Sinh nhật buồn _ Ngày tồi tệ nhất trong năm

Status
Không mở trả lời sau này.
D

diema3

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[FONT=&quot]Vậy là ngày ấy cũng đã đến! Vẫn website quen thuộc ấy "Hocmai.vn" , vẫn là ngôi trường ấy , vẫn bạn bè thân iu , dễ xương ấy !_! , sao cảm xúc hôm nay thật lạ thật khác. :-/:-/:-/:-/:-/
Phải chăng do lòng tôi đang thay đổi ? Chẳng bik nữa chỉ bik là hôm nay là một ngày rất đặc biệt một ngày thật vui nhưng cũng thật buồn , có lẽ sẽ rất hạnh phúc nhưng ....
Bởi hôm nay là ngày :

[/FONT]
[FONT=&quot] 15 - 8 [/FONT]
Thế là hôm nay tớ dã tròn 18 tủi rồi ! Cuộc đời cũng đã trải qua rất nhìu chuyện vui có , buồn có .:D Hôm nay là 14 gần kề sinh nhật U . hihi*_*

Thôi thì ai mến tớ thì vào chúc sinh nhật , ai ghét tớ thì cũng ghét ít thui và chúc lun hen, ai chưa biết tớ thì cũng vào chúc mừng rùi nhớ tớ luôn nha! :):):):):)

Thui cứ tổ chức sinh nhật đã rùi viết sau nhở ?:):);));));));))

Thân mời mọi người tới dự sinh nhật mik nha!

:Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa: :Mloa_loa::Mloa_loa:

images

Để D cầu nguyện xong rùi thổi nến nha!

Mở sâm banh thui !

images

Ôi đói quá ! ăn bánh và món tráng miệng thui !

cứ từ từ nha hok p vội đâu 1 hihi còn nhìu lém !

Hi vọng mọi người không thấy ngáy vì mấy ngày đi dự sinh nhật toàn phải ăn bánh gatô thui nhở ? ;));));));));));))

Tớ sẽ cho mọi ng ăn nhìu thứ thiệt nhìu ! Nhưng báo trước đau bụng thì đừng gõ cửa nhà tớ nghen ! ;));))

không ăn hết cho mọi ng cầm về nha!

ôi nhà mik giàu toàn mua đồ ngon !

Mọi người cùng uống nước nha!
images

D

diema3

Ăn thế không biết đã đủ chưa nhở ?Thui roài kẹt tiền trong két rồi hết tiền xài chỉ đủ mua mí cái nì thôi

images

Thui có lẽ thế cũng đủ rồi! giờ ăn kẹo nữa và box quà !

ăn vừa khỏi sún răng! Hok khéo sau vụ này ối ng tham gia hội nhai kẹo sún răng mất! ;));));));));))

images

Box hết quà rồi ! Tiệc cũng sắp tàn rồi !

Cái ngày ấy đến thật gần ! và trước đây t ao ước đc đến ngày này ! Nhưng lần này thì khác mọi thứ thay đổi hẳn ! T buồn . Vì hình như lũ bạn thân đã quên cái ngày này của t , buồn vì đây cũng là ngày tớ chia tay học mãi , chia tay mọi người ....buồn vì hok đc sp thằng em , 8 chiện cùng mọi ng nữa! Thật sự giờ đây thấy buồn thấy nhớ mọi thứ . Và t muốn khóc muốn hét thật lớn ! nhưng hok thể . Vì thế chỉ muốn gửi những lời này tới mọi người :
"Học để biết , học để làm , học để chung sống , học để khẳng định mik"

''Trong hành trình đầy thử thách của cuộc sống , mỗi chúng ta p đối mặt với những khó khăn .Hãy sẵn sàng đón nhận những gì cuộc sống mang lại và cố gắng để vượt qua mọi thử thách . Hãy luôn là chính mik ! Và hãy luôn tin rằng ở nới nào đó vẫn co snhững người bạn luôn bên cạnh mik !" :):):)
Có 3 món quà tớ muốn gửi tới tất cả :
+ món quà của Nụ Cười : nụ cười là 1 ngôn ngữ không lời nhưng nó có khả năng lan toả đến ng khác nhanh nhất . Hãy luôn cười thật tươi và hãy trao nụ cười tới những ng xung quanh .
+ Món quà của sự Tĩnh Lặng: là khoảng khắc bạn thực sự muốn yên lặng .hãy trân trọng thời khắc quý báu này và trao tặng cho ng khác đúng lúc
+ Món quà của sự Lắng Nghe : hãy thật sự lắng nghe , chia sẻ nỗi đau , tâm sự vui buồn cũng người khác .hãy lắng nghe hok chỉ bằng đôi tai mà bằng cả tấm lòng.

Thân gửi lời chúc tới tất cả mọi người : là bạn tớ: angel_97 , anhson97, chị babykhocnhe , chị chubechancuu , anh chuot_chjt , cobeghetmua_th_95 , connguoivietnam , con gái cuncon_baby , dangsatthu08 < em chờ coi chị hwá la fchị làm > , echcon_lonton_dihoc , hnstudent , style_s5_98 , sasukecoldly , seta_soujiro, silvery93 , tutoo , tvani , symptom , maxqn , xmenisme , cháu yunjaecouple_jaeno1 , thuha193, ngoleminhhai12k , conech123 , em gái cool_strawberry , saksâ_thix_sasuke và tất cả tất cả mọi ng cả những ng tớ hok quen. Chúc mọi người luôn thành công trong cuộc sống , luôn học giỏi .Ai là G thì luôn xinh đẹp , ai là B thì luôn đẹp zai , ai là mem 93 thì sẽ đỗ đại học ,....

@. bạn thân iu! Chúc mọi người luôn may mắn , học tập thật tốt nha!
Cố lên !
Thay lời mấy ng bạn nữa , em chúc diễn đàn thành công hơn nữa. Hi vọng đây mãi là ngôi trường chung của học trò Việt ...

[YOUTUBE]<object width="640" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/aaxgwFUJSV0&color1=0xb1b1b1&color2=0xd0d0d0&hl=en_US&feature=player_embedded&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowScriptAccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/aaxgwFUJSV0&color1=0xb1b1b1&color2=0xd0d0d0&hl=en_US&feature=player_embedded&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allowScriptAccess="always" width="640" height="385"></embed></object>[/YOUTUBE]

Tạm biệt nhé và nếu là lần cuối
Bạn bè ơi xin hãy vững lòng tin
Dẫu một mai trên dòng đời đổi khác
Tình bạn bẽ vẫn mãi không đổi thay .

Sống không giận không hơn không oán trách
Sống mỉm cười với thử thách chông gai
Sống vươn lên theo kịp ánh ban mai
Sống chan hoà với những người chung sống .

Sống là động nhưng lòng luôn bất động
Sống là thương nhưng lòng chẳng vẫn vương
Sống yên vui danh lợi mãi coi thường
Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến

Last edited by a moderator:
T

tjeujusjeuway

heheeee..... u giống m oh'!!!!:D:D:D:D cả cái chủ đề topic cũng gần giống lun!!!:D:D
Chúc ng` đồng cảnh ngộ sjnh nhật dzuj dzẻ hạnh phúc vs nhìu điều bất ngờ nhá!!!!!!!
tặng u này!!!!!

ak`! gần dô năm học mới nữa nên chúc u có 1 năm học thành công nhá!!!!! hình nhu u cũng chuẩn bị thy đại học như m há!!!! thế thì cố gắng đậu trường u mong mún nhá!!!!
Chúc thành công@_@

H

hunggary

Chưa đc gặp D bao h nhưng mình lại quen Như...nghe Như nói về bạn nhiều lắm......cũng xem video bạn chia tay mọi người rồi....nghe buồn quá =((=((..... nhân ngày sinh nhật bạn....mình chúc bạn mạnh khỏe...học tập tốt....ngày càng xinh gái nha!!!@};-@};-@};-@};-@};-...
images

:khi (65)::khi (65)::khi (65)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (4)::khi (4)::khi (4):

C

cool_strawberry

Tặng chị sách nè:

Kẹo nè:

Kẹp tóc nè;

Giận chị ùi, ứ thèm chúc gì nữa í!

L

lantrinh93

15/8 ngày buồn !!! Tớ sẽ nhớ mải ngày này ,bạn thân yêu của tớ ,tớ biết giờ đây bạn đang rất buồn ,bọn mình tuy khác nhau 80%,nhưng hiện giờ có lẽ tớ rất giống với Diễm .Nước mắt tớ sắp rơi rồi Diễm ak.Tớ nhớ đến cái cảm giác khó chịu,buồn bã khi chia tay bạn bè 4 tuần trước ,rồi thấy lo cho Diễm, cái vụ này đúng là quy mô quá Diễm nhỉ,nếu có muốn quay lại cũng không còn cơ hội nữa:(:(:(
Tớ đã nói với Diễm ,Diễm tạm biệt ,tớ cũng tạm biệt ,bọn mình có cả hội tạm biệt,tớ sẽ không cảm thấy cô đơn ,không sợ hãi,khi bước đi một mình ,nhưng hiện tại tớ không biết tớ có đủ bản lĩnh ấy không??? 1 ngày ,2 ngày ,3 ngày .....1 tuần ,2 tuần ,3 tuần .....đến khoảng 1 năm sau,mới có cơ hội gặp lại cậu.Ôi,!!Nhớ lắm .
"Before the summer turns to winter, before the dreams will turn to snow, i see the yellow leaves are falling, and soon i know i have to go...",

"tôi biết rằng :" mùa hè rồi cũng sẽ trở lại với mùa đông, mọi giấc mơ rồi cũng vùi trong tuyết trắng, tình yêu đẹp rồi cũng sẽ như lá vàng rơi rụng trong mùa thu " và tôi cũng không thể giữ bạn ở bên tôi ! nhưng tôi hi vọng rằng chúng ta sẽ vẫn mãi là những người bạn tốt! Tình bạn của chúng ta thật hồn nhiên trong sáng .......... thật quý giá biết bao nhiêu "
4 tuần trước ,Diễm đã nói thế với tớ,và hiện giờ tớ dùng nó để gửi lại cậu :D," tình bạn của chúng ta thật quý biết bao nhiêu!!! UK.!! Mải nhớ câu nói ấy ,trong ngày hôm nay nha Diễm.
Hôm nay là một ngày buồn!!! Nhưng hãy vui lên Diễm nha,vì nay là sinh nhật cậu mà
Trong ngày thật sự có ý nghĩa này ,tớ chúc Diễm sang năm học mới học thật giỏi,đạt được ước mơ mà Diễm mơ ước.Trên con đường mà Diễm phải vượt qua,tớ biết có muôn vàn khó khăn thử thách ,nhưng hãy tin rằng bên cạnh Diễm lúc nào cũng có những người bạn đáng yêu bên cạnh ,động viên Diễm , tất cả đều đang ngày đêm học tập để bước vào cánh cửa đại học ,bởi vậy ,Diễm hãy nhớ là phải tập trung !! tập trung !! quyết chiến quyết thắng nha !!!!!!!!
Chúc cậu sinh nhật vui vẻ!!
Bạn tốt của tớ -Diema3

quà tặng cậu này:
picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

mua nhiều quà quá ,tớ hết tiền rồi,đề lát tớ xin tiền rồi mua tiếp
ak,quên cái này:
cuối cùng tớ chúc Diễm ,sẽ hạnh phúc giống như ảnh này::D
picture.php

Tạm biệt Diễm-ngưởi nổi tiếng-thần tượng của tớ:D:D
Hẹn gặp Diễm ở Sài Gòn !!

P

puu

ak
tiếp sau lời chúc của hungary là lời chúc của puu nha
sinh nhật vui vẻ
và mong là sinh nhật mình cũng đc ai đó tổ chức
vf đừng quên như bạn
:D
nhưng nếu ai đó có ko nhớ thì mình cũng sẽ có gđ
nhưng hôm nay mới ngày 14 mf
mai mới 15 mà
ko bit có nhơ nhầm ko
sinh nhật thật vui nhá :D

P

pptthocgiang

em rất cảm động khi đọc được những dòng tâm sự của chị . chúc chị sinh nhật vui ve,hạnh phúc. cuộc sống là món quà vô giá, ta quý ta yêu .và cuộc sống cũng dành cho ta nhưng điều tôt đẹp. tình cảm thật thiêng liêng. tại một thời điểm nào đó trong cuộc đời nó dang trao,mãnh liệt con người trở nên suy tu,bồi hồi ,thôi thúc,,,..rât khó tả .em 93 .cam on noi chuc cua chi nha. happy brith day ..............................muxic lam ta vui,làm ta thư giãn ,lam ta yêu đơi .mong chị nghe nhạc nhiều hơn nha

T

tomcangxanh

Happy birthday tỉ yêu
:khi (4)::khi (4)::khi (4):

Chúc tt sang tuổi mới sẽ biến 3 ước mơ trở thành sự thật nhé :M012::M012::M012:

Nothing is impossible!

L

liverpool1

hi , happy birthday em :)
Năm học mới chúc em học tốt => đậu ĐH
& gặp nhiều thành công trong cuộc sống :D

0

0915549009

Em chúc chỵ sn vui vẻ nhaz. Chúc chỵ học giỏi và ngày càng xinh gái nè :D:D:D
Chúc chỵ gặp nhìu may mắn trong cuộc sống nè, chúc chỵ thành công trong mọi việc nhaz :x:x:x
Và cuối cùng là HAPPY BIRTH DAY TO YOU

X

xmenisme

heheeee..... u giống m oh'!!!!:D:D:D:D cả cái chủ đề topic cũng gần giống lun!!!:D:D
Chúc ng` đồng cảnh ngộ sjnh nhật dzuj dzẻ hạnh phúc vs nhìu điều bất ngờ nhá!!!!!!!
tặng u này!!!!!

ak`! gần dô năm học mới nữa nên chúc u có 1 năm học thành công nhá!!!!! hình nhu u cũng chuẩn bị thy đại học như m há!!!! thế thì cố gắng đậu trường u mong mún nhá!!!!
Chúc thành công@_@

trời, diêm đâu có giống bạn chỗ đó đâu.hì, ............vẫn có rất nhiều bạn bè nhwos ngày sinh của diêm mà, vd mình..chỉ vì diêm mún tự tổ chức thui mà diêm nhỉ!
hì hì
tùng chúc diêm luôn xinh gái, bói toán thật là giỏi.mãi là bạn tốt của tùng and ấy...........
mà chúng mình vẫn còn gặp nhau mà
diêm đừng buồn nhé!

H

huynhtantrung

tớ ko biết gì hơn là chúc bạn tìm được hạnh phúc của bản thân. Dòng tâm sự của bạn thật làm cho tớ cảm động lắm, chúc tình bạn của cậu luôn bền mãi. HAPPY BIRTH DAY, Diem!:Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::D

A

angel_97

HAPPY BIRTHDAY to chị Diễm :) :khi (176)::khi (176)::khi (196)::khi (196):
Đừng buồn nha chị :) :khi (176):

Em chúc chị Diễm có 1 ngày sjnh nhật thật đáng nhớ nha chị :) !

V

vuongvanpham95

chúc mửng sinh nhật

chưa biết được lúc nào, em cũng phải rời khỏi diễn đàn này đó...
Chúc chị sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc
Đừng bao giờ quên điễn đàn, chi nhé!
Trái đất lúc nào cũng vậy.... biết đâu lúc nào đó chị sẽ gặp lại những người bạn tốt trên điễn đàn....
" Nếu thời gian cứ trôi hoài...
Dường như cứ vô tình
Thì sao ký ức sẽ được ghi lại..."

X

xmenisme

cùng nhau trên cổng trường đại học nhé
diêm còn ở nhà đến ngày mai ko vậy
hic hic...............................................................................

T

teatrinh

trời..
video đẹp lắm
hì hì
chúc diểm tuổi mới vui vẻ và luôn yêu đời nhé.
^^

H

hetientieu_nguoiyeucungban

em rất cảm động khi đọc được những dòng tâm sự của chị . chúc chị sinh nhật vui ve,hạnh phúc. cuộc sống là món quà vô giá, ta quý ta yêu .và cuộc sống cũng dành cho ta nhưng điều tôt đẹp. tình cảm thật thiêng liêng. tại một thời điểm nào đó trong cuộc đời nó dang trao,mãnh liệt con người trở nên suy tu,bồi hồi ,thôi thúc,,,..rât khó tả .em 93 .cam on noi chuc cua chi nha. happy brith day ..............................muxic lam ta vui,làm ta thư giãn ,lam ta yêu đơi .mong chị nghe nhạc nhiều hơn nha
tiếp theo lời bạn nè
em chúc chị luôn xinh đẹp và học thật giỏi
mà năm nay là năm cuối cấp của chị rùi
em chúc chị thi đỗ trường mà chị đã chọn
và chị đừng bùn nữa chị nhé mọi ng luôn bên chị mà
sao cái thời gian này mọi ng cứ dần một xa diễn dàn
cứ nhìu ng nhìu ng lần lượt chia tay cái diễn dàn này và k trở lại
ui ui mún khó wa
mà chị ơi chị đừng bùn bạn chị chưa hẳn đã quên ngày sinh nhật của chị
chắc tại bạn chị bận bịu cái j đó thui hoặc đang chuẩn bị cho chị 1 điều j đó bất ngờ đấy
nhưng dù sao em vẫn chúc chị học thật tốt ,những ước mơ của chị sẽ thành hiện thực@};-@};-@};-

S

sasukecoldly

Suýt quên béng đi mất
Hôm nay là sinh nhật chị
Chúc mừng sinh nhật chị
Buồn bã sẽ vui vẻ
ImageX.php

ImageX.php

Mở ra xem
Đây
ImageX.php

Chúc mừng sinh nhật chị