Thành phố Hải Dương nhỏ bé, chưa đựng bao kỉ niệm lớn lao của con người

F

flora_quynh_anh

Ôi Nguyễn Trãi! 8->

Trượt thẳng cẳng! =((

Cơ mà ít ra cũng được ngồi đó 3 ngày! =))

Tình hình A1 rồi! :(

Anh cứ làm em lo! .... :-SS

G

ghim_xinh

ừ, thế em thi chuyên gì ? gio` đang học trường nào thía ;;) có học lê quý đôn không :D

Haha,em chẳng học Lê Quý Đôn.Em thi chuyên Anh:):):).Pháo hoa thì cũng chả chắc nó là hàng thật ạ:D.Mà anh muốn biết thì em nói cho mà nghe:gái Hồng Quang đánh nhau kinh lắm,xé toạc quần áo,lộ hết;đánh nhau dã man.Nhưng đó chỉ là một bộ phận nhỏ thôi.
Ôi Nguyễn Trãi! 8->

Trượt thẳng cẳng! =((

Cơ mà ít ra cũng được ngồi đó 3 ngày! =))

Tình hình A1 rồi! :(

Anh cứ làm em lo! .... :-SS
Hơ hơ,thế năm nay chị học A1 à,em quen nhiều chị học A1 lắm,vui tính dã man(thực ra là chuyên gia chém gió ).Mà năm nay A1 cũng giỏi đấy mà,vẫn cao hơn Hồng Quang:35.75.Hehe,chúc chị học tốt

Last edited by a moderator:
S

suphu_of_linh

Haha,em chẳng học Lê Quý Đôn.Em thi chuyên Anh:):):).Pháo hoa thì cũng chả chắc nó là hàng thật ạ:D.Mà anh muốn biết thì em nói cho mà nghe:gái Hồng Quang đánh nhau kinh lắm,xé toạc quần áo,lộ hết;đánh nhau dã man.Nhưng đó chỉ là một bộ phận nhỏ thôi.

Hơ hơ,thế năm nay chị học A1 à,em quen nhiều chị học A1 lắm,vui tính dã man(thực ra là chuyên gia chém gió ).Mà năm nay A1 cũng giỏi đấy mà,vẫn cao hơn Hồng Quang:35.75.Hehe,chúc chị học tốt

em có vẻ khinh thường Hồng Quang nhỉ :cool:

anh muốn tặng em 1 câu thôi " Vào Nguyễn Trãi là mơ ước của nhiều người, nhưng chưa biết ai giỏi hơn ai đâu ".

chẳng may em trượt NT xem em có đăng ký vào HQ ko. Nên đừng động chạm vào lòng tự trọng của người khác như vậy.

p.s oánh nhau thì phải xé áo xé quần chứ sao, ko xé thì còn vị gì là oánh nhau nữa , ở đâu chả thế =))

T

tomandjerry789

Hình như topic này đang đi theo hướng khác thì phải. Đề nghị mọi người chú ý. Cấm spam, tám nhảm nhá!

P

phalaibuon

Các bé nhà mình buôn chuyện bớt chút đi nào, bị T-mod nhắc nhở rồi kìa.

Tình hình là có bé nào muốn chị đưa đi chơi không nhỉ.

Riêng thằng ku Hải :-w, chị ghét rồi.

F

flora_quynh_anh

To Ghim_xinh: Chị học A1 Hồng Quang! =))
Gần nhà! :-j Cũng tốt nữa! Chị thi NT, cô giáo ở NT bảo không cho học chuyên Pháp - Nga nên chị không đăng kí đấy! :-j Chính cô ở NT bảo ná! :-j HQ có kém gì mấy đâu! Học đều hơn mà! :)

To Chị PLB: Chị ơi chị ghét anh Hải thế hôm nào em đi chơi mà có "chẳng may" rủ chị chị có đi không chị? ;;) Đi chém anh Hải ấy chị! :))

~~~
Nọ đi Mao Điền, hôm nào lấy được hình em post lên! :D

P

phalaibuon

Gần nhà! :-j Cũng tốt nữa! Chị thi NT, cô giáo ở NT bảo không cho học chuyên Pháp - Nga nên chị không đăng kí đấy! :-j Chính cô ở NT bảo ná! :-j HQ có kém gì mấy đâu! Học đều hơn mà! :)

To Chị PLB: Chị ơi chị ghét anh Hải thế hôm nào em đi chơi mà có "chẳng may" rủ chị chị có đi không chị? ;;) Đi chém anh Hải ấy chị! :))

~~~

Chém thì chị ko chém ;)) chỉ bắt ku ấy trả tiền ăn thôi được rồi. =))

@ tomandjerry789 : chị đang nhắc giúp em mà. ::)

F

flora_quynh_anh

Em là em tính tới nhà ảnh làm khách chị ạ! =))
Ảnh làm, chị em mình ngồi chơi xơi nước! ;))
Mà nếu có gì thì bắt ảnh đãi đi chơi ạ! =))

G

ghim_xinh

em có vẻ khinh thường Hồng Quang nhỉ :cool:

anh muốn tặng em 1 câu thôi " Vào Nguyễn Trãi là mơ ước của nhiều người, nhưng chưa biết ai giỏi hơn ai đâu ".

chẳng may em trượt NT xem em có đăng ký vào HQ ko. Nên đừng động chạm vào lòng tự trọng của người khác như vậy.

p.s oánh nhau thì phải xé áo xé quần chứ sao, ko xé thì còn vị gì là oánh nhau nữa , ở đâu chả thế =))

Ôi giời,em chỉ bảo là năm nay A1 NT vẫn cao hơn Hồng Quang chứ em chẳng dám+chưa bao giờ nói HQ kém hơn NT cả.Anh phải đọc kĩ vào nhớ,với lại em là đệ tử của sư phụ lớp chém gió NT(kiêm lớp Anh):)).Đùa tí,lớp phó lớp chém gió;không vào Anh thì vào lớp Chém gió.Học chắc chắn thì sợ gì trượt;nhân tài HQ cũng chả thiếu,nhưng NT càng không kém anh ạ!!!!!

~~~

Ơ thế chị khoá 10-13 hay khoá 11-14 ạ.Học Nga thì học làm gì ạ,học Pháp còn sống ,hehe.Chắc chị học khối D nên mới A1,chị em cũng A1 Hồng Quang.
P/s:Thanks các Mod nhắc nhở,em sờ pam lần cuối

Last edited by a moderator:
Top Bottom