[Sinh 10 ]Cần sách Campbell-Biology

H

hardyboywwe

quyển này mình có rồi :d. cũng khá hay. nhưng 2 quyển này hay hơn: fundamentals of biochemistry: life at the molecular level và biochemistry. nhưng giá 2 quyển này tổng cộng khoảng > 6 triệu... mà mình mới chỉ tìm được quyển biochemistry :(. Ai có link quyển fundamentals cho mình với :d. tiếng anh cũng được

mình có mấy quyển này,cũng hay như nhau thôi,tuy giá cả hơi đắt chút nhưng bỏ tiền ra mua về cũng xứng đáng
-sẵn đây cho mình hỏi các bạn ở Hà Nội,mình muốn mua loại đĩa nói về di truyền(có kèm video quay về các hiện tượng sinh học)ko bik nó bán ở đâu ngoài ấy?cách đây 1 năm thầy giáo mình có giới thiệu qua mình thấy hay nên đã lùng mua nhưng ko biết ở đâu có!^^(nghe ông ấy bảo là gửi mua ngoài hà nội)

A

azuredragonzx

:)) mình đã nói rồi mà. quyển biochemistry còn hay hơn kia. nếu có điều kiện bạn nên tìm nó :). tuy nhiên quyển kia cũng được nhưng xu hướng của mình là biochemistry nên thích mấy quyển này hơn :d
Hihi bác có link quyển Biochemistry ko send cho e với đọc thử xem nó ntn :D

N

nhim_aon3

Hihi bác có link quyển Biochemistry ko send cho e với đọc thử xem nó ntn :D

có phải nó không ạ?

A

chaizz, ko ngờ cái topic mình lập nó lại sôi nổi quá, bi h thì tui có bản pdf Campbell òi, lên trên vn-zoom mà down nhưng phải down cả phần mềm ghép nữa, nói chung cũng lâu nhưng mà nhìn thik lắm, màu mè tốt.
Nhưng bi h tui lại có cả bàn Việt ở ngoài roài nên ko đọc trên máy chi nữa chỉ để xem ảnh thôi!! Hì hì!!

T

thaibinh96dn

Hàng cho bác cá nóc này :))

Donald Voet, Judith G. Voet, Charlotte W. Pratt, "Fundamentals of Biochemistry: Life at the Molecular Level [3 Edition]"​
W-l-y | 2008 | ISBN: 0470129301 | 1240 pages | PDF | 94 Mb​

Voet, Voet, and Pratt's Fundamentals of Biochemistry, challenges students to better understand the chemistry behind the biological structure and reactions occurring in living systems. The Third Edition continues this tradition, and additionally incorporates coverage of recent research and an expanded focus on preparing and supporting students throughout the course. With the addition of new conceptual assessment content to WileyPLUS, students have the opportunity to assess their conceptual understanding of key introductory biochemistry concepts and retrain themselves on their misconceptions.

Download:
http://www.filesonic.vn/file/1512046134/0470129301.pdf
http://www.wupload.com/file/65713036/0470129301.pdf

Em không tải được sách anh up lên Mediafire luôn được không

D

danny104

Bạn ơi bạn có thể upload lại cuốn Biology, 8th Edition by Neil Campbell and Jane Reece giùm mình được không, link die hết rồi nên mình vào không được :(.
Cảm ơn bạn nhiều lắm nha :)

B

boy_100

Bạn ơi bạn có thể upload lại cuốn Biology, 8th Edition by Neil Campbell and Jane Reece giùm mình được không, link die hết rồi nên mình vào không được :(.
Cảm ơn bạn nhiều lắm nha :)
Bạn ơi quyển này theo mình tham dò thì quyển này chưa phát hảnh ở Việt nam vậy nên chưa thể tim được bản dịch ở nước anh trên google
Mong bạn thông cảm bạn có thể tìm vô số quyển sách hay hơn để đọc
thân Boy_100

Top Bottom