pjc vẽ bằng pain(thêm ảnh mới)>>tiếp tục xem +

M

metostyle

(ha có người khơi gợi cho em spam nha
em đã dừng rồi nhưng mà pà này cứ nói )
nhưng mà MAku cũng vẽ đẹp đấy
bình chọn điểm 7

A

arxenlupin

bức tranh ấy cũng được
cái dây chuyền sao chẳng có gì vậy cả
cái mặt thì ko có, chấp nhận là theo trường phái manga đi nhưng mà ko đẹp lứm, thật đấy, hix

@ mấy ku đi spam đi roài bị del ngay cho mà coi, hix, tội lỗi

M

marukokeropi

bức vẽ kỉu đóa
đầu tiên đóa
nên hok đẹp lắm
chưa đủ trình để vẽ mắt
còn cái vòng
thêm vơ vẩn thôi

A

aqnacm

hơ tớ không tưởng tượng nổi là vẽ bằng paint mà lại có thể vẽ tốt như vậy , tớ dùng phần mềm đồ họa chuyên nghiệp như corel draw có khi vẽ còn xấu hơn

M

marukokeropi

aqnacm said:
hơ tớ không tưởng tượng nổi là vẽ bằng paint mà lại có thể vẽ tốt như vậy , tớ dùng phần mềm đồ họa chuyên nghiệp như corel draw có khi vẽ còn xấu hơn
đóa là phần mềm chi rựa ??
phần mềm vẽ thì nhiều nhưng hok bjt cách dòw
trong máy chẳng cóa phần nèo cả #:-S #:-S #:-S

B

babymouse

ai chê xấu? thôi kệ miễn tui khen đẹp là đc roài, còn hơn là không ai khen, nhỉ?

A

aqnacm

Những phần mềm đồ họa chuyên nghiệp thì ko dễ down không mà được đâu :D

tui thì hay phải vẽ bản đồ nên cũng có biết sơ sơ về đồ họa nhưng không thạo lắm, mỗi tội là tui thừa biết paint là phần mềm thế nào, tui chưa tưởng tượng nổi có thể vẽ được cái gì ra hồn từ paint cả , hok ngờ đồng chí làm được :))

M

marukokeropi

aqnacm said:
Những phần mềm đồ họa chuyên nghiệp thì ko dễ down không mà được đâu :D

tui thì hay phải vẽ bản đồ nên cũng có biết sơ sơ về đồ họa nhưng không thạo lắm, mỗi tội là tui thừa biết paint là phần mềm thế nào, tui chưa tưởng tượng nổi có thể vẽ được cái gì ra hồn từ paint cả , hok ngờ đồng chí làm được :))
="=
pain đầy đủ thế cơ mà
vẽ rất ổn
nhiều chức năng

A

aqnacm

=))

đập đầu xuống đất chết mất thôi

các phần mềm đồ họa và xử lý ảnh cao cấp nó quản lý dưới dạng layer và đối tượng, tức các lớp và các đối tượng được cấu thành bởi các điểm

ví dụ vẽ 1 cô gái bạn có thể vẽ mặt vào 1 lớp tóc vào 1 lớp quần áo vào 1 lớp

tóc hơi dài có thể co ngắn lại theo đối tượng chứ không cần xóa, mắt hơi bé bạn chỉ kéo thả là nó to ra

ngoài ra còn các hiệu ứng như làm mờ, đổ bóng .....
rồi hiệu ứng màu sắc các kiểu như màu biến đổi nuột từ chân tóc đến ngọn tóc như cầu vồng ....

đấy là tớ ví dụ thế thôi

còn dân chuyên nghiệp hơn thì họ vẽ bằng bàn vẽ tức là có 1 cái bảng và 1 cái bút điện tử chứ ko vẽ = chuột

M

marukokeropi

cái dân chuyên nghiệp thì bjt
những vẽ như thế
chẳng khác chi vẽ bằng chì trên giấy
>_<

A

aqnacm

quan trọng là hiệu quả công việc thôi

ví dụ bức tranh của cậu tớ sẽ không khen nếu cậu không nói nó được vẽ = paint

dù sao thì vẽ không quá khó, học các công cụ đồ họa cũng không quá khó, quan trọng là sự sáng tạo và ý tưởng thôi

như tớ phần mềm đầy máy sách dậy ko thiếu bảo tự dưng ngồi vẽ mà chả biết vẽ cái gì vẽ để làm gì :D

M

marukokeropi

aqnacm said:
quan trọng là hiệu quả công việc thôi

ví dụ bức tranh của cậu tớ sẽ không khen nếu cậu không nói nó được vẽ = paint

dù sao thì vẽ không quá khó, học các công cụ đồ họa cũng không quá khó, quan trọng là sự sáng tạo và ý tưởng thôi

như tớ phần mềm đầy máy sách dậy ko thiếu bảo tự dưng ngồi vẽ mà chả biết vẽ cái gì vẽ để làm gì :D
chính xác
hok phải bằng pain thì nóa xấu
như cậu nói thì nếu cóa thêm phần mềm chắc sẽ rất tuyệt
tớ luôn có hứng thú

Top Bottom