thao luan toan ne cac ban

V

vitcondethuong10211

cho em hỏi admin đâu rùi.xoá bại này đi chứ,nội dung này em thấy có rồi mà,học thì cố lo mà học đi còn cứ bàn nhiều sốt hết cả ruột

T

thanhbinh_92

thầy Khải mà dạy nhanh thỳ chẳng còn ai dạy chậm cả
chỷ là thầy hướng dẫn rồi để mình tự giải nên bạn thấy nhanh thôi

H

hoang_hau_810

cho em hỏi admin đâu rùi.xoá bại này đi chứ,nội dung này em thấy có rồi mà,học thì cố lo mà học đi còn cứ bàn nhiều sốt hết cả ruột
bạn này nói kiểu jif thế ? học người ta đc quyền thắc mắc chứ . tớ tấy tầy khải giảng ko nhanh đâu chỉ có điều cách của thầy ko đc hay cho lắm đúng thì đúng muk nhưng muk là khó hiểu nên tớ nghe thầy giảng hỉu còn cách trình bày thì teo cách của cô giáo . thầy giảng hỉu muk

B

bacho.1

Các bạn tranh luận lần thứ n rồi đấy , lần thì kêu thầy Phương dạy nhanh bây giờ cả nhà kêu thầy Khải dạy cũng nhanh ,mình nghĩ xem hình như còn thầy Võ , thầy Kính ... chưa ai kêu ca gì các bạn tranh thủ học rồi xem có gì không như dạy nhanh ,không chi tiết ...
Nói vậy thôi mình nghĩ thầy Khải dạy thế là ổn rồi không còn gì thắc mắc đâu , Nếu thầy Phương dạy thì nhanh gấp đôi , thôi bạn cố học nhé , làm nhiều bài tập về nhà là ổn mà khó đâu lên diễn đàn anh em và Anh Quang sẽ trợ giúp
Chúc bạn thành công
Thân !

V

vitcondethuong10211

bạn này nói kiểu jif thế ? học người ta đc quyền thắc mắc chứ . tớ tấy tầy khải giảng ko nhanh đâu chỉ có điều cách của thầy ko đc hay cho lắm đúng thì đúng muk nhưng muk là khó hiểu nên tớ nghe thầy giảng hỉu còn cách trình bày thì teo cách của cô giáo . thầy giảng hỉu muk
tui đọc quá nhiều bài phàn nàn i như này rồi:pkết cục thì vần là thày khải dạy còn chậm hơn thày phương nhiều rồi thì ....................vào mấy bài tương tự mà đọc

S

snow_white_ht

he he mọi người cãi nhau ghê thật đấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

C

conan_131

Mình nghĩ thầy Khải dạy vậy là tốt rồi:rõ ràng,chi tiết.Bởi vì viết trên bảng cũng khó nhìn nên thầy có sai sót khi viết đề cũng là điều dễ hiểu.

H

hocmai.toanhoc

Chào các em!
Các thầy cô dạy trực tuyến luôn hướng đến nguyên tắc chung là phải đảm bảo truyền đạt đủ kiến thức cơ bản, dạng bài tập ví dụ minh họa, và phải phù hợp với khả năng tiếp thu chung của học sinh. Đôi khi một số em bảo thầy giảng nhanh quá, cũng ko hẳn đâu em ạ. Vì có rất nhiều bạn vẫn thấy thầy giảng hay mà. Nên chỗ nào ko hiểu, hoặc thấy nhanh quá, e PAUSE, PLAY bài giảng nhiều lần để xem kĩ phần ko hiểu nhé. Nếu thầy mà dạy quá chậm, thì làm sao có đủ thời gian để qua các dạng bài tập khác? Các em đã có topic, box đảm bảo riêng để thảo luận cơ mà. Chỗ nào ko hiểu, hoặc thắc mắc, các em đưa lên diễn đàn,các bạn và thầy cô ở Hocmai.vn sẽ giúp các em trong vòng 24h. Đó cũng là một cách nhớ lâu và thêm bạn đấy. Kì thi học kì, thi tốt nghiệp ĐH sắp tới rồi. Hãy cùng giúp đỡ nhau ôn tốt, thi tốt nhé! Chúc tất cả các em học tốt!

L

lpt1510

Thầy dạy như thế là hay lắm rồi.
Ta đi thi thôi...

thumb2.aspx

H

hocnhomc3

Mình thấy thầy Khải dạy tốt rồi chỉ có cái trình bày nữa thôi. Mong thầy trình bày mỗi dạng 1 bài cụ thể, chuẩn để em còn biết và có thể lấy điểm tối đa bài mà mình làm được.

Top Bottom