"tg" or "tan"

H

hocmai.toanhoc

:confused:tại sao các thầy khi viết lượng giác vẫn viết là "tg" thay cho "tan" nhỉ@-) :confused:có ảnh hưởng J ko:p.........................@};-@};-@};-@};-@};-
Chào em!
Các thầy vẫn theo thói quen ở chương trình cũ viết là [TEX]tgx[/TEX]. Thực ra điều này không ảnh hưởng gì tới chất lượng bài giảng cũng như khả năng truyền đạt. Có điều khi đi thi hoặc làm bài kiểm tra trên lớp, các em nên viết chính xác theo chương trình cải cách giáo dục hiện nay [TEX]tanx[/TEX].

T

trantienngoc

anh oi video bai giảng của em có chất lượng không tốt và thường bị "treo" rất lâu, đôi khi em không thể xem tiếp được. có cách nào giúp em với

H

hocmai.toanhoc

anh oi video bai giảng của em có chất lượng không tốt và thường bị "treo" rất lâu, đôi khi em không thể xem tiếp được. có cách nào giúp em với

Chào em!
Chị sẽ chuyển thắc mắc của em tới chăm sóc khách hàng. Em cho chị link bài giảng cụ thể đi, để các anh chị test nhanh cho em!

T

trantienngoc

em đang xem video phần "các phương pháp tính tích phân" anh chị oi video bai giảng của em có chất lượng không tốt và thường bị "treo" rất lâu, đôi khi em không thể xem tiếp được. từ sáng tới giờ em mới xem được 2 ví dụ, và bị "treo" luôn. em kiểm tra đường truyền mạng vẫn "ping" rất tốt và ổn định. em cũng đã tắt va restart lai máy nhưng không được. có cách nào giúp em với. cứ tình trạng này thì thi xong em cũng chẳng thể xem hết được nữa.
em xin cảm ơn các anh chị !!!!!!!

Top Bottom