thầy ngọc vào giải đáp tại sao lại cắt giảm nội dung các bài giảng trực tuyến

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hetientieu_nguoiyeucungban

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em mới vào facebook của thầy, và em có đọc được commnet thế này và thầy cũng xác nhận saobanglanhgia là thầy
thầy ơi, thầy làm vậy thì học trò tụi em phải làm sao đây, em đã đóng tiền gộp chung vài tài khoản của 1 bạn khác để học, chỉ vì con sâu mà làm rầu nồi canh >>> bên trang web kia lập nhóm học trực tuyến, thật chán chả hiểu các bạn đó nghĩ gì, và tại sao hocmai không ngăn chặn được việc down bài giảng
:khi (135):

Last edited by a moderator:
T

trucha1994

Thầy ơi, bây giờ tụi em rất cần tất cả các kiến thức từ thầy, bởi lẽ môn hoá kiến thức rất sâu xa, lại khó lấy điểm nhất trong các môn, thầy hãy mở các bài giảng để tụi em được học ạ

H

hiepgia0493

thật sự em cũng rất hoang mang với những quyết định mà thầy đưa ra. thà thầy không nói, nhưng nói ra thì thật là đáng suy nghĩ. bởi truoc hết, em cảm nhận được thầy là 1 giáo viên tâm huyết và mong muốn được đưa những kiến thức mình có được truyền lại cho học sinh, nhất là trong GIỌNG NÓI của từng bài giảng. sau đó, là bởi vì đây là khoá LTDB, chúng em cần có những gì mà khoá học đã đưa ra. và trên hết, thầy cũng như Hocmai la nguoi thiết lập nên khoá học nay, chúng em cần được hưởng những gì mà chúng em nên có. tất nhiên, không loại trừ những yếu tố xung quanh chi phối, sẽ có chuyện này, chuyện khác, song ai đã và đang học Thầy ở hocmai hay ở 1 trang khác thì chắc chắn, họ sẽ không lẫn với bất kì 1 giáo viên dạy hoá nào, em dám chắc điều đó. Và như vậy, em nghĩ đó đã là 1 điều hạnh phúc.
Thêm vào đó, sẽ có sự can thiệp của Hocmai và các tổ chức liên quan. Thầy sẽ không để điều đó xảy ra!!

H

hiepgia0493

thật sự em cũng rất hoang mang với những quyết định mà thầy đưa ra. thà thầy không nói, nhưng nói ra thì thật là đáng suy nghĩ. bởi truoc hết, em cảm nhận được thầy là 1 giáo viên tâm huyết và mong muốn được đưa những kiến thức mình có được truyền lại cho học sinh, nhất là trong GIỌNG NÓI của từng bài giảng. sau đó, là bởi vì đây là khoá LTDB, chúng em cần có những gì mà khoá học đã đưa ra. và trên hết, thầy cũng như Hocmai la nguoi thiết lập nên khoá học nay, chúng em cần được hưởng những gì mà chúng em nên có. tất nhiên, không loại trừ những yếu tố xung quanh chi phối, sẽ có chuyện này, chuyện khác, song ai đã và đang học Thầy ở hocmai hay ở 1 trang khác thì chắc chắn, họ sẽ không lẫn với bất kì 1 giáo viên dạy hoá nào, em dám chắc điều đó. Và như vậy, em nghĩ đó đã là 1 điều hạnh phúc.
Thêm vào đó, sẽ có sự can thiệp của Hocmai và các tổ chức liên quan. Thầy sẽ không để điều đó xảy ra!!

V

vnbot99

đã xác nhận, Thầy ngọc nói thế. Nhưng thầy ơi bọn em đã trót đăng ký khóa của thầy rồi. Bây giờ cách khắc phục triệt để nhất là HM tăng cường bảo mật việc down video . Chứ không thể vì những con sâu mà thầy bỏ rơi chúng em được.
Mong rằng thầy vẫn sẽ nhiệt tình với bọn em:)

H

hacker119

Thầy Ngọc nói j với bọn em đi chứ:D Thầy đang đọc pic nay mà?Thực ra bọn em cũng ko dám trách thầy mà trách những trang web dow video mà không được sự cho phep cửa thầy cũng như hocmai.
Tuy là cũng một video,cùng một tài liệu.Nhưng bọn em khác với một số bạn trong nhóm học trực tuyến ở một số web đó là bọn em được trao đổi với thầy với bạn,và thầy sẽ thấy được sự trưởng thành trong cách suy nghĩ cũng như trong tư duy của bọn em còn những bạn kia thì không.

D

daculla123

Kiện tốt mà
cái người chủ quản của website phải đăng kí tên,cmt... với VNPT chứ:D
Quan trọng quy định của pháp luật hiện hành như thế nào thôi:D

V

vnbot99

Theo tớ,tiền nong không còn là vấn đề với chúng ta khi chúng ta đăng kí học Thầy Ngọc,chúng ta cần được thầy chia sẻ những kinh nghiệm của thầy mà thôi . Chúng ta không nên im lặng nữa, ra các Box, các trang Web vi phạm để đả đảo, phê phán những kẻ trộm cắp kia chứ ngồi trong này những kẻ kia có vào đây được đâu. Ủng hộ thầy Ngọc hết mình ! Không phải vì chúng ta Ích kỉ mà vì chúng ta hiểu chúng ta cần phải làm gì để bảo vệ quyền lợi chính đáng của chúng ta và Thầy của chúng ta nữa !

P/s: Một số cho rằng thầy sẽ kém nhiệt tình với chúng ta khi có những kẻ không có suy nghĩ như vậy. :( Không biết thầy Ngọc có làm thế thật không nữa :(( ?
Ghi nhận suy nghĩ của bạn, nhưng đó không phải là cách
Có ai bắt bị mất trộm gà rồi ra đường cầm tấm bảng phê phán thằng trộm để nó thôi không.
Không nhé
Cái này là điều tất yếu xảy ra nếu như HM không ngăn chặn nổi download video.
Không thể trách hoàn toàn THT hay web nào đó, vì không có người này thì sẽ có người khác down, tiên trách kỷ hậu trách nhân.
Nếu HM kiện được THT vì bán video thì cũng không thể chặn được phát tán video,
Phải đồng thời kiện , và tăng bảo mật. Nếu không làm được việc sau thì không phát triển nổi HM đâu

E

endtostart

=(( Biết làm sao, chúng ta cũng chỉ làm thế thôi chứ kiện tụng thì chỉ có hocmai với Thầy Ngọc mới làm được thôi :(

Mong cho ngày mai, Amin tuhoctoan và bên kenhdaihoc phải trả giá đắt cho hành vi phá hoại, phản động của họ !Nếu không kiện được thì công lý ở đâu ra ???

T

tiendung_htk

Hy vọng những thông tin trên là giả mạo. Em mong thầy Ngọc và hocmai sẽ có câu trả lời chính xác và sớm nhất cho chúng em, chúng em luôn tin tưởng ở thầy

V

vnbot99

thầy phản ứng thế đúng rồi, chất xám mà, không mất gì mà bắt người khác phải vì mình sao được.

V

vnbot99

hjhj bên 2pic kia thầy ngọc chơi hơi bị khôn, văn phong của thầy không lần vào đâu được:D, em biết thừa hjhj

N

nkvip.nd12b

có thể do thầy buồn mà nói vậy thôi.
theo em thì cách giải quyết triệt để nhất là hocmai bắt tận tay 1 tài khoản nào đó đang định download video bài giảng về rồi đem xét xử công khai. chứ cái biểu ngữ đầu bài giảng ( bản quyền , chịu trách nhiệm pháp luật...)chỉ mang tính chất hăm dọa, ko có ý nghĩa ,

H

hoctap_2244

thay oi thay dung lam nhu vay.Chung em dau co loi gj ma phai chiu nhu the nay.Em xin thay dung lam nhu vay.Vi nha o xa ko co dieu kien den trung tam hoc mai nen em ms phai hoc truc tuyen.Em thát su thay thay giang bai rat hay va em hi vong o thay,bh thay lai noi the nay thi em mat het niem tin vao ban than.Thay cuu chung em vs.Hi vong thay se suy nghi lai.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom