Sinh [Sinh 10] Hòm thư góp ý dành riêng cho box sinh

• Thread starter thanchetgoiemlasuphu93
  • Ngày gửi
  • Replies 13
  • Views 4,374

T

thanchetgoiemlasuphu93

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hehehelu các bạn!!!
:)
các bạn có thích học môn sinh không?
hay các có muốn học tốt môn sinh không? (ngay cả khi bạn chưa thích học môn này^^)
các bạn có muốn là một mem có đóng góp không nhỏ đối với box sinh không?

có thể các bạn không muốn nghe nhũng câu như thế này8-|

nếu các bạn có ý kiến, đề xuất gì với box sinh, vd như: lập một chú ý nào đó để học tập, hay một cuộc thi cho box sinh, hay một biện pháp nào đó giải quyết bầu không khí thiếu sôi nổi của box sinh .... mong các bạn hãy cho ý kiến trực tiếp tại box này nha

thành thật cảm ơn các bạn rất nhìu vì có ý kiến đóng góp:D

^^
@};-

S

saodoingoi_baby2000

mình muốn lập 1 cuộc thi nho nhỏ cho ~ mem yêu thix môn sinh đi..........

S

saodoingoi_baby2000

thế này nhé ........sẽ tổ chức 1 cuộc thi gồm 2 phần ,phần thứ nhất(40%)
là trắc nghiệm như thi tú tài í ,trong đó sẽ có các lý thuyết tổng hợp về sinh phổ thông,phần thứ 2 là tự luận (60%) là các bài toán về sinh học...............các mem sẽ đc thử sức của mình...........

N

ngoleminhhai12k

saodoingoi_baby2000 said:
thế này nhé ........sẽ tổ chức 1 cuộc thi gồm 2 phần ,phần thứ nhất(40%)
là trắc nghiệm như thi tú tài í ,trong đó sẽ có các lý thuyết tổng hợp về sinh phổ thông,phần thứ 2 là tự luận (60%) là các bài toán về sinh học...............các mem sẽ đc thử sức của mình...........

@Phần Trắc nghiệm: Search google trước khi đưa câu hỏi lên.
@Phần tự luận: Bạn có chắc là bạn sẽ ra những câu hỏi ngoài sách giáo khoa không ? Nếu bạn trả lời được thì mình cho bạn 1 phiếu ^^!

S

saodoingoi_baby2000

@Phần Trắc nghiệm: Search google trước khi đưa câu hỏi lên.
@Phần tự luận: Bạn có chắc là bạn sẽ ra những câu hỏi ngoài sách giáo khoa không ? Nếu bạn trả lời được thì mình cho bạn 1 phiếu ^^!
OK Liền,.......................................................................................................:cool:

G

girlbuon10594

Nhưng mà kiến thức là đến lớp mấy,vì thấy hình như mấy bạn lập box này đều sinh năm 93 thì phải.
Ai là người đứng ra tổ chức cuộc thi này thì thử nói cho hộ tui xem giới hạn kiến thức giùm!
Thanks nhìu nha!
Vì biết đâu có nhiều bạn cũng muốn thi nhưng kiến thức chưa học đến phần thi thì biết làm sao?

S

saodoingoi_baby2000

Sẽ là sinh học phổ thông TỔNG QUÁT(kiến thức tập trung vào lớp 10 nhé,hj vì mình đang học lớp 10 mà)

T

toi0bix

Hiện tại box Sinh đang tổ chức cuộc thi " đấu trường sinh học " ;)) -> kiến thức sẽ dàn đều ;)

L

lam10495

Cho mình hỏi cái phần Hỏi đáp ở mục Sinh học lớp 10 trên trang hocmai.vn đâu rồi ? Tự nhiên đến khoá học mới là mất tiêu luôn

V

volongkhung

Mình nghĩ sắp thi học kì rồi , ai có đề thj nào hay hay thì post lên cho mọi người cùng làm rồi coi thử thế nào nhé
Làm như thế thì post sẽ kém trầm hơn đấy!

B

boy_100

Mọi người cho xin ý kiến để phát huy đưa box sinh ngày càng phát triển nha .

Top Bottom