phòng tranh của tutooo (album 2)

S

sontg12

hix vẽ đẹp gê lun chẳng bù cho mình hoa tay 10 ngón mà chẳng làm đk gì
hi..............................................................

T

thaophuongnguyenxinh

Ô, bạn vẽ đẹp nhỉ

Thích mấy cái tranh vẽ màu, mấy cô gái đó xinh quá ;)

Nếu có thể bạn vẽ tặng mình tranh mấy chàng trai nhá ;))

Thanks nhìu :)

T

tutooo

đây là tranh tặng chị diema3, post lên lúc đang làm dở trước, để chứng minh là mình vẽ ý mà :)) ko thì ng ta lại kì kèo bảo là đồ đi copy hi hi ;))

1.bmp

L

...love...love

Ô, bạn vẽ đẹp nhỉ

Thích mấy cái tranh vẽ màu, mấy cô gái đó xinh quá

Nếu có thể bạn vẽ tặng mình tranh mấy chàng trai nhá

T

tutooo

đây.................. xong lun nhé :)) trông cũng được, thằng con zai trông kute dễ sợ, con gái thì cá tính

Chém!!! chém đê pa` con

Last edited by a moderator:
H

heart_sentiment_93

vẽ đẹp quá....................mấy hoa tay vậy?:D..........................................

N

nh0c_bee_95

cậu nhóc cười rõ tươi mờ cô bé lịm thế. >_<
cô bé ngậm kẹo mút mừ nhìn cái mặt ý tớ tưởng đang hút thuốc:))
mắt cô bé nhìn gì dưới đất thế nhỉ :-/ ;))

nhưng nói chung là kute :x thích kiểu cá tính. cả 2 cùng cá tính thì hay nhỉ. :p

T

tuna95

bạn vẽ bằng máy nhìn đẹp ghê hén^^!!! Tớ chém cái bức vừa post nà. Cách tô ổn, nhưng cách phối màu và dùng các màu với nhau còn chưa ổn lém. Tớ chưa thấy được thông điệp của bức tranh, ko đoán được 2 nhân vật là bạn, hay iu nhau, một phần do ánh mắt, một phần do cách dùng màu^^. Cô bé ko cá tính mà hững hờ, hơi ngộ chút^^. Có thể lí giải cậu chỉ vẽ mà ko có định hướng hay mờ nhạt, nếu tớ nhìn nó giữa một đống ảnh, tớ sẽ ko nghĩ j, chỉ nhìn sơ, khen đẹp rồi we^n, nó quá lối mòn, ko thấy phá cách
Tóm lại, cậu có khiếu,cậu có thể là hoạ sĩ vẽ truyện tranh chứ ko thể là một hoạ sĩ có tiếng đuợc
cậu thử post máy bài vẽ tay đi, nhìn thật hơn:D

T

tutooo

bạn vẽ bằng máy nhìn đẹp ghê hén^^!!! Tớ chém cái bức vừa post nà. Cách tô ổn, nhưng cách phối màu và dùng các màu với nhau còn chưa ổn lém. Tớ chưa thấy được thông điệp của bức tranh, ko đoán được 2 nhân vật là bạn, hay iu nhau, một phần do ánh mắt, một phần do cách dùng màu^^. Cô bé ko cá tính mà hững hờ, hơi ngộ chút^^. Có thể lí giải cậu chỉ vẽ mà ko có định hướng hay mờ nhạt, nếu tớ nhìn nó giữa một đống ảnh, tớ sẽ ko nghĩ j, chỉ nhìn sơ, khen đẹp rồi we^n, nó quá lối mòn, ko thấy phá cách
Tóm lại, cậu có khiếu,cậu có thể là hoạ sĩ vẽ truyện tranh chứ ko thể là một hoạ sĩ có tiếng đuợc
cậu thử post máy bài vẽ tay đi, nhìn thật hơn:D

úi trùi ui... chém chuyên nghiệp ghê ta...
tớ... chấm cậu rùi đấy... tớ mà có tranh mới là phải chém liền lun đó....

dù cm của cậu..... chẳng có ý tốt đẹp gì lắm;)) nhưng tớ lại rất vui... vì chờ mãi mới có người phê bình sâu sắc đến vậy :x:x:x

T

tuna95

úi trùi ui... chém chuyên nghiệp ghê ta...
tớ... chấm cậu rùi đấy... tớ mà có tranh mới là phải chém liền lun đó....

dù cm của cậu..... chẳng có ý tốt đẹp gì lắm;)) nhưng tớ lại rất vui... vì chờ mãi mới có người phê bình sâu sắc đến vậy :x:x:x
Ơ!@-) Tớ ko có ý j tốt đẹp là sao??? Nà! Có ý tốt mới nói vậy đó! ;) Cậu vẽ bằng máy nên ko biết nét vẽ của cậu ra sao. Cậu post mấy bài vẽ tay đi, tớ chém:D:D

T

tutooo

Ơ!@-) Tớ ko có ý j tốt đẹp là sao??? Nà! Có ý tốt mới nói vậy đó! ;) Cậu vẽ bằng máy nên ko biết nét vẽ của cậu ra sao. Cậu post mấy bài vẽ tay đi, tớ chém:D:D

đùa thui muh` hehee.......
uhm, để lúc nào có cơ hội đã...

thêm bạn lun nha, theo cách nói chuyện thì có vẻ chúng ta làm bạn được...:)):))

L

luckycoin

bạn vẽ thật là đẹp. bạn dùng chương trình vẽ ji thé

T

tutooo

grrrrrr...............

điên hết cả người....

vẽ trong giờ học, tranh đẹp thì bị cô tịch thu hết, còn lại có vài cái tranh bẩn bẩn... post lên thấy ngượng luôn....

đầu tiên là bức này...

cái này hình con gái đang đẹp, tự nhiên con dở bàn trên nó vẽ thêm thằng con trai vào, hỏng cả tranh của mình :(:)((, còn gì là nghệ thuật..... mà nét vẽ con bé này cũng đc, gần = mình:)):))

hình típ... cái này cũng tàm tạm, vẽ goo mi nam :)), vẽ hơi nhanh nên ko chau chuốt lắm

cái này vẽ 1 tiết luôn đó...

đây, cái cuối, cái mìh thik nhất :))

đó, có vài bức, xấu xấu đó thôi, bao h mìh đòi lại đc mấy bức kia thì post típ....

T

tomcangxanh

vẽ trong giờ học nhé :)) ( yên tâm t ko méc cô đâu, <---chuyên gia như thế)

à bạn trẻ xem lại link dẫn từ đâu đi, dùng photobucket hay flickr thế, cái flickr nó die, ko đc hỗ trợ hay sao ấy ( đau lòng toàn phải post trc lên zing hoặc album nhà :( )

G

giotbuonkhongten

Đẹp ế :x, giỏi :)
Mượn bạn về nhà vài hôm được ko ;;)
Nhờ cái này
có lương :))
cái ava là bạn vẽ luôn à ;;)

Top Bottom