(thầy vũ khắc ngọc_hóa học).giúp đỡ nhau trong kỳ thi đh 2014.

H

hongkimbao9x

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình có lập topic này với toán thầy lê bá trần phương+vật lý thầy hùng+hóa thầy ngọc"mình tên bảo.sinh năm 95
.vừa kết thúc kỳ thi đại học xong,nhưng mình không làm được bài,năm vừa rồi mình có đăng ký khóa LTĐH học của thầy lê bá trần phương
,mình trượt không phải tại thầy dạy không hay mà do mình không chịu học còn ham chơi
.mình thấy rất tiếc và ân hận vì nếu học chăm chỉ và làm bt tốt của thầy phương giao cho thì có lẽ mình đã được khoảng 7 8 đ,
,thi về mình thấy thầy dạy khá bám sát với đề.

thui..cái gì qua rồi kệ nó qua đi.mình phải tiếp tục đứng dạy và phải vực dạy mạnh mẽ hơn (thất bại là mẹ của ta_vì ta sẽ là ng thành công)

mình sẽ đăng ký lại khóa học của thầy lb trầnphương, và vật lý thầy hùng (phương pháp thầy dạy hơi nhanh nhưng dễ hiểu bài tập rõ ràng từng dạng và biến hóa đề) và thầy vũ khắc ngọc môn hóa(chắc m.n cũng biết cách dạy của thầy khá hay).nên mình lập topic này để những bạn học thầy phương cùng nhau học tập online.

-phương pháp học: mỗi bài giảng thầy đều giao bài tập tự luyện.nhưng ai thắc mắc hoặc thấy khó hiểu bài nào thì post chúng ta sẽ trao đổi online (hình thức qua facebook).vì học khóa thầy phương,thầy hùng thầy nọc nên chỉ nhưng bạn cũng học thầy phương sẽ tham gia hội.

mình mới nhờ 1 người tạo 1 group trên face.đây là link group: https://www.facebook.com/groups/164810690373935/

ai tham gia thì add

nội dung:
tên đăng nhập hocmai.vn (chú ý chỉ những bạn học thầy phương,hoặc thầy hùng hoặc thầy ngọc nhá)
trường đh mong ước:
môn học yêu thích:.
link face của các bạn. ( bạn nào tham gia thì add group ở trên nhá_đó là nơi chúng ta post bt và chia sẻ kiến thức + kinh nghiệm học tập)

tớ:
tên đăng nhập hocmai.vn: hongkimbao9x
trường đh mong ước:ĐH QGHN -công nghệ
môn yêu thích: toán-lý-hóa-tin
link face: https://www.facebook.com/profile.php?id=100005529671870

mong được các bạn ủng hộ và tham gia.

Last edited by a moderator:
H

helpme95

Hi,Bảo .mình la Huy sn 95.Mih cũng giống bạn ,năm vừa qua mình cũng có ham chơi (hơi nghiện game) nên kết quả thi không cao. Bây giờ mình đã thực sự quyết tâm là phải đỗ ĐH.Mình rất thích Topic này ,cho mình tham gia với !!!!
tên đăng nhập hocmai.vn: helpmehuy95
trường đh mong ước:ĐH QUÂN Y 103
môn yêu thích: Hóa
link face: cái này mình Ko hiểu lắm : ( :confused:

J

jockj123

tên đăng nhập hocmai.vn: Jockj123
trường đh mong ước: ĐH Y Phạm Ngọc Thạch
môn học yêu thích: Hóa- Toán
link face: Ginz H's K

K

khuong123170

hi,minh ten :khuong123170
trường DH 2015 sẽ học:ĐH Nguyễn Huệ
môn hoc yêu thích :toán lý hoa

K

kumapst@gmail.com

Mình là Dũng ,sn 95 ,cũng giống bạn.Mình đang theo học khóa thầy Ngọc để thi lại, cho mình tham gia với nhé
Tên đăng nhập Kumapst
Tên trường đại học yêu thích :UTE
link face :https://www.facebook.com/eric.chris.1675
( gặp page này như cá gặp nước ,mong bạn cho mình tham gia với nha )

Top Bottom