Phòng Sám Hối!!!

L

leejunki18

con hứa đây là lần cuối cùng con chửi nhau với bọn kon zai trong lớp.....nhưng...bọn nó quá đáng quá cơ í...chúa ạ...con cũng ''hiền'' mà chúa....^^

M

motngaymua

con sám hối vì sao ư

vì kon thấy ghét bản thân mình wa

mình ko iu mình thì có ai iu mình ko nhỉ ;))

Tao xin lỗi vì tao đã ghét mày

mày ạ :(

N

nhotim_ngotngao

Ui phân` lơn' lỗi trong nay` đêu` siêu củ chuôi'=)).Chua' trong topic nay` thư' lỗi cho điêu` con vwa` noi' ở trên [-O< sự thật mât' long` ạ =))

H

huongkc

xin chúa tha lỗi cho kon
hun nay con cãi nhau với thèng bạn thân làm nó tức điên

L

lethang2602

lạy chúa tha thứ cho con vì con có lúc đã nguyền rủa ông thầy dạy TD ( vì môn này mà con mất cái học bay )

N

nhotim_ngotngao

Xin chua' hãy tha lỗi cho kon vi` kon định phu` phep' để mảnh đât' thiêng của chua' thanh` ổ spam (va` suyt' lam` dc)=))

N

nhotim_ngotngao

Ta sẽ tha thứ cho con vơi' đk
_Hãy bay` tỏ sự tin tưởng của con = đô` lễ (tôt' nhât' la` money)$-)
_Xin lỗi mẹ kon nêu' con co' lỗi hoặc giải thich' cho mẹ con hỉu nêu' con ko co' lỗi j`;)
Nêu' lam` đung' cac' điêu` trên, con sẽ đc siêu thoat':))

----------------
Nhắc nhở bạn này lần sau đừng spam trắng trợn như thế nha.
Hơn nữa đã post bìa là phải post bài có dấu nha. Tiếng Việt đâu có chữ nào như mấy chữ bạn post đâu.
vietdreamerz

L

leejunki18

thấy phục chính con chúa ạ....
hôm trước
con lỡ ngủ gật trong h Văn của cô Nga
cô ra kêu
con hok biết
con gạt tay cô ra
bảo: Mày im...tí tao chép....buồn ngủ chết đi được

hjx hjx hjx
con lo quá
thế này thì sinh hoạt
đầu con rơi mất

N

nhotim_ngotngao

Uhm, lỗi nay` thi` chua' ko thể can dự, nêu' ko cô giao' con tat' chit' T_T .Con hãy đi xin lỗi cô đi,phân` con` lại trông mong vao` cô giao' con va` cac' chua' khac' =))

R

ruxsoul1347

coan xin lỗi chúa vì dám mon men vào topic này bởi con sùng phật..
hix..(pam tí....)

N

nhotim_ngotngao

Xin hãy tha thứ cho con vì con bị điểm kém trong bài kiểm tra hóa, dã vậy còn vác bộ mặt bơ phờ dã man đến lớp làm bọn bạn phát sợ (~_~)

N

nhotim_ngotngao

Xin hãy rửa sạch tội lỗi cho con, hum nay cô cho lam` lại bai` hoa' nhưng con vẫn ko lam` tôt' va` thê' la` lại vac' cai' mặt cau' bẳn đên' lơp' ( seo con tự thây' ghet' con thê' ko bit' T_T )

M

meo_beo

leejunki18 said:
thấy phục chính con chúa ạ....
hôm trước
con lỡ ngủ gật trong h Văn của cô Nga
cô ra kêu
con hok biết
con gạt tay cô ra
bảo: Mày im...tí tao chép....buồn ngủ chết đi được

hjx hjx hjx
con lo quá
thế này thì sinh hoạt
đầu con rơi mất
Xem ra lần này con hok mún sống nữa hử?Chúa sợ cô giáo con lém nên đành chịu :( :( :( ...

1

153

bon chen cái !!!!
chúa tha thứ cho con vì 1 tháng rùi hôm nay con mới dọn nơi ẩn nấp của con .....
amem.............

Top Bottom