Thầy Phương dạy nhanh quá!

D

ducvietsp2

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Bài giảng về phần tổ hợp, chỉnh hợp thầy giảng nhanh quá. Nếu có thời gian thầy có thể trình bày lại bài giảng 1 cách kĩ càng hơn, như vậy học sinh sẽ hiểu vấn đề hơn, vì có nhiều học sinh học tập chương trình này dài hạn, chứ không phải học cấp tốc.

N

nhocbui352012790

uhm thấy giảng nhanh thật đấy. mình phải xem thêm nhìu bài giảng + tài liệu lấm mới bít đc. khổ nỗi giảng lại thì hok có đâu bạn ơi.

T

toilatoilananh

trời ơi, mình chỉ mong được vào khoa mìnhthichs thôi. thế là hạnh phúc lắm rối. thế thôi.......

H

hocmai.toanhoc

Phản hồi của hocmai.toanhoc(Trịnh Hào Quang)

uh, các em ah!
Thầy giảng hơi nhanh bài này!
Các em chịu khó theo dõi nhiều lần, rồi ghi chép lại các ví dụ và làm lại xem có giống kết quả của thầy không, nếu thấy khác bật video lên so sánh và đối chiếu lại nhé!
Anh tin rằng nếu làm được như vậy và làm các bài tập thêm nữa các em sẽ học tốt phần này!
Chúc các em học tốt!

D

duylamvl

Thầy ơi giải giúp em bài này: (n+4)C(n+1) -(n+3)C(n)=7(n+3).
Nhờ thầy giải chi tiết giùm em nha thày. ^^

H

hocmai.toanhoc

Bài giải của hocmai.toanhoc ( Trịnh Hào Quang)

picture.php

D

duylamvl

Thầy Phương giảng quá nhanh. Thầy cứ chiếu slide rồi nói không giảng rõ. Em học khó hiểu qua.

N

nhatlv.luongdacbang12a3

hihi may mà mình không đăng kí thầy phương vì khi xem thử video giảng của thầy phương minh thấy thầy đã dùng phương pháp hiện đại nên khả năng tiếp thu chậm =>> mình chọn thầy Khải giảng đầy đủ và chi tiết nữa

L

lelam_co

thầy ơi thầy giảng chậm chậm chút thôi!e khó hiểu quá! các bac máy quang lăng động chút!nhiều khj chả thấy ji chỉ thấy tiếng thầy nói thui!hjx

P

phamthanh235

khóa học cấp tốc này nhanh thật. mình học 3 môn 1 lúc chóng hết cả mặt.:D

B

bacho.1

Học này khó nói lắm mỗi cách dạy của thầy cô từng học sinh lại có ý kiến khác nhau. Người bảo hay người bảo không hay.
Theo mình thầy Phương dạy hay nhưng cũng nhanh thật . Muốn theo được phải có cuốn sách thầy giới thiệu "Bài giảng trọng tâm ôn luyện môn toán "

Q

quangthieugialb

xời!học cả 2 thầy thì làm sao mà kịp đc!mới đầu thấy mọi người giới thiệu là thầy Phương dạy nhanh lắm nên chỉ ai "đầu óc điện tử" thì mới kịp hiểu qua!hihi!may mà mình học với thầy khải

B

bacho.1

Các bạn có thể Trao đổi acc cho nhau mà . Bạn nào học Thầy Phương thì mượn nick thầy Khải Học trước thầy ý nói chậm mà Bạn nào học thầy Khải thì mượn nick thầy Phương học để mà nâng cao vậy mới đạt hiệu quả cao Lớp mình có 2 người học trên Họcmai nên có thể trao đổi acc cho nhau các bạn cứ làm vậy thử xem

T

ti_o0o

nhatdinhthang.that la pro do.hoc hai thay.pai phuc

ê mà mình học hết 10 lần rồi thì muốn xem típ thì dc không(mạng lax + máy ghẻ).tài khoán còn vài chục

Top Bottom