Nhật ký Swifty

K

kool_boy_98

Những ngày qua tớ đã quá ảo tưởng về cậu rồi...
Thì ra sự thật nó là thế...Ờ, sự thật nó phũ thế đấy!!! Lẽ ra tớ nên tìm hiểu thêm một chút nữa, lẽ ra tớ nên biết đứa đó là ai!!
Đau quá, cậu toàn đấm tớ thôi, tớ chịu làm sao nổi đây?? Sao cậu không giết luôn tớ đi đi à??

Just hate you, just hate that shit person. what?? "Ck" somebody's called "Ck" omg, I can't believe it....So stupid, so shit! Damn it!!! FUCK @@!$!#@#!@#...

K

kool_boy_98

Đấy là cái bệnh đang yêu ý mà :))

Khổ quá, vì tớ quá yêu cậu thôi mà=)) Thấy c như vậy t cũng thương lắm, cơ mà chả làm được gì :3 thôi thì chúc cậu vui vẻ và hạnh phúc bên cậu ấy, t sẽ nhìn và cười thôi :3

Đau quá =)) C hiểu ko? T đang đau lắm đấy=)) Đau ở tim ý, không phải đau ở ngoài đâu :p

Đồ ngốc, đồ con gà, đồ con lợn, tớ yêu cậu, con ĐŨY=))

K

kool_boy_98

Hay thế nhóc=)) Nghe hay voãi=)) Công nhận hợp :))

Thôi em về đi, mình chả còn gì với nhau
Để 1 thời gian lâu rồi mọi chuyện cũng sẽ qua mau
Quan tâm của em fake như đồ made by chinese
Tình yêu của anh thật lòng và bền made in Italy
Trả em lời yêu, trả lại anh nhẫn diamond
Anh nói đùa đấy, cứ giữ lấy bởi vì anh ko cần
Đừng thề nữa nhé, thề của em thối hơn cả bullshit
Giơ ngón giữa và ngón trỏ anh nói với em deuces

Hay vồn=)))))))

S

saklovesyao

Hy vọng không spam nk của anh :)))

D.C.M.E - Andree Right Hand ft. Rhymastic [Official MV]

Ps: Bật 360p xem cho nét a ạ :v

[YOUTUBE]IG8Naq7Q2Q8[/YOUTUBE]

K

kool_boy_98

T đã cố gắng quên c, và t sẽ cố quên c...
Biết là khó, biết là khổ, nhưng không gì là không thể, chính c đã đặt cho nó vậy mà
Nothing's impossible
Sữa mẹ t còn cai được, c nghĩ c là ai mà t ko quên được??

Biết cái tình yêu này chẳng đi về đâu, mà tại sao t cứ mù quáng đi yêu c vậy? Biết c không bao giờ yêu t mà sao t lại yêu c như một th khờ vậy?? Biết bao người hoàn hảo tốt đẹp ngoài kia tại sao t lại chọn c vậy? Thật là buồn mà, c cứ làm như thế đi, cứ làm tổn thương con tim t đi. Có lẽ như vậy lại làm t mau quên c đi, rồi một khi, với t, c chỉ là một người bạn theo nghĩa xã giao, t sẽ nhìn lại, t sẽ mỉm cười và cảm thấy mình thật giỏi khi đã có thể quên được c. T sẽ cố H à, nhưng dù sao, thì t cũng đã từng có một tình yêu đẹp và tuyệt vời nhất dành cho c, cái thứ tình yêu đầu đời của t, t cho c đấy :) Mang về đi...

It's difficult to love someone, but it's so much more difficult to forget someone...<3

K

kool_boy_98

Phân ban tách lớp :( Chuyện buồn nhất của thế kỉ này hay sao ý Dk51 nhỉ :(( Dù mới học được cùng có 1 năm thôi, nhưng hình như chúng ta đã quá là đoàn kết và bền chặt rồi, dường như chúng ta sinh ra để tạo ra 1 Dk51 của ngày hôm nay...
Nhưng chỉ còn 1 tuần nữa thôi là chúng ta phải xa nhau rồi :( Nghỉ hè...rồi khi đi học chúng ta sẽ không còn là Dk51 nữa, biết chăng Dk51 lại thuộc về một lớp khác...Ôi, nghĩ đến thôi mà não lòng...

Sẽ nhớ lắm Dk51 ạ <3

Dk51-47 trái tim chung một nhịp đập <3 :3 :D=))

K

kool_boy_98

[17/5/2014] Một chút cảm xúc cho ngày học cuối cùng

Lá vàng rụng, hè đã sang rồi, ve đã kêu rồi, tiếng trống trường rộn rã cũng sắp không còn được nghe nữa rồi...Nhanh quá, thế là đã hết một năm đầu cấp ba rồi. Hôm nay là buổi học cuối cùng với Dk51 rồi đấy, cũng có chút gọi là tiếc, cũng có chút gọi là buồn...Ngoài thế thôi, nhưng biết đâu được ý...Nghe đâu là Dk51 không bị tách, chỉ tách lớp A thôi. Các bạn học ban D cũng tủi, Mai Phú ý, thương nó quá, khóc sướt mướt. Dặn dò mình trông nom Khánh Biên. Haiz, chán quá, học cùng nhau 1 năm rồi, giờ làm sao mà nỡ xa nhau đây :'(((...

Khó...!!!

Những tiếng cười nói, những trận vui đùa bên nhau chắc phải nhớ lắm đấy...

47+1=DHK51=<3

K

kool_boy_98

Yêu quá sâu đậm là sau nó đá mình đau lắm đấy :v

=)) Hiha, hôm nay ko thèm nhắn tin ớ=))

Con phương có gấu rồi nhá :)) Còn con quỳnh thôi :))
Giờ con mụ phương đang dưới hà nội, đang ngoài sân bay đi dạo, trong khi mình và con quỳnh vẫn phải ở nhà :'(
Con quỳnh hôm nay xuống res test o_O Thôi mình học hitc thôi, bao giờ vào đại học thì học res cũng được :))

Nhớ gấu quá =))))))))))))))))

S

saklovesyao

Spam nk :">

Nhìn chung em hiểu cx của anh :'(

Buồn quá anh ạ =((

Mặc dù cứng cỏi thật

Nhưng mà nhiều khi đêm về lặng yên em chỉ muốn khóc :')

Mà đến lúc giọt nước mắt đầu tiên rơi xuống, lại tự chửi mình là quá yếu đuối ~> nín và đi ngủ

Em có điên quá không a :')

K

kool_boy_98

Cố chịu đựng cũng chẳng có tác dụng gì e à, đâu có ai biết là e đang chịu đựng trong đau khổ ngoài e...Cứ để những giọt nước mắt lăn dài ~ 1 lần rồi thôi ... Chắc khó ...

Đời đểu thật e nhỉ :) Một số người thì quá thật lòng, thật lòng đến ngu dại, vậy mà kết cục được gì?

Trái lại với 1 số người .... Hahaha...

Về cơ bản là đời buồn ~~ :-\"

S

saklovesyao

Chuẩn cmnr anh ạ :')

Đôi khi chỉ muốn hét thật to rồi ngồi thụp xuống khóc một cơn dài cho đã

Mà xong rồi nghĩ mình lớn rồi ai làm thế, mà lại là vì ba cái thứ linh tinh

Nên thôi lại nín :') A thấy em a siêu ko =))

Về cơ bản, đời là buồn: lúc buồn thì buồn đời; lúc vui thì buồn cười; lúc muốn đi vệ sinh thì là buồn ị hoặc buồn tè...

< Spam nhảm :"> Ông a zai thứ lỗi :v >

K

kool_boy_98

Vài dòng cho diễn đàn của tôi :)

Thay đổi nhiều quá bạn hiền à ~~ Giờ thực sự vô học mãi không còn như xưa nữa, mọi thứ đểu thay đổi...

Ngày xưa, nói từ ngày xưa nghe "ghê" quá, đừng bảo mình tham gia được bao lâu mà nói ngày xưa, nhưng đúng thế đấy. Ngày xưa, theo đúng cái nghĩa ngày xưa, thì mọi thứ đơn sơ bình dị lắm, không như bây giờ đâu. Hồi đó vui lắm, mod, mem làm bài hăng say, hòa đồng và vui vẻ. Nhiệt huyết lắm...!!! Một thời không chơi fb, không chơi Y!M chỉ để chơi diễn đàn, cố gắng đi tìm câu hỏi tồn đọng trong box để trả lời...Sau những thoáng mệt mỏi như thế lại vô "lều lá" box toán, topic chém gió box Sinh là gì quên mất rồi, cả bên box văn chém gió chứ. Vui vô cùng, nhiệt huyết và hăng say của tuổi trẻ :D. Ngày ấy, cách đây hơn 2 năm ý, còn đi lập nick spam thanks và điểm học tập, cũng hốt, nhưng cũng vui :)). Ngày ấy có cái level, chắc gì mấy bạn mới vào đã biết :D, chăm viết bài tăng level lắm =)) Nói chung, vui vô cùng. Ngày ấy, được làm mod là cả một niềm vui vả một niềm tự hào xen cạnh là một trách nhiệm vô cùng cao cả...Viết tới 4-5 cái đơn xin nghỉ mod mà sợ, mà chán, mà xấu hổ về bản thân...kể từ ngày ấy, chưa làm gì được cho diễn đàn cả...Ấy vậy, mình còn tự nhận diễn đàn là "một người bạn tri kỉ"..Bạn hiền ơi, tôi làm được gì cho bạn?

Ngày nay, diễn đàn vẫn là diễn đàn, ấy nhưng ... Mod à? Ngày xưa, với tôi, mod có giá lắm, với tôi, mod là tất cả những người mà tôi thấy kính trọng và ngưỡng mộ, kể cả mod ngoại khóa :) GIờ thì sao, không, nhiều người tôi thấy chẳng hiểu sao được làm mod..Tôi không muốn chia rẽ tình cảm nội bộ diễn đàn, nhưng phải nói thật, cái từ "moderator" không phù hợp với một số người. Dù có thể bạn có kiến thức đấy, nhưng cách hành động của bạn quá lố :) Thêm nữa, cái điểm học tập bây giờ, chẳng hiểu nó sinh ra để làm gì nữa!!! Ngày xưa, điểm học tập chỉ dành cho ai trả lời đúng nhất, nhanh nhất, thế mà giờ đây khác rồi...Mod không đọc câu trả lời mà cứ xác nhận, xác nhận, xác nhận hoài!!!

P.s1: Bây giờ mới biết diễn đàn có cả những mod mới học lớp 3, lớp 4 =)) hí hí, tuổi trẻ giờ tài năng quá...hihi
P.s2: Klq nhưng mà bị dị ứng với mấy cái từ "THÂN" kèm dấu chấm than ! của mấy mods...:))

K

kool_boy_98

Hình như có duyên với các bạn Sóc Sơn xuốg HITC học :))))

Mới ngày đầu mà quen hết rồi=)) mà toàn là sự quen tình cờ=)) Tự dưng ngồi cùng, nc rồi ms biết tất cả đều ở SS=)) Hài

T

thang271998

Vài dòng cho diễn đàn của tôi :)

Thay đổi nhiều quá bạn hiền à ~~ Giờ thực sự vô học mãi không còn như xưa nữa, mọi thứ đểu thay đổi...

Ngày xưa, nói từ ngày xưa nghe "ghê" quá, đừng bảo mình tham gia được bao lâu mà nói ngày xưa, nhưng đúng thế đấy. Ngày xưa, theo đúng cái nghĩa ngày xưa, thì mọi thứ đơn sơ bình dị lắm, không như bây giờ đâu. Hồi đó vui lắm, mod, mem làm bài hăng say, hòa đồng và vui vẻ. Nhiệt huyết lắm...!!! Một thời không chơi fb, không chơi Y!M chỉ để chơi diễn đàn, cố gắng đi tìm câu hỏi tồn đọng trong box để trả lời...Sau những thoáng mệt mỏi như thế lại vô "lều lá" box toán, topic chém gió box Sinh là gì quên mất rồi, cả bên box văn chém gió chứ. Vui vô cùng, nhiệt huyết và hăng say của tuổi trẻ :D. Ngày ấy, cách đây hơn 2 năm ý, còn đi lập nick spam thanks và điểm học tập, cũng hốt, nhưng cũng vui :)). Ngày ấy có cái level, chắc gì mấy bạn mới vào đã biết :D, chăm viết bài tăng level lắm =)) Nói chung, vui vô cùng. Ngày ấy, được làm mod là cả một niềm vui vả một niềm tự hào xen cạnh là một trách nhiệm vô cùng cao cả...Viết tới 4-5 cái đơn xin nghỉ mod mà sợ, mà chán, mà xấu hổ về bản thân...kể từ ngày ấy, chưa làm gì được cho diễn đàn cả...Ấy vậy, mình còn tự nhận diễn đàn là "một người bạn tri kỉ"..Bạn hiền ơi, tôi làm được gì cho bạn?

Ngày nay, diễn đàn vẫn là diễn đàn, ấy nhưng ... Mod à? Ngày xưa, với tôi, mod có giá lắm, với tôi, mod là tất cả những người mà tôi thấy kính trọng và ngưỡng mộ, kể cả mod ngoại khóa :) GIờ thì sao, không, nhiều người tôi thấy chẳng hiểu sao được làm mod..Tôi không muốn chia rẽ tình cảm nội bộ diễn đàn, nhưng phải nói thật, cái từ "moderator" không phù hợp với một số người. Dù có thể bạn có kiến thức đấy, nhưng cách hành động của bạn quá lố :) Thêm nữa, cái điểm học tập bây giờ, chẳng hiểu nó sinh ra để làm gì nữa!!! Ngày xưa, điểm học tập chỉ dành cho ai trả lời đúng nhất, nhanh nhất, thế mà giờ đây khác rồi...Mod không đọc câu trả lời mà cứ xác nhận, xác nhận, xác nhận hoài!!!

P.s1: Bây giờ mới biết diễn đàn có cả những mod mới học lớp 3, lớp 4 =)) hí hí, tuổi trẻ giờ tài năng quá...hihi
P.s2: Klq nhưng mà bị dị ứng với mấy cái từ "THÂN" kèm dấu chấm than ! của mấy mods...:))
Sự tàn phá của thời gian .

T

thytrancatinh

Hay quá,tâm sự các bạn thật lắng đọng lòng tôi
nhớ đến ngày xưa ,giờ cây sắp tàn
thời gian cứ trôi cứ trôi,ngày mai phải làm công việc mới
thoải dài giấc mộng cùng năm tháng
kí ức tuổi thơ đành nằm trong dĩ vãng
dấu mãi ngàn năm chỉ một đống tro tàn
thà để cuộc đời giúp ích non sông.

T

thytrancatinh

Hay quá,tâm sự các bạn thật lắng đọng lòng tôi
nhớ đến ngày xưa ,giờ cây sắp tàn
thời gian cứ trôi cứ trôi,ngày mai phải làm công việc mới
thoải dài giấc mộng cùng năm tháng
kí ức tuổi thơ đành nằm trong dĩ vãng
dấu mãi ngàn năm chỉ một đống tro tàn
thà để cuộc đời giúp ích non sông.

K

kool_boy_98

I can't go on,...I can't hold on,...

Apologise for everything...!

Đắng lòng nam sinh lớp 10 nói chia tay người yêu :))

-Thấy chưa e, khi aye nhiều hơn bản thân a, thì e kb quý trọng...Giờ hết yêu rồi...Đi nhé :))

Klq nhưng e nghe Đ.C.M.E chưa :)) Hay lắm đấy :p

Chốt: we are never ever getting back together =))

S

saklovesyao

"Fug" những ngày qua, "Fug" những món quà
Anh cũng đã quên những lần "fug" em mỗi khi tới nhà, hah :))

KHông ngờ anh cũng thích D.C.M.E sau lần em gửi anh bài đó =)) Hú hú. Tuyệt! Có cạ :v YOLO! Em nó không đơn độc rồi =))

*bắt tay* Hãy về vs đội của em =))

Tái Bút: gửi anh bài này. Em thích đoạn Rap của LK cực cực cực =))

https://soundcloud.com/touliver/khongtinsommaibinhyenremix

Last edited by a moderator:
Top Bottom