Tài năng HMF Showroom Edit/Design

Lâm Minh Trúc

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng tám 2018
516
725
121
Khánh Hòa
THPT Hoàng Văn Thụ
Đấy ~ Thật ra là chị Địch Lệ Nhiệt ba ấy ạ
LOL, Dilraba Dilmurat của tuiii đó nhaaaa
- Mình thích làm moodboard,nhưng dạo này bận quá nên không có thời gian để thử làm á cậu :3 Màu xinh lắm ý
Moodboard chủ yếu là kiếm stock, chèn stock và chỉnh màu chứ chả có gì đặc biệt lắm. Bước chỉnh màu là quan trọng nhất ý :v
Đẹp ghê luôn ( Khoái nhất bức đầu, hè hè )
A.R.M.Y thì khoái là phải rồi ^^. Thank you ♡♡♡♡
đẹp lắm nhưng dòng chữ ỏe pic 1 hơi khó đọc đấy bạn
Mình cố tình xếp vậy để tạo hiệu ứng thôi, đó là lyrics bài Spring Day được dịch sang Tiếng Anh đó bạn.
Cộng tác viên thiết kế :33
Đăng kí đi cậu >w<
À cậu còn giữ res art 2 k cho tớ xin Ọ o Ọ Hứa credit cẩn thận
Oh, nhưng mà mình còn chạy nhiều cái deadline lắm nè, để hè rồi tính vậy :v
Còn res thì mình có giữ nhưng giờ onl phone nên khá khó, chờ mình onl lap rồi mình gửi cho nha.
cho mình hỏi các bạn tự học thiết kế hay sao mà giỏi quá vậy...mình cũng muốn học mà ko biết bắt đầu từ đâu
Mình học trên youtube nè, vào các group trên Facebook trao đổi art rồi nhờ họ tư vấn nhận xét để có thêm kinh nghiệm. Đồng thòi cũng đi xin phụ kiện resources nè, xin các cách làm hiệu ứng nè...v.v...
Nói chung là mình mất 4 tháng để học nâng cao tay nghề ý. Chăm xí là lên tay liền, giống vẽ vậy ý.

Last edited:

peekaiyuan64

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
19 Tháng chín 2018
1,161
3,657
441
20
Quảng Trị
THPT Triệu Phong
Moodboard chủ yếu là kiếm stock, chèn stock và chỉnh màu chứ chả có gì đặc biệt lắm. Bước chỉnh màu là quan trọng nhất ý :v
- Yep :v Mình cũng phải đi kiếm stock + màu,chứ mình không biết tạo PSD Coloring trên máy lap như thế nào cho đẹp.Chứ phone thì dễ rồi :) Còn bìa cover thì mình không biết làm.Đợi thi xong mình thử :33

Lâm Minh Trúc

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng tám 2018
516
725
121
Khánh Hòa
THPT Hoàng Văn Thụ
- Yep :v Mình cũng phải đi kiếm stock + màu,chứ mình không biết tạo PSD Coloring trên máy lap như thế nào cho đẹp.Chứ phone thì dễ rồi :) Còn bìa cover thì mình không biết làm.Đợi thi xong mình thử :33
Lót dép ngồi hóng sản phẩm của bồ tèo nè <3
vậy thì đẹp lắm đó bạn
Là dịch sang chứ hổng phải dịch sai nha, mình quên chưa sửa ý. Cám ơn nhiều nha <3

• Like
Reactions: peekaiyuan64

Lưu Vương Khánh Ly

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng năm 2017
802
1,486
189
Bắc Ninh
A.R.M.Y ♥ BTS
Thấy mấy bạn khoe nên mình cũng khoe :v
Mình còn nghiệp dư nên có gì nương tay cho a <3 :')
1.
jin-png.91149

2.
View attachment 93342
3.
View attachment 93345
Ba cái mới nhất nên khoe thôi <3. Gạch đá ít ít thôi nha TwT, tội nghiệp tui lắm TwT
Thật sự rất đẹp mà. Bạn cho mình ảnh thứ 2 vs thứ 3 nhé! <3 :) :')

Lâm Minh Trúc

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng tám 2018
516
725
121
Khánh Hòa
THPT Hoàng Văn Thụ
UwU Xinh từ A-> Z luôn đó chị ><
Chị đăng kí CTV thiết kế đi ><
Chạy 5 cái deadline một tuần + dăm ba deadline design goods với cup holder nên chị sẽ không đăng ký làm CTV Thiết kế đâu. Mệt lắm. Hè thì may ra OvO
senpai nhận em là học trò đi TvT
Hửm? Tui còn đang đi học người ta đó, sợ lădm không dám nhận danh đó đâu TvT
- Xinh lắm a~ But pic của u sao không ghi cre thế,không sợ ngta ăn trộm à ? :3
No no no, ai dám ăn cắp tui khoét mắt ra đó hihihi. Nói giỡn thôi chứ tui có giữ PSD mà, có cả ảnhbcap các bước hình thành art nữa sao mà ăn cắp được :v
Thật sự rất đẹp mà. Bạn cho mình ảnh thứ 2 vs thứ 3 nhé! <3 :) :')
Cám ơn nha, nhưng xin lỗi mình chỉ để trưng thôi, không cho bạn đem đi đâu hết á ^^. Nếu treô bìa ở Hocmai thì được nha ^^

peekaiyuan64

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
19 Tháng chín 2018
1,161
3,657
441
20
Quảng Trị
THPT Triệu Phong
No no no, ai dám ăn cắp tui khoét mắt ra đó hihihi. Nói giỡn thôi chứ tui có giữ PSD mà, có cả ảnhbcap các bước hình thành art nữa sao mà ăn cắp được :v
- Tui thì bị ngta ăn cắp hình,mặc dù có ghi cre tên tui.But ngta bảo là ngta des :< Thật buồn cười.Tui hỏi bạn ấy là bạn ấy use app gì để des ra pic đó.Thì bạn ấy nói quên :) Tui cứ hỏi quài thế là bạn ấy nói với tui là bạn ấy quên xin phép :3 Lấy pic quên cre :> Buồn cười thật :33

Top Bottom