Thành viên mới ( có kèm pic )

H

hunggary

ai cũng chê pic cuối là sao nhỉ......ảnh của em nó thì cứ để đó mà xem......có phải em ấy chỉnh sửa j` đâu mà cứ bảo sửa rồi del....lạ quá:M03::M03::M03:......em ấy có 13 tuổi mà lớn thế thì phải mừng cho thế hệ nay các em mau phát triển:M059::M059::M059:......chẳng lẽ bắt em ấy nhỏ lại cho bằng bạn bằng bè sao?????:M09::M09::M09:
Chúc bé mau ăn chóng lớn....học hành thật tốt....nha:Mjogging::Mjogging::khi (59)::khi (59)::khi (59)::M030::M030::M030:

M

meo.kol97

ai cũng chê pic cuối là sao nhỉ......ảnh của em nó thì cứ để đó mà xem......có phải em ấy chỉnh sửa j` đâu mà cứ bảo sửa rồi del....lạ quá:M03::M03::M03:......em ấy có 13 tuổi mà lớn thế thì phải mừng cho thế hệ nay các em mau phát triển:M059::M059::M059:......chẳng lẽ bắt em ấy nhỏ lại cho bằng bạn bằng bè sao?????:M09::M09::M09:
Chúc bé mau ăn chóng lớn....học hành thật tốt....nha:Mjogging::Mjogging::khi (59)::khi (59)::khi (59)::M030::M030::M030:
chả mừg j` đâu chị àk M021: em toàn bị trêu thui :M021:
@ps: em sẽ cố gắg học hành:Mjogging: còn mau ăn chóg lớn thì em chả mún đâu chị yêu àk :M021:

N

nh0k_08

Những gì mún comment bà con cô bác nói hộ cho cả ròy :)):))=))
Bằng tuổi mình á???? Ko tin nổi=))
Vừa.....vừa..........:-j:-j

A

angel_97

=))
chung qui lại là anh Tramngan vs chị Yên là đồng minh=))

@meo.kol97 : cậu thông cảm dùm:))

N

nguyentung2510

Ầy. Đã bảo em nó là thành viên mới. Các anh chị chém nhè nhẹ thôi.

Con người em ấy thế nào thì sau rồi mọi người biết. Ăn mặc "mát mẻ" thì có tội tình gì?

Sao lại so sánh với Thuy Top.

Uả mà sao bị đá xoáy ác thế mà ................... vẫn :D. :( ko hiểu :(

M

meo_kute9x

thôi nói chung bạn cũng xinh nhưng lớn trước tuổi thật đó
trông như bằng tuổi chị đó

Top Bottom