!!
Mà cô Linh là cô nào trong đó nhỉ!
Ẹ, tại ông anh ko đc nghe hát thôi, nghe rồi thì ko kết luận là tuyệt vời đâu. Lí do ko phải vì HS trường mình hát ko hay mà là do hệ thống loa "lởm" quá. Ko biết thời bọn anh hệ thống loa đài thế nào?

M

miomeo37

linhtho0211 said:
vuonglinhbee said:
hix , mọi người nói chuyện vui quá
lâu lắm em mới được on
khổ thân cái bọn ở trọ như em
xa nhà, hàng đống cái để đau đầu, lại thêm cái chuyện cứ muốn on lại phải ra quán ngồi
hú, mà ngồi quán thì ...vừa ngán vừa tốn tiền... hix
:(( -------
em Linh lớp 11 Anh ơi, chị hỏi mấy đứa lớp chị về em rồi, ha ha
thứ 2 này đi học chắc chị sang tận lớp tìm xem ai là em lun ha^^
Hihi, thế các chị ý nói tốt hay nói "ko tốt" hả chị :D. Híc. Nghe chị cười ha ha khả nghi lém, híc híc.
Mừ thứ 2 nì em có đi học đâu, mà có đi học thì cũng ở chỗ khác cơ :| :D. Bọn đt chúng em chả đứa nào đi học trên lớp từ khi đc nghỉ cả :D, lười cả mừ.
Thảo nào dạo này ko thấy chị Linh đi học muộn :D

M

miomeo37

vuonglinhbee said:
hà hà
có thể gọi là may mắn
hu hu
dưng mà huynh ơi
cô Hồng "nghiêm "lắm, lại còn suốt ngày chê bai lớp em nữa: nào là trầm ,nào là chưa có khóa nào như thế này, nào là cô thất bại thực sự rồi...
đau đầu+ đau lòng lắm!

cô Phi Yến thì dạy hay tuyệt luôn, lớp em còn có đứa con gái cô ấy nữa^^

thầy Hiền trước kia là hiệu trưởng bên Ngô huynh ạ

he he, còn cái forum trường mình thì chậm quá
mỗi lần muốn vào phải chuẩn bị tâm lý, thật "kiên nhẫn" haha
Cái 4rum trường mình đểu quá nên chúng nó nhảy hết sang 4rum của Ngô chơi ké rồi, chán!

R

rungbachduong

UH, Các em thử có ý kiến với thầy cô nào phụ trách mảng forum này của trường mình xem. Mấy bạn admin ở xa nên có thể bị động hơn. Cựu h/s trường mình có khả năng tư vấn và trợ giúp công việc này, hiện đang làm ở Bắc Giang anh thấy cúng có một số mà.
Cái forum chậm, không hiện mã số đăng kí, truy cập khó, có thể là do một số câu lệnh bị lỗi trong quá trình upload. Cũng có thể cái phiên bản khởi tạo forum có chút vấn đề. Hiện nay theo anh được biết có rất nhiều phiên bản đã việt hóa, lại free. Mình update lại...
Kể cả dừng forum vài ngày để chỉnh sửa anh nghĩ còn hơn là để nó chết dần chết mòn, mọi người chạy qua bên Ngô chơi thì chán quá!
Anh chẳng đăng kí được forum nhà mình để đóng góp ý kiến bên đó nên đành qua đây chia sẻ với các em. Các em xem có thể có ý kiến với các thầy hay admin được không nhé!

M

miomeo37

rungbachduong said:
UH, Các em thử có ý kiến với thầy cô nào phụ trách mảng forum này của trường mình xem. Mấy bạn admin ở xa nên có thể bị động hơn. Cựu h/s trường mình có khả năng tư vấn và trợ giúp công việc này, hiện đang làm ở Bắc Giang anh thấy cúng có một số mà.
Cái forum chậm, không hiện mã số đăng kí, truy cập khó, có thể là do một số câu lệnh bị lỗi trong quá trình upload. Cũng có thể cái phiên bản khởi tạo forum có chút vấn đề. Hiện nay theo anh được biết có rất nhiều phiên bản đã việt hóa, lại free. Mình update lại...
Kể cả dừng forum vài ngày để chỉnh sửa anh nghĩ còn hơn là để nó chết dần chết mòn, mọi người chạy qua bên Ngô chơi thì chán quá!
Anh chẳng đăng kí được forum nhà mình để đóng góp ý kiến bên đó nên đành qua đây chia sẻ với các em. Các em xem có thể có ý kiến với các thầy hay admin được không nhé!
anh ui, về phần các thày thì có khi còn không biết đến sự tồn tại cuả 4rum này ý chứ, còn admin thì em ko biết tìm ở đâu nữa mà ý kiến...chắc vụ này chị Linh biết đấy

L

linhtho0211

Alô, thông báo toàn thể anh chị em chuyên BG.
Hiện giờ là chị Vương Linh đã lọt vào vòng chung kết cuộc thi "Đi tìm cây bút trẻ"
Để ủng hộ chị ý, các bạn hãy vào đây và oánh dấu tích vào chữ vuonglinhbee ý :D.
Nếu có giải chị ý sẽ khao chúng mình cho nên dzô dzô ^^ :D

L

linhtho0211

Chít! Năm mới rùi mà hĩ hĩ
Năm mới chúc tất cả anh chị em chuyên Bắc Giang thi đỗ đại học 100%, sức khỏe dồi dào, tiền vào như nước, hạnh phúc triền miên, sắc đẹp thăng hoa... mà nói chung là mún gì đc nấy :)

Top Bottom