thi học sinh giỏi sinh 10

H

hyhoha1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

trường mình sắp thi học sinh giỏi cấp trường oy . mình định thi sinh và toán .nhưng lại trả biết ôn tập như thế nào cho đúng . các anh chị cô gì chú bác cho em ý kiến nha
thank
ak mà ai có đề thi của trường mình năm các năm trước thì post len cho em nha ,nhớ là toán và sinh nha!!!! thank mọi người;);););)

H

hardyboywwe

Chào em!

Để có thể thi đạt kết quả tốt trong kì thi sinh học cấp trường,trước hết em nên biết giới hạn chương trình mà trường yêu cầu là từ đâu đến đâu.

Sau khi đã xác định được rồi thì bước tiếp theo,bước mấu chốt và tối quan trọng,là phải nắm vững kiến thức cơ bản trong sgk.Sau đó em có thể tham khảo thêm 1 số tài liệu(chú ý đến những tài liệu về đề thi HSG như các cuốn giới thiệu đề thi olimpic 30/4 ấy) cần thiết,chứa nhiều câu hỏi đánh đố.

Chúc em đạt kết quả cao nhất! ;)

H

hyhoha123

thank nhiều vì đã giúp nhưng vấn đề là trường bắt học sinh tự ôn tập cơ hix hix:(:(:( mong các anh chị nào lớp 11 hoặc các bạn đang lớp 10 mà biết trường mình thi như thế nào thì chỉ em với thank mọi người :D

Top Bottom