۞۞ ♥Princesses^^World ♥

Status
Không mở trả lời sau này.
L

leemin_28

Việc học giỏi thì a chẳng biết phải lấy chuẩn mực nào để tự nói là học giỏi . Kiến thức là vô hạn, định nghĩa thế nào là giỏi ? Cỡ einstein hay Newton ? Tất cả bài tập đều áp dụng, giải được hay phát minh công thức mới, chứng minh tính đúng đắn :)) . Học là để thi đậu cái bằng đại học, làm nền tảng cho cái bằng thạc sĩ sắp tới, chứ giờ mang danh học giỏi thì làm được gì

Bạn nói hay nhưng chj chém võ miệng!
đọ môn năng kiếu không ông
hát hay vẽ giỏi nhảy cũng đẹp!
miễn chê nhé!

C

cherrynguyen_298

Mà học giỏi thì được gì nhỉ, người thành công không phải là 1 người có mang danh học giỏi, mà là người biết cách sử dụng năng lực người khác để phát triển bản thân . Các nhà quản lý đều thế mà :)) . Giờ có nhìu anh thủ khoa ra trường, mà đi làm nhân viên cho boss ( dù boss chưa chắc iq bằng thủ khoa =)) )

Tình hình này toàn box Sử nên cẩn thận vs a woon!!!

@ Nguyên: m.n bơ e nên e bơ c ak!!!

p/s. bon chen 1 chút mong m.n thông cảm!!!

L

lililovely

@cherry: nè nè ko cho phép nhá, thaonguyen đâu có bị bơ...............................................................

L

leemin_28

Mà học giỏi thì được gì nhỉ, người thành công không phải là 1 người có mang danh học giỏi, mà là người biết cách sử dụng năng lực người khác để phát triển bản thân . Các nhà quản lý đều thế mà :)) . Giờ có nhìu anh thủ khoa ra trường, mà đi làm nhân viên cho boss ( dù boss chưa chắc iq bằng thủ khoa =)) )

Bây giờ mới thể hiện cái rốt nát!
" học vì ngày mai lập nghiêp"
Chỉ có 10% là không học đại học mà vẫn dàu!
Cái ông gì nhỉ! min lết min ngủng gì đây!
Không tra goo đâu nhé! coi tv!

L

leemin_28

@Cherry: Ý gì đây

Câu nói trên đâu có ý ám chỉ gì đâu, chăng qua giờ sự thật là thế mà e. Dù e có bằng thủ khoa, tiến sĩ nhưng khi ra trường quan trọng là khả năng ngoại giao và năng lực quản lý . 1 tổng giảm đốc đâu hẵn phải thông minh toàn diện, chỉ cần người đó biết cách quản lý và sử dụng tốt năng lực nhân viên thui .
Ý nó! ông là cái đồ
máu lạnh
ý mà!____________________________________________________________________

B

bigtbang

bây h nữ hoàng lấy xóm trưởng
còn mềnh hoàng tử kiêm phó bí thư

L

leemin_28

Có thể công nhận bác Min không phải là 1 người học giỏi rùi , hoho , giỏi gì mà lại trả lời kiểu thế là biết rõ con người suy nghĩ thế nèo rùi . Cũng như mấy thành viên trước đây, cũng may là xài chung 1 tài khoản

Thế mà nhiều ý tưởng đấy chú ạ!
Thôi không chém nữa!
em li chọn ai!___________________________________________---

L

lililovely

@bitbang: còn lâu mới chuyển nhà, 150 tr cơ, chuyển nhanh quá ko được đâu nha...................................

C

cherrynguyen_298

@Cherry: Ý gì đây

Câu nói trên đâu có ý ám chỉ gì đâu, chăng qua giờ sự thật là thế mà e. Dù e có bằng thủ khoa, tiến sĩ nhưng khi ra trường quan trọng là khả năng ngoại giao và năng lực quản lý . 1 tổng giảm đốc đâu hẵn phải thông minh toàn diện, chỉ cần người đó biết cách quản lý và sử dụng tốt năng lực nhân viên thui .

e có ý i đâu !!!

Có thể công nhận bác Min không phải là 1 người học giỏi rùi , hoho , giỏi gì mà lại trả lời kiểu thế là biết rõ con người suy nghĩ thế nèo rùi . Cũng như mấy thành viên trước đây, cũng may là xài chung 1 tài khoản

Mà hình như mod ko được dùng chung tài khoản thì phải, ko được cho người khác vào njck của mình, trường hợp này chả hiểu ra sao nữa.

@cherry: nè nè ko cho phép nhá, thaonguyen đâu có bị bơ...............................................................

không bị bơ nhưng e nó cũng off rồi !!! Chán

L

leemin_28

e có ý i đâu !!!

Mà hình như mod ko được dùng chung tài khoản thì phải, ko được cho người khác vào njck của mình, trường hợp này chả hiểu ra sao nữa.

không bị bơ nhưng e nó cũng off rồi !!! Chán

Xài chung mà! hổng lợi dụng là được!
mình tài năng quá nên nhờ em trai vào phụ!
____________________________________________________________-

L

lililovely

NÀY: lee and woon 2 người muốn hỏi gì nào????? :) em sẵn sàng giải đáp................

L

lililovely

@ lee and woon: cái đó hả, ai là ck hả, rốt cuộc thì 2 người có oánh nhau ko để em chọn ^^ ( cả 2 đều học giỏi)
còn phương thức bằng võ mồm em sẽ có sàn riêng ;)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom