۞۞ ♥Princesses^^World ♥

Status
Không mở trả lời sau này.
S

smile_a2

Hế lô mọi người!
Hôm nay là Cá tháng 4 nè.
Có ai tìm ra trò gì thú vị để nhóm ta cùng "trảm" không?

B

baochau15

Ủa,bạn bằng tuổi mình mà sao lại học lớp 9 nhỉ?Nhảy lớp à,giỏi thế.:)Ngưỡng mộ quá!
Mọi người ơi,thật sự vụ lớp mình nó cũng đã hơi nguội nguội :D
Cơ mà chúng nó bắt đầu yêu nhau thật,đã thế lại còn nhiễm thêm cái tính suy diễn cơ.
Ví dụ nhé : Mình nói là mình GATO với đôi này đôi nọ trong lớp,ý mình chỉ có là GATO với hạnh phúc với chung nó một tí là bọn này giãy nảy lên và nói là mình...thích thằng trong con trai trong đôi đấy ,lại còn nói là sẽ bị đánh ghen hay chuyện tình tay ba cái gì đấy.
Hay một ví dụ sốc hơn,mình đang học bài trong lớp,tự dưng một thằng quay xuống và bảo ...rất liên quan:' vừa ôm nhau à?''(ám chỉ mình và thằng bên cạnh)Đúng là tức chết mất.Cơ mà mình quyết định không hiện lành nữa nên đã thằng tay đạp bộp cho nó một phát đâu điếng vô lưng(cả lớp nghe thấy tiếng),thế mà nó vẫn nhăn nhở cười.
Nói chung là ức chế,mình cũng không phản đối quá chuyện yêu đương,nhung nhiều bạn ở lớp mình thấy vì yêu nên bỏ bê học hành,học sa sút nhiều lắm.Nghĩ đã thấy buồn.Lớp các bạn có thế không?Nói cho mình biết nhé!

Lớp mình cũng vậy đây nhưng cô chủ nhiệm ghê lắm, cô bít hết lun thành ra trong lớp mình chỉ dám yêu đứa trường khác thui
Mà mình nói bạn nghe chuyện này có điên không cơ chứ: Hồi lớp 6 cái thằng điên điên mà mình nói đó ngồi ở trên mình rồi suốt ngày 2 đứa đánh nhau. Có hôm đang trong giờ của cô giáo chủ nhiệm thì 2 đứa lại...Thế là cô cho đứng lên và phán 1 câu xanh rờn khiến cho mình khổ sở đến tận bây giờ: " Hai bạn đúng là CẶP ĐÔI HOÀN HẢO''. Vậy là thôi xong, bọn bạn cười ầm lên và ra chơi bắt đầu thực hiện chính sách không cho mồm ăn da non cứ vậy trêu mình. Chúng nó bảo là sướng ***** lên được lại còn. Điên quá mình quát 1 câu rồi chúng nó chạy hết nhưng giờ ra chơi sau chúng nó lại tiếp tục...Hậu quả của 1 câu nói đúng là rất to lớn nó khiến mình khổ suốt 3 năm học ở trường rồi không bít có khổ nốt năm cuối không đây?! Buồn! Chán!:(

B

baochau15

Hế lô mọi người!
Hôm nay là Cá tháng 4 nè.
Có ai tìm ra trò gì thú vị để nhóm ta cùng "trảm" không?

Vào đúng cái ngày Cá tháng 4 mình đã phải trải qua kì thi HSG nên không có thời gian onl
Mình có ý này hay chúng ta trảm về chuyện ở lớp đi! Mấy nay mình với thaonguyen cũng đang tâm sự!
Sao dạo này mọi người ít onl thế?

T

thaonguyen25

Không biết lớp các bạn thế nào chứ mình nghe congchuaanhsang nói thì đoán lớp bạn đó không chuyên,chọn thì cũng là một lớp có nề nếp học tập khá tốt.
Mình xin tuyên bố luôn,mình đang học một lớp nằm trong top 3 nhưng lớp quậy nhất khối 8 trường mình.(quậy ở đây vừa có nghĩa là ham chơi,nghịch nhưng có một chút ý nghĩa nữa là lười học)
Điều gì sẽ xảy ra khi lớp nghe tin kiểm tra? Ý nghĩa đầu tiên là ...phao chứ không phải là học.
Đương nhiên cái chỗ muốn nhìn phao ấy không phải 100% sẽ nhìn,cũng có bạn do dự và quay đầu về việc học.Cũng không thể ngộ nhận hết lớp mình là không học hành gì,có rất nhiều bạn ngày ngày vẫn học hành chăm chỉ,vẫn lo lắng cho tương lai phía trước của mình,như vậy là rất tốt.Nhưng cái số đó có lẽ cùng lắm chiếm được gần 1/2 lớp,số còn lại thì chênh vênh giữa học và không học,số nhỏ hơn thì không muốn học hành(số đó rất nhỏ thôi)
Bản thân mình là chi đội trường,là một học sinh đứng thứ nhất lớp,nhưng quả thật mình cũng khó có thể không lo lắng cho khả năng của mình,bởi vì giỏi thì có giỏi thật,nhưng với mặt bằng lớp nhìn chung học còn chưa tốt,thì đứng nhất khó có thể nói là tự tin và tự hào.
Đôi khi,mình tự hỏi,tương lai ,mình sẽ ra sao,cuộc sống tương lai sẽ thế nào?Có lẽ,mình cần lắm một niềm tin trong cuộc sống...

C

congchuaanhsang

Không biết lớp các bạn thế nào chứ mình nghe congchuaanhsang nói thì đoán lớp bạn đó không chuyên,chọn thì cũng là một lớp có nề nếp học tập khá tốt.
Mình xin tuyên bố luôn,mình đang học một lớp nằm trong top 3 nhưng lớp quậy nhất khối 8 trường mình.(quậy ở đây vừa có nghĩa là ham chơi,nghịch nhưng có một chút ý nghĩa nữa là lười học)
Điều gì sẽ xảy ra khi lớp nghe tin kiểm tra? Ý nghĩa đầu tiên là ...phao chứ không phải là học.
Đương nhiên cái chỗ muốn nhìn phao ấy không phải 100% sẽ nhìn,cũng có bạn do dự và quay đầu về việc học.Cũng không thể ngộ nhận hết lớp mình là không học hành gì,có rất nhiều bạn ngày ngày vẫn học hành chăm chỉ,vẫn lo lắng cho tương lai phía trước của mình,như vậy là rất tốt.Nhưng cái số đó có lẽ cùng lắm chiếm được gần 1/2 lớp,số còn lại thì chênh vênh giữa học và không học,số nhỏ hơn thì không muốn học hành(số đó rất nhỏ thôi)
Bản thân mình là chi đội trường,là một học sinh đứng thứ nhất lớp,nhưng quả thật mình cũng khó có thể không lo lắng cho khả năng của mình,bởi vì giỏi thì có giỏi thật,nhưng với mặt bằng lớp nhìn chung học còn chưa tốt,thì đứng nhất khó có thể nói là tự tin và tự hào.
Đôi khi,mình tự hỏi,tương lai ,mình sẽ ra sao,cuộc sống tương lai sẽ thế nào?Có lẽ,mình cần lắm một niềm tin trong cuộc sống...

Bạn nhầm rồi! Lớp 9A tớ, nói văn vẻ một chút, là lớp chọn 1, con chim đầu đàn cả trường đấy!
- Ý kiến cô dạy hóa: Cha từng thấy khóa nào thông minh như khóa này!
- Ý kiến thầy dạy toán lớp 6: Trong mấy chục năm đi dạy tôi chưa tngf thấy khóa nào giỏi toán như khóa này. (Là do hồi thi hsg cấp trương, 90' mà 15 câu nhỏ khó nhăn răng! Lớp mình ring về 1 con 19,5 ; 2 con 16,5 và 1 con 17 trên thang 20)
- Ý kiến cô dạy toán từ năm 7 lên 9: 3 bạn đội toán năm nay nếu so với các năm trước thì hơn hoàn toàn về cả chất và thái độ học tập ( kì ti tỉnh ring về 1 con 18 ; 1 con 17,5 ; 1 con 15,5) trong khi từ trước đến nay lịch sử thi toán cảu huyện không hề có 16 chứ đừng nói là 17 vs 18!
Ak lớp mk cx quậy giống bạn nói đó, nhưng là phong cách miễn đụng hàng của 9A rồi! Các cô đều rất ấn tượng :)

N

nhuquynhdat

còn lớp của mình thì là lớp cá biệt nhất trong 3 lớp khối 8 A
-Nghịch nhất trường, các trò chơi đều bắt nguồn từ lớp mình cả
-1 năm có 365 ngày thì 364 ngày của con gái vì bọn con trai ngày nào cũng phải trực nhật còn mồng 8/3 con gái dành cho con trai, con gái phải trực nhật =)) ảo
-Các thầy cô nào dạy lớp mình roài cũng đều ấn tượng với lớp

Hôm nọ đi học tơ lơ mơ kiểu gì mà người ta vừa dựng xe máy bên đường mình đi đâm vô đánh " rầm " 1 cái =)) ko ngờ sức công phá của mình lớn

Last edited by a moderator:
T

thaonguyen25

Thèm lớp các bạn chết mất...
Càng nhìn bọn lớp mình...càng thấy một con đường tăm tối...
Không biết đi đâu...về đâu ...và sau này sẽ ra sao...
Cái kiểu gì mà kiểm tra một tiết,đến lớp độc lướt lướt trong giờ ra chơi,thế là ôn hả?(thành thật xin lỗi nhưng cách học đấy không hiệu quả đâu)
Cái kiểu gì mà mỗi lần kiểm tra là cả lớp xôn xao,xôn xao.(cái này may còn thường)
Kiẻu gì mà suốt ngày ấm ĩ,làm các thầy cô chán chả buồn dạy,kéo thêm lũ lượt những bài kiểm tra (toàn 45 phút)gần như chả có tí ôn tập(có cho ôn nhưng bọn này có học đâu)?
Kiểu gì mà không cho coi thì nhận đá,gạch tung trời,bị mắng,bị chửi ?
Kiểu gì thế?Chăm học mà cứ như là kì dị ấy?
Thế là kiểu gì cơ chứ?
Mình trong giờ kiểm tra thì cứ như bị uy hiếp ấy,không cho xem thì đủ thứ về sau.Mệt mỏi,giờ kiểm tra nào gần như cũng làm sạch cả hai đề(thừa hơi mà).
Nhìn vào lớp chỉ thấy đời sao quá chán...
Uớc chi hồi lớp 5 mình học hành học hành cho tử tế thì giờ đây đã học lớp chọn rồi. Buồn thế,ngu thì chết,ai bênh.Cũng phải thôi,đời còn nhiều cơ hội.Thôi từ nay quyết tâm tử tế,học hành chăm chỉ.Cố lên!Người ta thường nói học để thoát nghèo còn mình học để có một ngày dễ thở,không còn tiếng chuyện trò ồn ã.Tuy vậy nhưng rõ ràng không phải là mình ghết lớp mình đâu.Lớp mình nhiều lúc cũng dễ thương,đoàn kết và năng động lắm chứ.Chỉ là...mình buồn khi mỗi ngày nhìn vào bảng điểm của lớp(tại sao phải cầm cái bảng trời ơi đất hỡi nè-đâu lòng)lại thấy những điểm không mong muốn...Chỉ vậy thôi...

T

trieupy123

• Bang zui nhỉ.....
  • Chẳng bù vs mềnh...
  • Mới bị đuổi học đây nè...
  • Buồn wá đi mất thui...
  • Hu hu hu hu...

L

lililovely

bị đuổi học hả
vậy vào đây giải khuyaay nha
cứ nói lí do đi ở PW sẽ có nhiều góp ý lắm đó^^

L

lililovely

nè thần dân Pw ơi ta có cái này :
sau khi chuyển sang nhà mới, cóc chức vụ thay đổi (tức là ai tốt thì đc lên chức ấy)
ta sẽ thay đổi tên nhóm sau khi bàn luận
ok

L

lililovely

à vậy mọi người nghĩ sao về việc này:
cho chuatroi2000 đc nói ở trog nhóm
vì quy định là memPW thì mới đc bàn luận
nhưng nếu với chức vụ sứ giả thì ko sao, ai là sứ giả thì dc vào
vậy thôi

L

lililovely

ui choa ơi lớp của ta thì cũng kinh khủng chả kém
giờ cứ ước sao học tốt từ lớp 6 để vào đc lớp chọn thôi
lóp này gọi là cá biệt của trường luôn , mà có khi các truong khác ko ai là ko biết đến mấy tên con trai siêu quậy ở lơp, mỗi tội theo cái nhìn của ta chả đẹp zai gì cả

L

lililovely

còn lóp ta siêu nghịch , kinh khủng
tự dưng năm nay 8-3 bọn con trai tặng quà cho con gái cơ đấy
quà là: kẹo mút+2 cái thạch

L

lililovely

@thaonguyen25:vào cái lớp mà điểm như thế thì buồn thật, lớp ta có chi đội trưởng tên là Linh nhưng mà cứ kệ ấy mà, cậu ấy chả bao giờ nghĩ ngợi nhiều về mấy vấn đề đó đau, điểm tốt thì cứ điểm tốt thôi.
ccofn thiên sứ àk, ngươi thử ngĩ xem có cái gì hay hay để tổ chức khiến mấy thành viên trong lớp có hứng học xem, người ta bảo làm những gì mà có lợi ích mik thì làm luôn ko nghĩ ngợi. Vì vậy cố nghĩ xem có 1 trò chơi + thưởng..... gì gì đó ây.........

T

thaonguyen25

ui choa ơi lớp của ta thì cũng kinh khủng chả kém
giờ cứ ước sao học tốt từ lớp 6 để vào đc lớp chọn thôi
lóp này gọi là cá biệt của trường luôn , mà có khi các truong khác ko ai là ko biết đến mấy tên con trai siêu quậy ở lơp, mỗi tội theo cái nhìn của ta chả đẹp zai gì cả

Đồng cảm quá nữ hoàng à.
Thần là thần thất vọng vô cùng với luc lớp thần.
Mà sao bọn con trai lớp nữ hoàng ki bo dễ sợ.8-3 cái kẹo mút và 2 cái thạch.
Bọn con trai lớp thần không tặng gì cả,chúng nó đi xem phim cùng con gái trong lớp.Sướng nhỉ?

L

lililovely

nhuquynhdat
105
thaonguyen25
105

lần này ta tyuên bố happy 22 thành viên đạt điểm 100 đầu tiên nha^^
chú ý:lâfn tiếp thêo sẽ là 200đ đó!
taza TA thưởng lớn nhá
1. sang nhà mới đc nâng cấp
2.tại vì qua onl cho nên ta ko thể thưởng bằng thật đc(sorry nha)
công mõi người 50đ và:(hới ít vì ngân sách hoàng cug đag trong tình trạng tội nghiệp, ai có lòng hảo tâm đóng góp ch ta tại ĐÂY)

L

lililovely

chẹpo tiện thể nói luôn giờ mem mới đến là phải có money đòg góp "tỏ lòng thànk kính nhá"
bắt đầu từ bây giờ cho ta biết xem ai là người đăng kí cuối cùng trong nhóm, nếu ko tìm ra chúng ta sẽ chọn nha^^ghét ai thì người đó phải làm nhá
tiện thể ta bảo có nên cho mấy người này ra khỏi nhóm ko nhỉ , ta thấy chẳg đóg góp gì hết mả lại có chức trog cung, nếu đồng ý thaonguyen25 xóa bài đăng kí của họ cho ta nhé, trước khi xóa ra điều kiện nếu ko đóng góp nữa thì sẽ xóa(trong 4 ngày thôi đấy)

cobeduck
1
lunun_98
1

kagomehigurashi
1
hobaoanh123
1
maithianh8b
1
angleofdarkness
1
dan2503
1
yulyulk
1

V

vuonghao159357

Tên thật: ngueyn vn kkk
♥ Tuổi:17
♥ Trường+nơi ở:..........................
♥ Muốn làm+lời hứa:
-Thiên Sứ Dịu dàng
-Lời hứa:
Thực hiện tốt nội quy của hội nhóm
Tham gia năng nổ,nhiệt tình trong mọi hoạt độn

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom