CLB Âm nhạc Thể loại nhạc nước ngoài mà bạn thích?

Hazu No No Money

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng mười 2018
542
802
146
17
Hà Nội
THCS yên thường
Tớ thì nghe rap ,của boyinaband hoặc JT Music :>
Nerdout too !

Lê Duy Vũ

Học sinh tiến bộ
Thành viên
19 Tháng ba 2017
439
846
164
18
Thanh Hóa
Thanh Hóa
Justin Bieber à? Mà thực ra mình cũng không hẳn là fan ông ấy, chỉ là thấy bọn Mỹ suốt ngày rêu rao về ông. Có cái meme ở trên Vine trước kia chế lại bài "Thinking about you" buồn cười cực :)))

Billboard từng đẩy Old Town Road ra khỏi charts của mình vì không đủ chất "đồng quê", nên Lil Nas X mới mời Billy Ray Cryus... (chắc bạn cũng nghe đến đoạn này). Mình thấy bài ấy chắc thuộc thể loại hip-haw :))

Có bác nào thích thể loại kiểu bị underrated, toàn nghe mấy cái nhạc lạ lạ theo recommend của YouTube hay Spotify không?
Justin với Taylor thì cả đống meme :v Vua meme Bart Baker chấm mãi :v

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Tớ thì nghe rap ,của boyinaband hoặc JT Music :>
Nerdout too !
Mình không hay nghe rap lắm, biết có tí tí về hiphop. Dạo này thì mình hay nghe của Madvillain, trước thì có biết đến J Dilla, kiểu mỗi lần nghe nostalgic cực.
Mình sẽ nghe thử các artists ở trên, mà bạn có biết Anderson .Paak không nhỉ :v Với cả nói thật mình không hay chơi game nhiều nên cũng không thích kiểu nhạc ấy cho lắm.

Last edited:
  • Like
Reactions: Lê Duy Vũ

Tirigo Miku

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng một 2019
217
344
66
Thanh Hóa
THCS Thị Trấn
Hẳn là mọi người không ít thì nhiều cũng từng nghe nhạc nước ngoài để thư giãn sau những giờ vật lộn căng thẳng với công việc. Mình muốn biết các bạn thích thể loại nhạc gì, nhóm nhạc/ca sĩ nào, một phần muốn tìm hiểu khái quát sở thích âm nhạc của các thành viên HMF, một phần cũng muốn thử vài thể loại mới :v
Cá nhân mình thích R&B, EDM, Alternative Rock ( Charlie Puth, Justin Bieber, Alan Walker, Imagine Dragons và vài nghệ sĩ khác )
Mình thì thk nhạc nhẹ, rock,..

Hà nội phố

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng chín 2017
588
371
101
Hà Nội
Trường THCS Hát Môn
Tùy theo sở thích của mỗi người thôi, mình thì thích nhạc đồng quê, nhạc Baroque và nhạc Nhật.
mình thích nghe nhạc EDM(kiểu mấy bài của Alan hoặc Marshmello), nghe nhạc Asian Pop là nhiều nhất, nhất là nhạc Trung nhưng mình không thích nhạc Việt cho lắm chỉ nghe một số bài thôi, Nhạc đồng quê và US&UK mình nghe từ hồi chưa biết hát cơ nên nó ngấm vào máu rồi.......

• Like
Reactions: VânHà.D

Miracle Twilight

Học sinh tiến bộ
Thành viên
23 Tháng sáu 2018
1,408
884
176
17
Bà Rịa - Vũng Tàu
Miracle Galaxy
Hẳn là mọi người không ít thì nhiều cũng từng nghe nhạc nước ngoài để thư giãn sau những giờ vật lộn căng thẳng với công việc. Mình muốn biết các bạn thích thể loại nhạc gì, nhóm nhạc/ca sĩ nào, một phần muốn tìm hiểu khái quát sở thích âm nhạc của các thành viên HMF, một phần cũng muốn thử vài thể loại mới :v
Cá nhân mình thích R&B, EDM, Alternative Rock ( Charlie Puth, Justin Bieber, Alan Walker, Imagine Dragons và vài nghệ sĩ khác )
mình thì thích nhạc đồng quê, lâu lâu nghe K-pop, V-pop, nhạc nhật, mình thì thích ca sĩ Taylor Swift

• Like
Reactions: Lê Duy Vũ

minhthuhuyen85

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng ba 2015
280
476
101
Hà Nội
SMTOWN
Justin Bieber à? Mà thực ra mình cũng không hẳn là fan ông ấy, chỉ là thấy bọn Mỹ suốt ngày rêu rao về ông. Có cái meme ở trên Vine trước kia chế lại bài "Thinking about you" buồn cười cực :)))

Billboard từng đẩy Old Town Road ra khỏi charts của mình vì không đủ chất "đồng quê", nên Lil Nas X mới mời Billy Ray Cryus... (chắc bạn cũng nghe đến đoạn này). Mình thấy bài ấy chắc thuộc thể loại hip-haw :))

Có bác nào thích thể loại kiểu bị underrated, toàn nghe mấy cái nhạc lạ lạ theo recommend của YouTube hay Spotify không?
Mấy playlist mà Spotify recommend đỉnh dã man. Chuẩn gu luôn ý---

Top Bottom