Thảo luận về cuộc thi Tú tài Số

Thảo luận trong 'Thi thử năm 2008' bắt đầu bởi Moderator, 10 Tháng chín 2007.

Lượt xem: 9,312

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. hose

hose Guest

theo em thì học mãi.vn nên có đề luận TOÁN.có âm nhạc thư giãn(hợp với tưổi teen)

2. Moderator

Moderator Guest

Về đề luận toán, trước hết em có thể vào Diễn đàn Toán THPT để cùng trao đổi với các bạn khác.
    Về âm nhạc thư giãn, anh sẽ xem xét và đề xuất bổ xung thêm chức năng này nếu cần thiết. Cảm ơn ý kiến đóng góp của em!

3. hoankc

hoankc Guest

chán các anh quá
    em sẽ làm theo cách của em

lúc đó chớ bảo KC ko nể nang ai

4. Moderator

Moderator Guest

Anh bị thuyết phục khi xem học bạ của em, tuy nhiên anh nghĩ là mình cứ đường đường chính chính mà làm thì dù cho không phải là thứ nhất trong bảng xếp hạng, nhưng trong lòng người khác mình sẽ là thứ nhất.
    Anh mong tuần này sẽ được gọi điện lại cho em thông báo về việc trao giải. Chúc em thành công!

5. thuy11a1

thuy11a1 Guest

vậy bao giờ thì tú tài số sẽ thi tiếp mà em muốn tham gia thi thì vào chỗ nào

6. Moderator

Moderator Guest

Thông tin về cuộc thi liên tục được cập nhật trên trang chủ Hocmai.vn
    Cuộc thi sẽ diễn ra từ 8h00 đến 20h00 Thứ 7 và Chủ nhật hàng tuần, em chú ý theo dõi nhé!

7. spamhocmai

spamhocmai Guest

quả đúng là phong cách Tú Tài thời đại Số
    anh chàng này khá đấy mod ạ
    để tui phụ trách chống popup ở KC cho

8. spamhocmai

spamhocmai Guest

hoankc là thành viên TGHM phải không
    tui thấy quen lắm

9. scientist

scientist Guest

Theo tôi thấy thì đề thi chưa sát với Tốt nghiệp và ĐH. Khó hơn Tốt nghiệp rất nhiều đặc biệt là môn Toán, vả lại Toán và Lịch Sử, Địa Lý, Văn thi tốt nghiệp đâu thi trắc nghiệm!!!

10. Moderator

Moderator Guest

Tú tài Số tạo điều kiện cho các bạn học sinh có cơ hội kiểm tra kiến thức với đề thi theo cấu trúc dự kiến cho kỳ thi tốt nghiệp THPT và nội dung phù hợp với chương trình học trên lớp tại thời điểm thi.
    Với những môn không thi trắc nghiệm, Hocmai.vn cũng có tham khảo các tài liệu hướng dẫn của Bộ GD-ĐT để biên soạn nội dung cho phù hợp!

11. thanhhai12a2

thanhhai12a2 Guest

ui nản quá
    tuần trước làm hóa có 8,5 mà sao làm thấy chắc lắm mà
    huhuhuhu
    :((

12. luvandu

luvandu Guest

em chưa thi TTS bao giờ vậy phải làm như nào để tham gia cuộc thi như này vậy anh?

13. leejunki18

leejunki18 Guest

bác Am gửi bài này từ 12/9 năm ngoái nhưng năm nay em avãn thắc mắc...............

liệu sẽ như thế nào đây....?

học hết chương trình SGK để đi thi àh....?

14. hoankc

hoankc Guest

Hi , cho em làm chân Cộng Tác Viên của tổ khắc phục lỗi và chống gian lận nhé
    các mánh khóe đó nên để em giúp các anh tìm ra và sớm triệt hạ để đưa cuộc thi này thành một cuộc thi công bằng và sẽ là 1 trong những cuộc thi Vip nhất các web học tập
    nếu được em sẽ nhờ mấy thằng bạn vào cuộc ngay khi cuộc thi bắt đầu để nếu có gì không ổn bọn em sẽ thông báo lại ngay lập tức

15. xilaxilo

xilaxilo Guest

hơ cho em hỏi. TTS chỉ dành cho 12 thui ah? là thi những môn j? chỉ caanf học hết SGK thui ah các anh

16. harry18

harry18 Guest

Lịch thi Tú tài số là sao hả anh. Em nghe nhiều rồi nhưng chưa hiểu nó là cái gì cả, chỉ biết là thi thôi.
    ....................................................

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.