thích đọc báo HHT và 2!

M

mylovemai

đúng roài,.,,,

tieuthu258 said:
taca said:
tieuthu258 said:
báo Hoa số đặc biệt vừa rồi
truyện ngắn NHỮNG HỆ TRỤC TỌA ĐỘ hay thế
quan điểm khác thật !! taca thik đoàn lê công huy truyện ngắn của Minh nhật nà .Koàn truyện ngắn vừa oy` thỳ chỉ cóa kái kách xét hệ tọa độ là hay hoy :D nội dung thỳ chã cóa rỳ đặc bịt ^^!
hô hô
thì tui bảo hay ở cái việc xét hệ trục tọa độ ý
hay thế còn gì nhỉ
chào mọi người mình là một người kết báo hoahọc trò tứ năm lớp 10..............mình mê lắm ,,,hôm nào báo ra cũng ra mua ko hết nhưng mà,,,,,,,,hehehehehe
bọn mình bây giờ đang là học sinh cấp 3 mà lại ở xa nhà phải ở trọ lên những hôm báo ra số đặc biệt là mình lại phải bỏ ra vài hôm tiêu và lên mạng để mua....hơi đắt,,,,22000 cơ mà..............................
báo hoahọc trò cứ bảo là quà tặng nhưng mà cũng tính hết vào giá bán roài,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
nhưng được cái là báo cũng có quà tặng khá đẹp,,,,,,,,,,,à mà tuàn vừa roài báo ra đẹp nhỉ?

L

leejunki18

taca said:
tieuthu258 said:
quan điểm khác thật !! taca thik đoàn lê công huy truyện ngắn của Minh nhật nà .Koàn truyện ngắn vừa oy` thỳ chỉ cóa kái kách xét hệ tọa độ là hay hoy :D nội dung thỳ chã cóa rỳ đặc bịt ^^!
uh`....truyện Minh Nhật viết công nhận là hay......sau 1 thời gác bút........thời gian gần đây lại có thấy bài :'''Bạn sẽ làm gì nếu tớ thích bạn''..đọc cũng hay

T

tieuthu258

leejunki18 said:
taca said:
tieuthu258 said:
uh`....truyện Minh Nhật viết công nhận là hay......sau 1 thời gác bút........thời gian gần đây lại có thấy bài :'''Bạn sẽ làm gì nếu tớ thích bạn''..đọc cũng hay
heheeeeee
lần đọc xong truyện đó tui còn tự hỏi Nếu ai đó hỏi mình thế thì mình sẽ trả lời sao nhỉ :D
hỳ hỳ

L

leejunki18

uh`...báo 2! thì đắt thiệt........nhưng càm tờ báo phải nâng niu....xời...........10k............đắt gấp 3 H2T.......

L

leejunki18

GIÀU NHỈ...........NHÀ EM NGHÈO.......NỬA THÁNH BỎ RA 10K MUA 1 TỜ 2! MÀ XÓT XA.......HJX HJX HJX.....................

T

tieuthu258

tui thì đặt HHT ở nhà
còn 2 thì phải tự bỏ tiền mua
cũng tiếc lắm chứ....nhưng sướng.........

L

leejunki18

SỐ 2! TỚI COI XONG NÉM CHO TỚ MƯỢN NÁ.......25K..HJX HJX HJX...........NHÀ NGHÈO...........HOK MUA NỔI.....THIX MỖI PHỤ KIỆN...

Top Bottom