Sinh nhật buồn _ Ngày tồi tệ nhất trong năm

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hoahuongduong93

sozy bà nhìu lắm, D ak...
sáng sớm nay pà nt cho tui, t nhắn lại ko bjk bà nhận đc chưa... nhưg bh t lên đc rùi...
hnay bận quá...
xin lỗi bà nhìu nhìu nhìu nhá.

Thanks nhữg lời chúc tốt đẹp của bà ná; đáng lẽ sn pà t fải là ng nói nhữg điều đó vậy mà lại để pà nói...

Bh t đến cũg chưa fải là muộn lém nhỉ...
chúc pà thêm 1 tuổi mới, xjnh hơn, đág iu hơn, măm nhìu hơn, học jỏi hơn đb là đậu ĐH nha...
iu pà nhìu lém cơ...
t vs pà sẽ mãi là bn tốt của nhau nhá... nếu có chuyện j bùn cứ nt cho t na.

I love u....
đố bà bjk cái này là j "oh ssiW"
( quay ngc lại đọc nhá)

T sẽ ko bh quên 1 mem hm rất dễ thg như pà đâu... đừng lo nhá.

"Trái đất còn quay còn gặp lại
Tình bạn chúng mình mãi không phai"

Lần trc hỏi bà thjck quà j t tặng, bà kêu tặng j cũg đc ak...
t tặng bà cái này nhá

Iu bà nhìu lém
Lun bên bạn dù bạn nơi đâu

Iu bà nhìu lém...
Một ngày sinh nhật zui zẻ nhá bạn iu.

L

...love...love

chúc sinh nhật vui vẻ,hạnh phúc,học giỏi..............................................................................................

T

toi_yeu_viet_nam

Bây giờ thì bạn có thể cười thật tưởi rồi nè!ngưỡng mộ bạn vì bạn có nhiều người bạn thật tuyệt vời 1!!chúc sinh nhật vui vẻ nhé
tặng bạn cái này hy vọng nó sẽ liên kết tình bạn của bạn ngày càng bền chặt

trước tiên là 1 cái laptop đẻ có thể searh mạng và nc cùng bạn bè vui vẻ nhé

Chúc bạn có 1 sinh nhật vui vẻ nhé!đặc biệt sang năm đỗ dh với điểm số cao nhé

L

...love...love

sinh nhật bạn có nhiều người dự hông....................................................................................

G

gaup0ng

Tặng chị một món quà được đựng trong chiếc hộp yêu thương ,gói bằng sự chân thành ,và dược thắt một chiếc nơ là niềm tin của em
Chúc chị một sinh nhật vui vẻ ,tràn dầy hạnh phúc ,chúc mọi lời chúc tốt đẹp nhất sẽ đến với chị .
Đừng buồn chị nhé ,cuộc sống tuy còn nhiều khó khăn ,nhưng trong đó luôn có cơ hội cho người biết nắm bắt ,Người ta là người ,mình cũng là người ,người ta làm được ,thì cớ sao mình ko làm được chị nhỉ .Hì
HAPPY BIRTHDAY TO YOU!

D

diep_2802

hihi chắc e vào muộn .Chúc mừng sinh nhật chị nhak chúc chị đạt được những gì mình muốn và luôn hạnh phúc :x

T

thjenthantrongdem_bg

chúc chị sinh nhật vui vẻ nhé

và điều đặc biệt là: Chúc chị đỗ đại học :D

P

phuong10a3

tuy chưa biết chị nhưng em cũng muốn gửi tới chi những lời chúc tốt đẹp và chân thành nhât.
e chúc chị luôn học giỏi. thành công và luôn là chính mình chị nhé.không có gì là không thể chị à.
em cảm ơn về những lời chia sẻ từ chị
thật tuyệt vời và nó phần nào khiến em cảm nhận rõ hơn về hơi ấm, sức mạnh của tình bạn.
tất cả mọi người cùng cố gắng lên nhá.
we cùng try
I love my friend
em tặng chị quà nè
images

images

images

images

chúc chị luôn luôn vui vẻ và cười thật nhiều nhé.

P

phuong10a3

quên, còn một điều quan trọng mà em muốn chúc chị đó là chúc chị thi đỗ trường đại học mà chị mơ ước nhé
images

Last edited by a moderator:
B

babykh0cnhe

chị chúc hơi trễ em cho chị sr nhá
dạo này chị hok vào diễn đàn
chị chúc diễm sinh nhật vui vẻ
chúc em đạt đc thành công như mình mong muốn và gặp nhìu may mắn trong cuộc sống

p/s: đừng để nỗi buồn xâm chiếm tâm hồn , hãy mỉm cười với cuộc sống rồi niềm vui sẽ đến em ah :x:x

R

roses_123

M xin lỗi,ko biết đã muộn chưa:(
Xin lỗi bạn nhé.
Nói tới từ chia tay,thấy buồn quá.Có lúc t đã muốn tạm biệt,tạm biệt diễn đàn.Chính xác hơn là t đã muốn thế vào 3 tuần trứoc.Nhưng có 1 người làm t quay lại.Tớ mong c cũng như thế,T chỉ có 1 ngưòi thôi,nhưng cậu thấy ko? có biết bao nhiêu ngưòi quan tâm tới c? Cậu ko cô đơn,lẻ loi đâu.Hãy nhớ thế nhé.
Mong cậu đừng rời xa nơi này.HÃy nói lời quay lại nhé!Chia tay để sẽ bắt đầu lại 1 điều mới hơn,vui vẻ hơn.
Chúc cậu 1 tuổi mới an lành,và luôn mỉm cưòi trứoc cuộc sống. Những điều tốt đẹp nhất sẽ tới với cậu.
Đừng buồn,cuộc sống đều công bằng với tất cả mưọi ngưòi.

D

diema3

Nói tới từ chia tay,thấy buồn quá.Có lúc t đã muốn tạm biệt,tạm biệt diễn đàn.Chính xác hơn là t đã muốn thế vào 3 tuần trứoc.Nhưng có 1 người làm t quay lại.Tớ mong c cũng như thế,T chỉ có 1 ngưòi thôi,nhưng cậu thấy ko? có biết bao nhiêu ngưòi quan tâm tới c? Cậu ko cô đơn,lẻ loi đâu.Hãy nhớ thế nhé.
Mong cậu đừng rời xa nơi này.HÃy nói lời quay lại nhé!Chia tay để sẽ bắt đầu lại 1 điều mới hơn,vui vẻ hơn.

cậu đến là vui rồi !
Mà ai khiến cậu quay lại thế ! Có rất rất nhìu ng có thể khiến tớ quay lại nhưng tớ hok muốn và hơn hết là tớ hok thể. Cuộc sống đôi lúc cần phải lựa chọn . Mặc dù biết là khó khăn nhưng vẫn phải đối mặt . :):):)
nhuwng dù sao cũng chúc cậu đạt nhiều may mắn trong cuộc sống và mục tiêu quan trọng nhất là đỗ vào Đại Học _ ngôi trường mà cậu mơ ước

Win or lose , please be myself ! ;));));))

R

roses_123

Cuộc sống là phải lựa chọn.
Nhưng với t,ngưòi đó cho t pài học,nếu có thể làm gì,còn làm được,tớ sẽ vẫn cứ làm.Nhiều ng bảo tớ giảm luợng để nghỉ ngơi,nhưng t ko thế.t sẽ cố tất cả những gì t có thể làm đựoc.
Sống là ko chờ đợi.Và t sẽ ko từ bỏ 1 điều gì tớ dang có để nói rằng t sẽ làm đc 1 điều tốt hơn khi từ bỏ.
Tớ tham lắm :D

S

shadkozi

:( :( :( Hic bye chị nhá. Dù sao em cũng chúc chị sinh nhật thật vui và ngày càng học giỏi nhe
Hic, Sao không up được ảnh lên nhỉ ( chắc link dài quá ), em định gửi cho chị bánh ga tô vs kem :)

Last edited by a moderator:
C

chuot_chjt

Sinh nhật zui zẻ nha em gái iu:x
chúc em gái thành công trong học tập va gặp nhìu may mắn trong cuộc sống
mau ra mắt chồng cho anh bik nha=))

M

meo_kute9x

híc sr nha tớ chưa chuẩn bị quà vội quá h mới thấy
híc
chúc bạn sn vui nha
thành công trong mọi lĩnh vực