[Thắc mắc - Góp ý] Cho chức năng hỏi bài trên diễn đàn.

H

huongnhai230

dao này coi video nó k0 chạy nhanh mỗi lần học rất mất thời gian k0 biết bị sao nữa
...............

Hi, chạy nhanh làm sao được, cứ theo thời gian nó chạy thôi chứ, nếu có muốn cho nó chạy tới phần bạn muốn học thì bạn kéo thanh lăn đến chỗ bạn muốn học thôi.
Nếu bạn bị giật hay dừng hình thì bạn kiểm tra máy tính có mở phần mền diệt virut hay hỗ trợ vào face không, nếu có bạn tắt đi khi xem bài giảng.

B

bont

Có rất nhiều bạn cài đặt nhiều phần mềm trên máy rất nặng mà trong quá trình học lại chạy phàn mềm dẫn đến đường truyèn mạng rất yếu.
Đợt trước máy minhg không xem được cũng vì thế nên mình đi cài lại win nên xem thì ok

T

trinh6lqd

sao mà em lên nhưng chỉ có tên câu hỏi chứ ko có phần hình thức câu hỏi em đang cần gấp lắm giúp giùm nha

H

hocthanhtai28

cho tam giác ABC.chân 3 đường vuông góc kẻ từ A,B,C lần lượt là D(-1,-2),E(2,2),F(-1,2).viết phương trình 3 cạnh của tam giác ABC. Giải hộ mình với

P

pigboo0112

Ta co vectoED , vectoFD,vectoEF lan luot la cac vtcp cho doan thang AB, AC,BC \Rightarrow pt 3 canh cua tam giac

H

huuthuyenrop2

Cho em hỏi tại sao cứ em vào bài mới viết thì lại bị "Diễn đàn yêu cầu thời gian giữa hai lần tìm kiếm là 30 giây. Bạn vui lòng thử lại trong 4 giây nữa." nhưng em chờ mãi lại vẫn không vào được; em thay đổi avartar, chữ kí thì nó lại ghi "Thao tác bạn vừa thực hiện không được chấp nhận vì đã hết thời gian chờ của bảo mật."; em không nhắn tin nhắn khách cho bạn bè được vì nó ghi y như câu trên. Mong anh giai thích và khắc phục

L

leduonghung1511

anh ơi em không biết viết dấu căn như thế nào anh có thể chỉ cho em được không?Vì em mới tham gia nên không biết.

T

thjensukjnhcan@gmail.com

sao e chẳng thấy hỏi bài ở đâu cả nhìn cả màn hình mà kiếm mãi k ra

D

demon311

sao e chẳng thấy hỏi bài ở đâu cả nhìn cả màn hình mà kiếm mãi k ra

Bấm vào đó để hỏi bài

T

trang.bui35

Sao nút xác nhận mình nhấn vào mà vẫn kO hiện lên chữ Đúng ạ, M.n giúp mình cách khắc phục với! :)

Top Bottom