Phòng Sám Hối!!!

A

arxenlupin

lạy chúa tha tội cho con vì con đã lỡ lừa dối rất nhiều người một lúc
xin người hãy tha tội cho để lương tâm con được thanh thản trước khi xuống địa ngục là nơi đang chờ đợi con ở kiếp sau

M

mylovemai

lạy chúa/................ơn chúa,,,,,,,,,,,,,,nam mô a di đà phật....con lạy tất cả mọi người các bậc thánh nhân hãy tha thứ cho con........................nếu con mà học hành ko đậu được đại học xin chúa hãy đừng làm mẹ ba con buồn nhé?////////////////
con sẽ cố gằng?nam mô a di đà phật..mô phật

V

v.huyen

lạy chúa! thật sự con thấy mình rất có lỗi..con có 1 ngày bạn ng` mà con yêu quý nhất,là đứa bạn mà con yêu quý nhất .Nhưng thời gian gần đây nó có ng` iu và..tình bạn của con và nó dường như đã ko còn đc như trước mặc dù ko nói ra...nhưng có 1 khoảng cách vô hình giữa con và nó.Nó xa con...con cảm thấy mình bị bỏ rơi....cảm thấy ghen tỵ với nó...thậm chí có lúc con` có những ý nghĩ điên rồ mong sao nó chia tay với ng` yêu để tình bạn của con và nó vẫn như xưa...đúng là con đã điên rồi.Nhưng rồi...đến khi nhìn nó khóc,con biết mình đã sai,tay lau nc' mắt trên mặt nó mà nc' mắt cũng lăn dài trên má.Con biết có đôi lúc mình ích kỉ mình đã sai,từ bây h con sẽ ko bao h như thế nữa.Mong chúa tha tội cho con,cầu chúa cho tình bạn của con và bạn con luôn bền vững.AMEN!

V

vietdreamerz

"Nó" trong ảnh đấy à?
Kệ "nó". Từ từ rồi "nó" cũng phải nhận ra tình bạn quan trọng thế nào (nếu "nó" là 1 người nạ tốt).

M

marukokeropi

v.huyen said:
lạy chúa! thật sự con thấy mình rất có lỗi..con có 1 ngày bạn ng` mà con yêu quý nhất,là đứa bạn mà con yêu quý nhất .Nhưng thời gian gần đây nó có ng` iu và..tình bạn của con và nó dường như đã ko còn đc như trước mặc dù ko nói ra...nhưng có 1 khoảng cách vô hình giữa con và nó.Nó xa con...con cảm thấy mình bị bỏ rơi....cảm thấy ghen tỵ với nó...thậm chí có lúc con` có những ý nghĩ điên rồ mong sao nó chia tay với ng` yêu để tình bạn của con và nó vẫn như xưa...đúng là con đã điên rồi.Nhưng rồi...đến khi nhìn nó khóc,con biết mình đã sai,tay lau nc' mắt trên mặt nó mà nc' mắt cũng lăn dài trên má.Con biết có đôi lúc mình ích kỉ mình đã sai,từ bây h con sẽ ko bao h như thế nữa.Mong chúa tha tội cho con,cầu chúa cho tình bạn của con và bạn con luôn bền vững.AMEN!

lạy chúa con cũng có người bạn như thế
nhưung con hok mong hai đứa chia tay
:-S :-S :-S

V

v.huyen

đầu tiên cứ tưởng cái phòng nài là ổ spam hóa ra nói ra ,sám hối lại rất thoải mái.Ah` sư chuyển đạo rui` ah`,em tửong sư theo đạo phật chứ? :D

V

vietdreamerz

Cả đời làm sư. Sao chuyển đạo đc.

Kiếm người yêu đi, trả thù "nó". :)) =))

V

v.huyen

nhưng ma` kiếm ở đâu bây h.Nghe nói đất HP nhà sư có đặc sản là nhiu` anh đẹp zai lăm,sư giới thiệu cho em 1 anh đi để em "phục thù" ^^!

T

thierry

con cũng xin sám hối nà dạo này spam lung tung
xin chúa chắc hem thành đâu
thôi thì xin các mod cứ để bọn em spam cho vui mấy ngày tết

M

marukokeropi

con sám hối
con hok hề lừa lung tung
:(:)(:)(:)(:)(:)((
con hok thích ai nói hok tin nhau

A

akai

con muốn sám hối vì tối nào cũng đập vài con muỗi chết tươi trong lúc ôn bài

G

galaxy186

Qua topic này em nhận thấy 1 điều rằng thì là:

Ai cũng làm Phật đc cả ;))

T

thierry

phải vào sám hối thoai
hjx
tạo ra cí topic spam tốc độ cực nhanh, tỗi lỗi, tội lỗi

H

hura90

tha tội cho con
vì con đang ăn cái....hic tên nik của con.......hic....bánh hura.......xin tha tội......thật lòng cn hok muốn nhưng con đói quá....hic

Top Bottom