Tin tức Thông báo thử nghiệm bộ danh hiệu thành viên

Status
Không mở trả lời sau này.

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Anh @Đình Hải sao mình không thêm vào thành tích" được theo dõi". Ví dụ như đc 10 người theo dõi thì +5đ.......v.v.......
Hì, anh thích ý tưởng này, diễn đàn sẽ xem xét và triển khai trong thời gian tới. Trong quá trình hoạt động trên diễn đàn em có ý tưởng gì nữa hãy tích cực đề xuất để diễn đàn ngày càng thu hút thành viên hơn em nhé.

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,748
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch
Hì, anh thích ý tưởng này, diễn đàn sẽ xem xét và triển khai trong thời gian tới. Trong quá trình hoạt động trên diễn đàn em có ý tưởng gì nữa hãy tích cực đề xuất để diễn đàn ngày càng thu hút thành viên hơn em nhé.
Anh @Đình Hải Theo em thấy Box Hóa có tổ chức cuộc thi Hot rồi thì các box khác như box Tiếng Anh, .....vv tổ chức các cuộc thi sôi động nhiệt tình hơn để thu hút được người tham gia ạ

Tony Time

Học sinh tiến bộ
Thành viên
23 Tháng sáu 2017
691
1,103
189
22
Bà Rịa - Vũng Tàu
Taylors College
Mình thiết nghĩ nếu như thế sẽ nhiều bạn lập nick ảo để theo dõi cũng không hay, ví dụ như anh Hải có vài trăm người theo dõi thì được cộng vài trăm điểm thành tích rồi hả bạn? Mình thấy không ổn lắm.
Nếu theo bạn nói thì mình nghĩ là vd như tiếp theo là đc 50 ng theo dõi thì + 15₫ rồi 250 ng theo dõi thì + 25₫( giống như "like" vậy đó) như vậy sẽ tránh đc vc lập nick ảo (k biết có ai rảnh tới mức lập trăm cái nick ảo k nhỉ)

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Anh @Đình Hải Theo em thấy Box Hóa có tổ chức cuộc thi Hot rồi thì các box khác như box Tiếng Anh, .....vv tổ chức các cuộc thi sôi động nhiệt tình hơn để thu hút được người tham gia ạ
Chào em, các cuộc thi, sự kiện trên diễn đàn đều có lộ trình tổ chức để đảm bảo cơ hội tham gia cho tất cả thành viên em nhé.

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Nếu theo bạn nói thì mình nghĩ là vd như tiếp theo là đc 50 ng theo dõi thì + 15₫ rồi 250 ng theo dõi thì + 25₫( giống như "like" vậy đó) như vậy sẽ tránh đc vc lập nick ảo (k biết có ai rảnh tới mức lập trăm cái nick ảo k nhỉ)
Vậy 14999 người theo dõi được cộng 200 điểm hả bạn?
Cuộc thi dồn dập nhiều lắm em ơi, các cuộc thi chắc sớm có em ạ! Hihi, em có thấy Miss & Mr , rồi Tuần lễ lao động giờ đến "Mùa hè hóa học" ko?

• Like
Reactions: kingsman(lht 2k2)

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
Vậy 14999 người theo dõi được cộng 200 điểm hả bạn?

Cuộc thi dồn dập nhiều lắm em ơi, các cuộc thi chắc sớm có em ạ! Hihi, em có thấy Miss & Mr , rồi Tuần lễ lao động giờ đến "Mùa hè hóa học" ko?
a nghĩ hết hè thì khó dc nhiều bài viết ..bận học lắm ...c3 nguy hiểm

• Like
Reactions: Ngọc Đạt
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom