[Tâm sự] Học bơi

Nguyễn Xuân Hiếu

Cựu Mod Toán | Nhất đồng đội Mùa hè Hóa học
Thành viên
23 Tháng bảy 2016
1,123
1,495
344
22
Đắk Nông
Coi phim hàn xem mấy thằng soái cá 6 múi, ngực nở, đẹp zai :v. Dư động lực rồi :v

Tiểu Ngư Ngư

Học sinh mới
Thành viên
6 Tháng bảy 2017
16
9
6
20
Tiền Giang
Chào buổi tối cả nhà!
Thực ra em vừa đi học bơi về. Cảm thấy mình hơi nhát gan không dám bơi(sợ chết chìm) nên em muốn xin những lời tâm sự, lời động viên từ mọi người để có động lực học bơi.
Chúc mọi người ăn tối vui vẻ!
Mình nghĩ bạn nên tập bơi với phao trước sẽ đỡ sợ hơn, thật ra đâu ai mới tập bơi sẽ thành công đâu, như mình phải uống nước vài chục lần rồi mới biết bơi này. Sau những lần đó mình mới rút được kinh nghiệm, khi bơi bạn đừng nghĩ rằng mình sẽ chết chìm. Cố lên nhé!!! Khi biết bơi rôi bạn sẽ thấy thú vị lắm.

• Like
Reactions: Bé Thiên Bình

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
Mình nghĩ bạn nên tập bơi với phao trước sẽ đỡ sợ hơn, thật ra đâu ai mới tập bơi sẽ thành công đâu, như mình phải uống nước vài chục lần rồi mới biết bơi này. Sau những lần đó mình mới rút được kinh nghiệm, khi bơi bạn đừng nghĩ rằng mình sẽ chết chìm. Cố lên nhé!!! Khi biết bơi rôi bạn sẽ thấy thú vị lắm.
Bạn đọc hết cả 3 trang rồi hãy cho nhận xét nhé!!!

Tú Linh

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng sáu 2017
170
218
71
Hà Nội
wind
ừ 2 hôm đầu mình thấy sợ nước không dám bơi vì nghĩ mình sẽ chìm sẽ chết nhưng hôm nay là bưã thứ 5, mình thấy ơi cực kì dễ tuy không xa nhưng mình cũng bơi được 5 mét, mình coi đó là thành quả ủa mình, mình không nghĩ nó quá ít vì mình luôn trân trọng những gì mình đạt được. Cố lên!
vậy thì m còn nhát nước hơn bạn nhiều
đến khi bơi được r mới thấy s mình không dám sớm hơn?
cố lên hì hì, không khó là đúng đấy :D

Top Bottom