thích đọc báo HHT và 2!

L

lovemore

Anh mà em hok bít tên á
Phùng Anh Tuân
Tham gia 3 cuộc thi
Xem cái gì liên quan đến khoa học sáng tạo ý
Nhưng giải của anh bé lắm

L

lovemore

hả ra cái chi cơ em
năm nay ko thấy tổ chức nhỉ
thía mà chị Lan Phương bảo năm nay vẫn tổ chức
em đọc báo HHT có hay thấy bài của Việt Anh ko ( thằng bạn anh quen đó ) nó hay viết về teen + học tập

H

heocondangyeu

cóa chứ
tui đặt báo hoa từ hồi lớp 10
tui thích nhất là truyện ngắn với cà phê chìu thứ bảy

L

leejunki18

lovemore said:
hả ra cái chi cơ em
năm nay ko thấy tổ chức nhỉ
thía mà chị Lan Phương bảo năm nay vẫn tổ chức
em đọc báo HHT có hay thấy bài của Việt Anh ko ( thằng bạn anh quen đó ) nó hay viết về teen + học tập
Việt Anh 12A7 trường Chu đó hả..............có đúng hok...........?nếi đúng thì nhờ anh cho nàm wen kái.vít hay kinh..........
mìn à.mình thix đọc nhật là teenstosy tỏng này.....hay..................

L

lovemore

đúng đó nay nó đang học Kinh doang và CN
em mún nàm quen thằng đó hở , với mục đích rì
hay em mún quen Mr CVA 2007 Nguyễn Minh Hiếu hok, thằng này đang học cùng anh và đang là Mod ở www.cute.vn cũng như www.bka.vn
Hi hi

P

pigboo90

ngày xưa những truyện ngắn trên HHT còn hay chứ bây giờ nhạt quá, chỉ có anh Đoàn Công Lê Huy vẫn độ như ngày xưa

H

hura90

mình cũng thik đọc bài của Đoàn Công Lê Huy
khi nào cùng hay cũng triết lí rất sâu sắc ý nghĩa nữa

L

leejunki18

lovemore said:
đúng đó nay nó đang học Kinh doang và CN
em mún nàm quen thằng đó hở , với mục đích rì
hay em mún quen Mr CVA 2007 Nguyễn Minh Hiếu hok, thằng này đang học cùng anh và đang là Mod ở www.cute.vn cũng như www.bka.vn
Hi hi
anh này nói như đùa............đọc bài thấy hay thui mà...Việt Anh có mí bài hay cực.với cả bài dự thi ''Tôi yêu Tổ quốc tôi,yêu đồng bào tôi''nữa.........làm quen học hỏi............ko được à anh...........

T

taca

tieuthu258 said:
báo Hoa số đặc biệt vừa rồi
truyện ngắn NHỮNG HỆ TRỤC TỌA ĐỘ hay thế
quan điểm khác thật !! taca thik đoàn lê công huy truyện ngắn của Minh nhật nà .Koàn truyện ngắn vừa oy` thỳ chỉ cóa kái kách xét hệ tọa độ là hay hoy :D nội dung thỳ chã cóa rỳ đặc bịt ^^!

T

tieuthu258

taca said:
tieuthu258 said:
báo Hoa số đặc biệt vừa rồi
truyện ngắn NHỮNG HỆ TRỤC TỌA ĐỘ hay thế
quan điểm khác thật !! taca thik đoàn lê công huy truyện ngắn của Minh nhật nà .Koàn truyện ngắn vừa oy` thỳ chỉ cóa kái kách xét hệ tọa độ là hay hoy :D nội dung thỳ chã cóa rỳ đặc bịt ^^!
hô hô
thì tui bảo hay ở cái việc xét hệ trục tọa độ ý
hay thế còn gì nhỉ

Top Bottom