Thảo luận về cuộc thi Tú tài Số

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nguoibatdau

em thấy câu hỏi của trang hocmai.vn còn hơi dễ lại lặp nhiều em hỏi lần này có đổi mới nhiều không có sát với đề thi đại học hay không
tuần này thi môn gì vậy anh?

A

amaranth

Em thắc mắc tí, nếu em là học sinh bình thường (bình thường đến mức khác thường) không đi học thêm, không học trước, không gì hết, theo đúng chương trình của Bộ Giáo dục mà học thì làm sao mới đầu năm 12 mà em làm được đề thi theo cơ cấu thi tốt nghiệp THPT?

M

Moderator

Cuộc thi Tú tài Số sẽ áp dụng hình thức thi và thể lệ hoàn toàn mới. Hiện tại cuộc thi vẫn chưa bắt đầu vì thế các em vui lòng chờ thêm một thời gian ngắn nữa nhé. Mọi góp ý của các em hocmai.vn xin ghi nhận và sẽ điều chỉnh cho phù hợp

V

vutrongquyet

%-( Em thấy nếu ra thì phải để một thời gian nữa chứ bây giờ bọn chưa thể học vững được tất cả kiến thức. vì vậy theo em nên để khoảng thời gian xa một tí để có thể làm tốt trong đề thi.

M

Moderator

Tất cả những thông tin này sẽ được ban tổ chức công bố, các em hãy chú ý theo dõi.

M

Moderator

lethang12a3 said:
Moderator said:
Tất cả những thông tin này sẽ được ban tổ chức công bố, các em hãy chú ý theo dõi.
anh mod ui
thi đề TNPT ah`

Đề thi áp dụng cho từng chương trình Không phân ban, Ban Khoa học tự nhiên, Ban Khoa học xã hội và Nhân văn, được xây dựng theo các hướng dẫn ôn tập và cấu trúc quy định của Bộ GD-ĐT cho kỳ thi Tốt nghiệp THPT 2008, có điều chỉnh cho phù hợp với chương trình đang học trên lớp của học sinh.

H

hoankc

em xin hỏi 1 việc
bài thi toán có 40 câu
nếu chỉ đọc đề cũng mất ít nhất là 5s/1 câu
vậy là mất 200s
thời gian lật trang và kéo màn cũng mất 40s là ít
vậy cần ít nhất là 4 phút
CÓ NGƯỜI CHỈ MẤT 1 ĐẾN 2 PHÚT LÀ LÀM XONG
không thể hiểu nổi!!!!!! :-/ :-/ :-/

Status
Không mở trả lời sau này.