Tin tức Thông báo thử nghiệm bộ danh hiệu thành viên

Status
Không mở trả lời sau này.

minnyvtpt02

Cựu Mod Hóa
Thành viên
26 Tháng ba 2017
1,138
1,400
249
21
Ninh Bình
THPT NHO QUAN A
chắc em sẽ cố chăm chỉ để bò lên học sinh chăm học thôi !!!

• Like
Reactions: Kim Kim

Narumi04

Học sinh gương mẫu
Thành viên
23 Tháng tư 2017
1,595
2,069
394
20
Vĩnh Long
THPT Lưu Văn Liệt
Nghĩ qua nghĩ lại thì cái vụ sinh nhật thêm điểm thì hơi bị "lỗ" đối với mấy người sinh trước tháng 4 và hơi bị "lời" so với mấy người sinh tháng 4. Thực tế thì vd như e sinh tháng 1, hiện tại máy chủ tính là 13 tuổi, vậy thì tới tháng 1 năm sau tức là năm 14 tuổi thì e mới được nhận thêm điểm...vậy thì chỉ có 1. Mà đối với người sinh sau lại có 2, 1 cái lên 13, và 1 cái lên 14. Vậy thì không công bằng cho lắm, nếu như tính công bằng phải tính bắt đầu từ ngày 1/1, như vậy thì điểm ai cũng có như nhau...

Hoàng Hiếu031

Học sinh
Thành viên
6 Tháng tư 2017
53
10
36
22
Hi all,

Hôm nay BQT xin gửi đến mọi người bộ danh hiệu dành cho các bạn thành viên của diễn đàn chúng ta.

Bộ danh hiệu sẽ được áp dụng thử nghiệm trong vòng 03 tháng để lấy ý kiến đóng góp từ các bạn thành viên.
Sau thời gian thử nghiệm nếu đạt được sự đồng thuận cao từ thành viên diễn đàn thì sẽ áp dụng chính thức.
Mọi ý kiến đóng góp về bộ danh hiệu các bạn comment tại topic này luôn nhé.

Cảm ơn các bạn nhiều!
Vậy có phải anh là học sinh tiến bộ không...

ulrichstern2000

MEMVIP<br><font color ="000055"><b>Vạn sự khởi đầu
Thành viên
13 Tháng tư 2014
722
1
61
Quảng Ninh
Màu acc các mod nhòe và lòe loẹt quá =)) và diễn đàn vẫn còn nhiều tiếng anh.

• Like
Reactions: baochau1112

tuananh982

Á quân kiên cường WC 2018
Thành viên
5 Tháng tư 2017
2,897
7,032
694
Quảng Trị
THPT
Hi all,

Hôm nay BQT xin gửi đến mọi người bộ danh hiệu dành cho các bạn thành viên của diễn đàn chúng ta.

Bộ danh hiệu sẽ được áp dụng thử nghiệm trong vòng 03 tháng để lấy ý kiến đóng góp từ các bạn thành viên.
Sau thời gian thử nghiệm nếu đạt được sự đồng thuận cao từ thành viên diễn đàn thì sẽ áp dụng chính thức.

Cảm ơn các bạn nhiều!
Hay quá! Mà HMF có hs gạo cội chưa ta :D (à ad cho em hỏi tại sao em đc 250 bài viết mà vẫn chưa đc cộng điểm ạ)

• Like
Reactions: Đình Hải

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Hay quá! Mà HMF có hs gạo cội chưa ta :D
Hiện tại em có thể quan sát ở phần thành viên có point .. đó, ở phần đó có thống kê điểm thành tích, nếu anh nhớ không nhầm cao nhất là 561 điểm thành tích, tức là học sinh tiêu biểu thôi, trên 1350 điểm thành tích chưa có ai. Chưa có học sinh gạo cội nha em.
P/S: Học sinh xuất sắc còn chưa có ai nói chi gạo cội em! Hihi^^

• Like
Reactions: tuananh982

Ray Kevin

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng năm 2017
462
348
81
Quảng Trị
...
Hi all,

Cảm ơn các bạn nhiều!
Hi anh!
Cho em hỏi làm sao kiếm được nhiều điểm ạ ??

• Like

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Hay quá! Mà HMF có hs gạo cội chưa ta :D (à ad cho em hỏi tại sao em đc 250 bài viết mà vẫn chưa đc cộng điểm ạ)
Em có thể căn cứ vào chi tiết điểm thành tích có thể thẩy 250 bài viết không có mốc điểm cộng nào cả. Chỉ có mốc 200 bài viết và em đã được cộng rồi em nhé

• Like
Reactions: tuananh982

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Hi anh!
Cho em hỏi làm sao kiếm được nhiều điểm ạ ??
Ái chà, mới thấy hỏi về danh hiệu xong các sửa qua điểm roài. Anh phản hồi cả 2 thông tin luôn nhé.
- Về danh hiệu hiện tại của thành viên là mặc định: trừ thành viên đạt giải các cuộc thi
- Về cách kiếm điểm thì em căn cứ vào các mốc điểm là biết: điểm thành tích căn cứ vào số lượng bài viết, số lượng like, và thời gian hoạt động trên diễn đàn nữa em nhé. => Em hãy hoạt động nhiệt tình năng nổ để có nhiều điểm thành tích nha

• Like
Reactions: Ray Kevin

Ray Kevin

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng năm 2017
462
348
81
Quảng Trị
...
Ái chà, mới thấy hỏi về danh hiệu xong các sửa qua điểm roài. Anh phản hồi cả 2 thông tin luôn nhé.
- Về danh hiệu hiện tại của thành viên là mặc định: trừ thành viên đạt giải các cuộc thi
- Về cách kiếm điểm thì em căn cứ vào các mốc điểm là biết: điểm thành tích căn cứ vào số lượng bài viết, số lượng like, và thời gian hoạt động trên diễn đàn nữa em nhé. => Em hãy hoạt động nhiệt tình năng nổ để có nhiều điểm thành tích nha
Tại em nhìn nhầm điểm thành bài viết :p

Tony Time

Học sinh tiến bộ
Thành viên
23 Tháng sáu 2017
691
1,103
189
22
Bà Rịa - Vũng Tàu
Taylors College
Anh @Đình Hải sao mình không thêm vào thành tích" được theo dõi". Ví dụ như đc 10 người theo dõi thì +5đ.......v.v.......

• Like

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Anh @Đình Hải sao mình không thêm vào thành tích" được theo dõi". Ví dụ như đc 10 người theo dõi thì +5đ.......v.v.......
Mình thiết nghĩ nếu như thế sẽ nhiều bạn lập nick ảo để theo dõi cũng không hay, ví dụ như anh Hải có vài trăm người theo dõi thì được cộng vài trăm điểm thành tích rồi hả bạn? Mình thấy không ổn lắm.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom