Thắc mắc khóa hóa thầy NGỌC

• Thread starter nickvujicic
  • Ngày gửi
  • Replies 90
  • Views 8,730

Status
Không mở trả lời sau này.
T

trinhthai1994

Bạn thì kinh rùi , đối với chúng tớ thì thầy là số 1 đấy có sao không, còn bạn thì quá giỏi rồi.Chắc chắn là thầy không thể biến bạn thành học sinh giỏi rồi vì là bạn học chứ không phải thầy học cho bạn, khóa học thầy chỉ định hướng còn quan trọng vẫn là các bạn chứ, sao các bạn cứ nghĩ thầy là thiên tài vậy, hơi đâu đáp ứng được những yêu cầu trên trời của các bạn, bạn thích học khóa thầy thì học, không học thì tùy chả ai bắt ép.mình cũng thấy rằng khóa thầy ngọc chưa thất sự hoàn hảo nhưng thế đã là quá tốt.Thử hỏi ai dạy bạn tỉ mỉ bằng thầy?Chắc ở nhà các bạn đang học các Giáo sư, tiến sĩ lên học thầy thấy dễ là phải rồi.Các bạn nên đi thi olimpic đi thi đại học làm gì.Quả thật nực cười khi học sinh chỉ biết trách móc thầy giáo mà không tự suy xét lại mình.

D

drthanhnam

Bó tay mấy bạn. Thời gian cãi nhau thì đi kiếm bài tập làm đi.
Trên diễn đàn có hơn 200 câu hỏi đang chờ các bạn giải quyết đấy ^^!
Ai cũng biết muốn giỏi phải tự học là chính mà không áp dụng ngay đi.
Mất công, đau đầu, bực mình!....
Dừng lại thôi các "tử sĩ" ạ ^^!

S

slimhelu

Bạn thì kinh rùi , đối với chúng tớ thì thầy là số 1 đấy có sao không, còn bạn thì quá giỏi rồi.Chắc chắn là thầy không thể biến bạn thành học sinh giỏi rồi vì là bạn học chứ không phải thầy học cho bạn, khóa học thầy chỉ định hướng còn quan trọng vẫn là các bạn chứ, sao các bạn cứ nghĩ thầy là thiên tài vậy, hơi đâu đáp ứng được những yêu cầu trên trời của các bạn, bạn thích học khóa thầy thì học, không học thì tùy chả ai bắt ép.mình cũng thấy rằng khóa thầy ngọc chưa thất sự hoàn hảo nhưng thế đã là quá tốt.Thử hỏi ai dạy bạn tỉ mỉ bằng thầy?Chắc ở nhà các bạn đang học các Giáo sư, tiến sĩ lên học thầy thấy dễ là phải rồi.Các bạn nên đi thi olimpic đi thi đại học làm gì.Quả thật nực cười khi học sinh chỉ biết trách móc thầy giáo mà không tự suy xét lại mình.

ai hơi đi chấp người dưng làm gì !!!:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|

H

hoanby

Ừ mình không có tư duy sáng suốt mà thôi chẳng thèm nói với bạn làm gì cả! người không biết sửa sai thì nói cũng vô ích thôi! tốn thì giờ để nói!

H

hocmai.cskh

Trích quy định trên diễn đàn:

Nghiêm cấm việc sử dụng diễn đàn làm nơi quảng cáo; tranh cãi, gây mất đoàn kết.

BQT diễn đàn sẽ xóa những bài viết tranh cãi cá nhân, chỉ trích lẫn nhau nếu tình trạng này còn tiếp diễn ở topic này.

K

kuramaoct5

cho em nói tí nhé học mãi , nói xong ban nick cũng dc :)
Học *** , không làm dc đề thi lại đổi cho thầy . Nói thật , hai chữ Đảm Bảo chỉ là để học mãi thu hút nhiều người học hơn , chứ học online mà đảm bảo trên 7 điểm thì không ai trượt đại học hết . Nếu quả thực như bạn nói trên thì bạn phải biết chập nhận sự thật rằng lực học của bạn có vậy , thi trường thấp thấp điểm thôi .Các lớp luyện thi đại học đảm bảo bên ngoài đóng cả vài triệu mà làm gì có 100% đỗ đại học , nói gì đây là học online . tất cả là do sự cố gắng và khả năng của mình thôi . Mình chẳng bao h vào cái pic này 1 lần nữa nên bạn có nói lại mình cái gì thì cug mất công thôi .

V

vuadoimin17394

Thôi đủ rồi đấy ai không học hay thấy dễ thì dẹp đi, hiện h ở đây không có ai đủ tư cách chỉ vẽ về pp cho thầy đâu. Đừng có ở đây mà chê lên chê xuống. Hocmai cũng như thầy cô đã cố gắng làm hết sức mình để cho ra các sản phẩm về giáo dục tốt nhất, không ủng hộ thì thôi ngồi đấy mà nói trạng. Bực thật!!!!!!

V

vuadoimin17394

Còn bạn nickvujicic làm 2 đề thi thử của thầy sơn đi, đề số 1 và đề số 2 thử (trong kì thi thử trên hm ấy) xem nào. Thầy cũng đang dạy lý thuyết và bt trọng tâm thôi mà còn chưa dạy xong nữa nên tôi chỉ được con 8 ở đề 1 và con 7,2 ở đề 2 thôi không biết bạn sao? Riêng tôi thì tôi nghĩ sau giai đoạn các bài toán lớn của thầy kết hợp thêm việc ôn tập sẽ giúp toi tiến bộ. Thưa thầy em muốn thi thử đề của thầy để xem em làm được mấy điểm.

K

kimanhlove

ừ thôi vậy các bạn tự thân vậ động vậy

ban quản trị hocmai không cho tranh luận nếu không thì sẽ không cho vào nữa .CÁC BẠN HÃY CỐ GẮNG LÊN việc thầy thầy làm việc trò trò thôi!!!
Thầy Ngọc ơi xin lỗi thầy tuy nhiên thầy cũng nên xem lại cách dạy 1 lần để năm sau còn làm 1 khóa khác hay hơn phát triển hơn nữa .Hocmai không cần dọa nữa em cũng ko vào nữa đâu HÃY NGHE Ý KIẾN HOC SINH !!!!!!!@};-@};-@};-@};-@};-@};-

K

kimanhlove

ừ chúng ta đợi câu trả lời của thầy chắc kệ bạn thôi !!!!!! mình out đây

H

hocmai.cskh

Chào em kimanhlove!

Kể từ khi topic này được lập vào tối hôm qua, BQT diễn đàn đã cho phép topic được hoạt động để lấy ý kiến rộng rãi của các bạn thành viên đang tham gia khóa LTĐB của thầy Vũ Khắc Ngọc.

Sau 9 trang tranh luận, trao đổi cùng với việc thầy Ngọc đã tạo topic hướng dẫn giải các đề thi thử ĐH khó theo phương pháp đã dạy thì có thể thấy 1 mình em đang đi ngược hướng ý kiến của số đông các thành viên khác.

Để giữ gìn môi trường học tập lành mạnh cũng như không làm mất thêm thời gian ôn thi của nhiều em, BQT diễn đàn đóng lại topic này và nghiêm khắc cảnh cáo em tôn trọng giáo viên, các bạn cũng như quy định của diễn đàn.

Xin trân trọng thông báo!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom