phòng tranh của tutooo (album 2)

C

clover141

mình nghĩ bạn nên vẽ đứa đứng hết cả người đừng vẽ mất nửa làm bố cục thiếu rõ ràng giống như bị cắt mất 1 nửa vậy
nhìn bức nì nghĩ đến một sự quan tâm nhưng ko dám thổ lộ vậy
^^

Last edited by a moderator:
C

clover141

tóc, cánh và thần hình đẹp òi
nhưng khuôn mặt thì ko đẹp cho lém
mình nghĩ với kiểu tranh nì bạn nên vẽ mái tóc che nữa mặt sẽ đẹp hơn tóc ngố
vẽ một đôi mắt đẫm lệ thì càng tuyệt
^^

G

gauto

Uk, đúng là kiểu tóc và khuôn mặt không được thích lắm. Mà vẽ nét chắc nhỉ. t thích mấy cái nếp gấp của quần áo naz, nhìn sướng mắt, giống thật hè. Mà sao có nhiều màu sắc đẹp thế. tô màu bằng tay hay máy tính đó? Trời ơi, không ngờ có nhiều người vẽ siêu thế. Mình không bằng 1 phần của họ. huhu. Bạn thử post mấy cái ảnh đen trắng đi.

T

tutooo

Uk, đúng là kiểu tóc và khuôn mặt không được thích lắm. Mà vẽ nét chắc nhỉ. t thích mấy cái nếp gấp của quần áo naz, nhìn sướng mắt, giống thật hè. Mà sao có nhiều màu sắc đẹp thế. tô màu bằng tay hay máy tính đó? Trời ơi, không ngờ có nhiều người vẽ siêu thế. Mình không bằng 1 phần của họ. huhu. Bạn thử post mấy cái ảnh đen trắng đi.

hì, mình tô bằng máy, post mấy ảnh đen trắng là mấy cái ảnh lúc chưa tô màu á. mình vẽ liền 1 mạch luôn mà, làm gì có đen trắng đâu ^^

T

tranthuha93

ow, ow:khi (34)::khi (34): ngượng mộ cái tài của em quá ^.^

em có thể vẽ hộ chị 1 bức có 1 cô gái, kết tóc 2 bên, mặc váy, đội mũ...có gió, mây....dc k?????cảm ơn e nhiều lắm, dù biết nghệ thuật là k dc ép buộc nhưng cố giúp chị dc hok:khi (192)::khi (192):

C

clover141

vẽ giùm mình 1 bức về một người con gái chui ra từ quả trứng nhá, à mà tô màu đừng tuoi wa nha
thank nhìu ;;)

T

tutooo

ow, ow:khi (34)::khi (34): ngượng mộ cái tài của em quá ^.^

em có thể vẽ hộ chị 1 bức có 1 cô gái, kết tóc 2 bên, mặc váy, đội mũ...có gió, mây....dc k?????cảm ơn e nhiều lắm, dù biết nghệ thuật là k dc ép buộc nhưng cố giúp chị dc hok:khi (192)::khi (192):

anh niemtin... đã từng vẽ 1 bức như thế chị ạ. chị vào phòng tranh của anh ý xem. nếu cần em sẽ vẽ 1 bức... gần giống cho chị!

T

tranthuha93

uk chị xem rồi

em có thể vẽ cái khác, mây đậm hơn , màu xanh nhạt chút , bím tóc nhỏ lại , vẫn còn nhìn thấy cả 2 mắt, chứ k nháy như ấy, 1 tay giữ mũ, 1 tay cầm hoa ( vẽ màu nhạt thui, chị k thích màu quá đậm) dc k em???? cố giúp chị nhé

C

clover141

vẽ theo phong cách chi bi nha bạn!
__________________________________________________ __________

mà bạn cũng vẽ giỏi mà
sao cũng dc
mình thích cái phong cách lúc vẽ cô gái có cánh í
à mà vẽ chui ra từ trứng cộng với đôi cánh trên lưng í
mình vẽ tệ lém
vì í sài máy tính TT TT
với cái phần mềm paint tool sai jj đấy hết hạn sài òi
photoshop thì ko sài dc ( hư òi)
thế nên nhờ bạn^^

N

niemtin_267193

@ tutooo và tranthuha93: còn spam sẽ del pic chứ ko phải lock đâu nhá, có gì riêng tư qua trao đổi ở tin nhắn khách chứ.

M

meovankita

vẽ tiến bộ gúm
kái pic chưa lên màu,nét vẽ thô quá:))
P/S :down paint tool sai bản ***** tiếng nhật í
(quen tay quen mắt xài cũng khôg khó mấy :)) )

T

tutooo

mới tô xong 1 chút. bà con đợi chút ít nhé. dạo này mất điện, lại còn phải vẽ nhiều tranh cùng 1 lúc, mệt thiệt

T

tutooo

mặt Hyun Jung bầu bầu lên chút thì đẹp, đôi mắt hơi đậm quá, nhìn trông buồn thật nhưng k hiểu sao nhìn vào k thấy nó có hồn như pic trước.
còn Baek Hyun thì đc đấy. :p
p/s: kiểu này đằng ấy hơi bị nhiễm G.O.S rồi nhở. :D

công nhận mặt hơi gầy, nhưng sửa rồi thankiu

T

thuyquai95

bạn có thể vẽ hộ cho mình một người đang tuyệt vọng sau khi thi không được như ý không! thank nhiều

Top Bottom