Quy định về SPAM và GỬI BÀI VIẾT trên diễn đàn (27/2/2008)

Status
Không mở trả lời sau này.
S

shinichi5692

anh Mod ơi! em có thắc mắc:
em vừa đăng kí diễn đàn được gần 10 ngày, và bây giờ em mới bjk nội quy của spam, em có 1 sô bài được xem là spam và đã bj xoá. Bây giờ em cóa bj xử phạt ko ạ? vj` em ko bjk nên cóa 1 số bài vi phạm spam ?
anh cóa thể xem lại hình thức xử phạt em được ko ạ?

M

Moderator

shinichi5692 said:
anh Mod ơi! em có thắc mắc:
em vừa đăng kí diễn đàn được gần 10 ngày, và bây giờ em mới bjk nội quy của spam, em có 1 sô bài được xem là spam và đã bj xoá. Bây giờ em cóa bj xử phạt ko ạ? vj` em ko bjk nên cóa 1 số bài vi phạm spam ?
anh cóa thể xem lại hình thức xử phạt em được ko ạ?

Chào em,
Em mới tham gia được 10 ngày mà đã có số bài hơn 500 thì hẳn em phải là một thành viên rất nhiệt tình hoặc ngược lại. Với quy định đã đề ra toàn bộ các thành viên trên diễn đàn phải có trách nhiệm thực hiện. Có thể thời gian đầu em không rõ - anh có thể bỏ qua, nhưng bây giờ biết rồi mà vẫn cố tình làm trái thì sẽ bị xử phạt nặng hơn đấy!

S

shinichi5692

vâng, từ sau khj đọc topic naj`, em hứa ko spam nhju`. em cám ơn anh ạ ^^!. thanks! :x

T

tanggo_cp

Anh mod ơi hình thức phạt nặng quá
anh giảm chứ ít đi
số bài viết đó
nhiều mục cần viết nhiều bài hoặc đi tìm nhưng bài toán để giải chỉ đc quy định như anh nói thế thì bao giờ kiến thức mới đc mở rộng hả anh

H

hanhle

Làm tốt việc này đòi hỏi sự quyết tâm của tất cả mọi người. Theo em thế là hợp lý hi vọng là mọi việc đều tốt đẹp.

T

tuyen_13

HIC SPAM SPAM!

Cấm là đúng nhưng toàn các em teen còn nhỏ!

XỬ nhẹ thôi cho các em còn hối cải hehe (bênh teen)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom