۞۞ ♥Princesses^^World ♥

Status
Không mở trả lời sau này.
K

kute2linh

he he,thần vưa tìm kiếm hình ảnh này trong google
Nó ra :''Bắt cá hai tay'':)) thế mới ngộ chứ!
Mà nữ hoàng ạ,nữ hoàng lấy chồng thì cứ thoải mái nhá,thần đồng ý tất.:))
nếu có đám cưới thì thần kiêm khâu phát thiệp cho :))

Tình hình là mở tiệc "BỰ" chứ nhỉ thaonguyen25

I với you (xưng hô sao giờ?:confused:) phân công nhau nha
I bên "vương quốc SỬ"
YOU bên này nha ^^
:)):)):)):))

L

lililovely

4 tuổi học viết
5 tuổi hoc toán! và 6 tuổi học được toán lớp 2! nói chung cả ngày học!_____________

chẹp thế thì càng phải lấy^^(nếu như bây giờ anh còn giỏ như hồi đó), vì em đẹp trai có thể bỏ nhưng học giỏi thì còn lâu nhá (có thể bỏ nếu xấu vượt quá giới hạn)

L

lililovely

@ nè thaonguyen: 2 người nào cơ lee or woon,................... chắc 2 người đó lấy nhau rồi^^ ;)

L

leemin_28

chẹp thế thì càng phải lấy^^(nếu như bây giờ anh còn giỏ như hồi đó), vì em đẹp trai có thể bỏ nhưng học giỏi thì còn lâu nhá (có thể bỏ nếu xấu vượt quá giới hạn)

Anh nói thật bỏ gì thì bỏ chứ bỏ học là anh chịu
chết liền luôn!
_________________________________________________---

L

lililovely

Anh nói thật bỏ gì thì bỏ chứ bỏ học là anh chịu
chết liền luôn!
_________________________________________________---

anh ko hiểu hay cố tình ko hiểu đấy hả, có ai bảo bỏ học đâu mà chịu chứ, e bảo học giỏi thì càng phải lấy, anh học trườg ams hay chuyên gì (có đc học bổg ko)

em có 1 bạn năm nay đỗ chuyên văn sư phạm 37,5đ đấy, anh có học trường đó ko?

L

leemin_28

Học cũng tạm thui, bởi núi cao thì có núi cao hơn , đâu dám tự khoe như ai kia ( hô hô hô ) . Miễn sao học để lấy kiến thức sau này vào đời mà dùng chứ có học để lấy cái danh làm gì

ông này khoe dụng ý à!
thôi điệu quá! đẫy quá! đĩa đời quá!( hj câu này mới học hổng biết dùng đúng không cơ)

L

lililovely

@thaonguyen: ta đâu có bơ chứ, có nói 1 lần rồi mà............................ còn 1 cái nữa, sang nhà ngươi ta nói

L

leemin_28

anh ko hiểu hay cố tình ko hiểu đấy hả, có ai bảo bỏ học đâu mà chịu chứ, e bảo học giỏi thì càng phải lấy, anh học trườg ams hay chuyên gì (có đc học bổg ko)

em có 1 bạn năm nay đỗ chuyên văn sư phạm 37,5đ đấy, anh có học trường đó ko?

Anh không thể nói!
các em mà chuy kích face trường anh thì chết
nói chung đừng tìm face của anh nhé!
quá ngại luôn đó!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom