Thành viên mới ( có kèm pic )

C

crazyfrog

Ảnh không phù hợp với lứa tuổi
Nhìn phản cảm .
Theo chú thì thế nào là phù hợp với lứa tuổi trong khi trên các phương tiện thông tin đại chúng lũ trẻ giờ đều được nhìn những hình ảnh mang tính chất công thức của Mỹ : Bạo lực + tình dục >"<
(Cái này ko phải anh nói là anh lấy trong quyển sách anh đang học ở trường nói về thệtrer ngày nay :|)

C

chuot_chjt

nói chung bé này kute,dễ thương nhưng ăn mặc quá hở hang hok phù hợp với lứa tuổi có thế mà hok ai dám nói hả
em ơi làm vợ anh đi em,làm vơ anh hok ai dám nói nữa đâu=)):))

H

hellmurderers

con gái gì mừ.......!!!!!!!!!!!Lên chơi với con trai ít thui!!!!!!!!Mặc kệ tụi nó chứ!!!!!!!!!!!!!!!cá tính nhưng ko đúng lúc!!!!!!!!!!!!cá tính vào việc khác đi thì có lẽ sẽ tốt hơn đấy!!!!!!!!!!!!

hơ... sao đâu mờ... cổ hủ quá đấy...
e ko thấy cái hình đó nhưng e ko đồng ý vs tư tưởng này

R

_ragnarok_

công thức của Mỹ : Bạo lực + tình dục >"<

Công thứ Mĩ + Hàn + Tàu....v...v..... tóm lại một vốn văn hoá tạp nham ba lăng nhăng.
Bạn chủ topic thông cảm nhưng theo quan điểm của tôi là nhìn y phục và dáng điệu có thể đoán chính xác, hay ít ra cũng hình dung 1 phần về 1 con người.
nói chung bé này kute,dễ thương nhưng ăn mặc quá hở hang hok phù hợp với lứa tuổi có thế mà hok ai dám nói hả
em ơi làm vợ anh đi em,làm vơ anh hok ai dám nói nữa đâu
Bạn là ai mà pic nào cũng thấy câu này vậy ? Không sợ phí thời gian sao;))

Last edited by a moderator:
N

niemtin_267193

lock nick này ta lập cái khác

lập lại lock, xem lập vs lock cái nào nahnh hơn, tốt nhất là nên "làm ăn" lương thiện đi.

Ảnh không phù hợp với lứa tuổi
Nhìn phản cảm .

Chính xác, có thể vs 1 số nền văn hóa nc ngoài thì ko sao nhưng thấy đối với nc ta thì ko ổn, "nhập gia tùy tục".

@ALL: topic cũng có vẻ đắt khách nên ko muốn lock, vì vậy các bạn spam ít đi dùm mình.

M

meo.kol97

con gái gì mừ.......!!!!!!!!!!!Lên chơi với con trai ít thui!!!!!!!!Mặc kệ tụi nó chứ!!!!!!!!!!!!!!!cá tính nhưng ko đúng lúc!!!!!!!!!!!!cá tính vào việc khác đi thì có lẽ sẽ tốt hơn đấy!!!!!!!!!!!!

SF and CT
còn lâu mới chơi với tụi nó :khi (100):
hum nay chưa tính tội tụi nó ném nhau fang cả chai nước vào đầu mình :M03:
Tiếng Việt bây giờ (vãi) thật :))
Ra đường gặp bạn này chắc mình xưng là chị mất :)), mình vốn thấp bé mà ;;)
em cũg thấp bé mà :M02:

Theo chú thì thế nào là phù hợp với lứa tuổi trong khi trên các phương tiện thông tin đại chúng lũ trẻ giờ đều được nhìn những hình ảnh mang tính chất công thức của Mỹ : Bạo lực + tình dục >"<
(Cái này ko phải anh nói là anh lấy trong quyển sách anh đang học ở trường nói về thệtrer ngày nay :|)
ừg rồi thế lần sau mặc xừ đồg phục ở nhà cho rồi :M03:
em ơi làm vợ anh đi em,làm vơ anh hok ai dám nói nữa đâu=)):))
thà bị nói còn hơn là làm vợ anh :M03:
hơ... sao đâu mờ... cổ hủ quá đấy...
e ko thấy cái hình đó nhưng e ko đồng ý vs tư tưởng này
Hình là lúc chúg nó ngồi chém gió :M014:ngồi chơi bài 8-} ngồi kể chuyện =))
Công thứ Mĩ + Hàn + Tàu....v...v..... tóm lại một vốn văn hoá tạp nham ba lăng nhăng.
Bạn chủ topic thông cảm nhưng theo quan điểm của tôi là nhìn y phục và dáng điệu có thể đoán chính xác, hay ít ra cũng hình dung 1 phần về 1 con người.

Bạn là ai mà pic nào cũng thấy câu này vậy ? Không sợ phí thời gian sao;))
thế đấy :M03:
rảnh mà có chiện j đâu mà làm:))
mún bik tờ là ai thì hỏi những mem hocmai mà bạn quen đi là bik tớ thui;))
có bík, là 1 ng` mà ai cũg thấy dở hơi :M02:

lập lại lock, xem lập vs lock cái nào nahnh hơn, tốt nhất là nên "làm ăn" lương thiện đi.

Chính xác, có thể vs 1 số nền văn hóa nc ngoài thì ko sao nhưng thấy đối với nc ta thì ko ổn, "nhập gia tùy tục".

@ALL: topic cũng có vẻ đắt khách nên ko muốn lock, vì vậy các bạn spam ít đi dùm mình.

vẫn đag ít đây :khi (100):

P

pisces.uirgo

Tội nghiệp con bé. Mới 13 tuổi thôi mà, ăn mặc thế nào chả được. Cái ảnh 2 nhìn mà sexy đập ngay vào mắt, nhưng

nhìn kĩ ra thì cũng rất bình thường, không có gì hở hang, hihiih. Cô bé rất xinh, rất dễ thương !

M

meo.kol97

Tội nghiệp con bé. Mới 13 tuổi thôi mà, ăn mặc thế nào chả được. Cái ảnh 2 nhìn mà sexy đập ngay vào mắt, nhưng

nhìn kĩ ra thì cũng rất bình thường, không có gì hở hang, hihiih. Cô bé rất xinh, rất dễ thương !
em cảm ơn chị ( hoặc anh ) người đâu tiên ko nói em :)

T

thjenthantrongdem_bg

13 tuổi mà còn trông giả hơn mềnh
:))

Mà e sửa pic 2 đi. hok dc thiện cảm cho lắm :-j

A

angel_97

^^
bạn trông xjnh+kute lắm^^:)
nhưng mình nghĩ bạn nên sửa pic cuối đớ^^:)
ko thjk hợp lắm:)^^

p/s: pic 2 >"<...xjnh lắm mình phải chuồn;))...sexy wa' bạn ạh:)

Last edited by a moderator:
B

barbie_girl_1996

nhớn thiệt đấy

mà ko sao đâu e .............;)) cũng bt thui mà.............cái pic 2 cứ để đấy...........ko thì thay cũng được

ko tin e 13 tủi đâu

mà làm zợ a đi nha~_~ ")) pé cưng:))

S

seta_soujiro

mấy bác ny zê lắm..........anh crazy thông cảm :)) =)) =)).......ối má ơi chảy cả nước mắt

M

meo.kol97

13 tuổi mà còn trông giả hơn mềnh
:))

Mà e sửa pic 2 đi. hok dc thiện cảm cho lắm :-j
thay vào đó là kái pic =p~
Làm vk anh đi mà!

Tình yêu ơi!
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
anh làm vk. em đi, em có 9 cô rồi
^^
bạn trông xjnh+kute lắm^^:)
nhưng mình nghĩ bạn nên sửa pic cuối đớ^^:)
ko thjk hợp lắm:)^^

p/s: pic 2 >"<...xjnh lắm mình phải chuồn;))...sexy wa' bạn ạh:)
pic cuối, mình tưởg del rùi nhể :-??
nhớn thiệt đấy

mà ko sao đâu e .............;)) cũng bt thui mà.............cái pic 2 cứ để đấy...........ko thì thay cũng được

ko tin e 13 tủi đâu

mà làm zợ a đi nha~_~ ")) pé cưng:))
mình cần tìm zk. mà cứ đòi làm ck` mình, sao ko đòi làm zk. ý :M03:
Sao ai cũng tán em ý thế nhể ? Để em ý học hành cái đã chớ :|
nói chí phải :->
mấy bác ny zê lắm..........anh crazy thông cảm :)) =)) =)).......ối má ơi chảy cả nước mắt
sao mà chảy :-/

Top Bottom